Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    0

Tập hợp các bạn yêu thích lập trình trên ddth

Chào các bạn!
    Mình thấy trên diễn đàn tin học có rất nhiều cao thủ lập trình. Tại sao chúng ta không tập hợp lại, tạo thành các team để cùng nhau làm việc, không biết các bạn nghĩ như thế nào chứ Thành rất thích làm việc theo nhóm.
    Mong các bạn chia sẽ và cùng ủng hộ...
    Quote Quote

Like
    0
    việc gì. lương bao nhiêu. đó là việc mà mọi người quan tâm nhất. chứ biết ai là cao thủ bây giờ.

Like
    0
    Chia nhóm để làm gì chứ chia nhóm chơi chơi như vậy thì mất thời gian thêm chứ có được gì đâu!

Like
    0
    đúng, lảm việc gì ? mục tiêu phát triển ra sao ? địa điểm làm việc ! ...

Like
    4
    Thèng em xung phong làm trưởng nhóm mặc dù chưa biết các bác định làm ki rì

Like
    0
    Không mục đích, không tích cực, không khả năng . . . Chẳng có nhóm nào tồn tại nổi với 3 không như thế . . .

Like
    0
    kekekek chán thế , nếu bi giờ em có vài dự án nhỏ nhỏ (có tiền đàng hoàng) , rủ vài tên bạn lại viết (mà người ta thường nói là lập nhóm áh ), theo các bác thi có thành công không ??? hix thế mà thất bại đó , bạn với chả bè , lũ chúng nó lo poject công ty rồi để dự án của em cho chó nó tha.Em chẳng biết nói gì đành xin lỗi người ta rồi trả lại dự án, còn bọn bạn em thì em sợ , ko dám làm nhóm nhiếc gì với bọn nó nữa.
    theo em muốn lập 1 nhóm đầu tiên phải có nhóm trưởng, nhóm trưởng phải giỏi nếu không phải có khả năng ngoại giao tốt, tiếp theo phải có dự án với mục tiêu và thời gian cụ thể (có tiền hoặc không có tiền đều được), và cuối cùng nhóm phải có kỷ luật (hu hu em thất bại vì cái này đó) nếu cần thì giải tán nhóm , ko thế chấp nhận được các thành viên được coi là hạt nhân của nhóm thích thì đến làm tham gia, nửa chừng bận việc thì bye bye rồi xin lỗi(nếu bạn đã muốn tham gia làm 1 việc gì đó thì bạn phải sắp xếp giờ để làm nó )
    hix vài lời nói lòng vòng. xin các bác cho ý kiến
    Được sửa bởi lazyboy lúc 12:39 ngày 08-05-2005

Like
    0
    Lập nhóm là một vấn đề ko đơn giản, ai cũng vậy, lúc đầu thì hăng hài lám, nhưng được khoảng mấy tuần là chẳng mấy ai da diết nữa.
    Rồi 1 project được thực hiện sẽ như thế nào? bởi vì thời điểm bắt đầu project thường ko nhiều tiền (nếu ko muốn nói là chà có đồng nào). bởi vậy níu kéo mọi người đi đến cùng là 1 vấn đề rất khó.

Like
    0
    Vấn đề tiền bạc là chuyện đã thống nhất từ đầu, quan trọng là có thích cái mình đang làm và có trách nhiệm hay không mà thôi.
    Tôi nói thật, những phần mềm mà tôi làm, dù chỉ là nhỏ xíu, bèo nhèo nhưng tôi cũng cảm thấy vui vì đó là sản phẩm của tôi, do tôi làm và vì tôi thích.

Like
    19
    Nhập nhóm mà đi...............nhậu thì nhanh thôi hà.
    Chỉ cần phone một phát là đầy đủ ngay "Nhậu đi pà kon ơi!"

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết