Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15
    Like
    0

Hot! Hot! Plesk 9.5 bản Tiếng Việt.

Em cũng chinh chiến với CP nhiều rồi, có điều mới biết vụ Plesk 9.5 ra phiên bản mới. Anh em IT mình khoái xài TV hay TA hơn nhỉ, Em thấy bản này dịch cũng good. Có điều chưa quen lắm. Được free trial nhé, share cho anh em ném đá thử.
    Quote Quote

Like
    1
    Hay quá, có ai xài thử chưa? Được free trial bao lâu vậy bạn ???

Like
    2
    mình thấy bãn E xài hoài cũng chán , cái TV này cũng dịch khá chuẩn nữa , bạn nào có đang xài plesk thì nên thử ih, hay mấy mem mới đang tập xài cũng nên dùng bản này thì thuận tiện hơn đó

Like
    201
    nghe hot hot tưởng share
    :likeaboss:

Like
    0
    mình thấy dùng bản E wen rồi , với lại đùng bản E nhìn thấy pro hơn chứ :P

Like
    0
    Ai có link down ko? Share đi, xài thử xem thế nào )

Like
    1
    Quote Được gửi bởi talankazushi View Post
    mình thấy dùng bản E wen rồi , với lại đùng bản E nhìn thấy pro hơn chứ :P
    Tiếng Việt cũng tốt chứ bạn, nếu ko phải dân chuyên ngành IT thì xài TV dễ hơn nhiều lắm ấy chứ !

Like
    1
    Quote Được gửi bởi lonely_men View Post
    bác nói gì lạ nhỉ, nếu không phải ngành IT thì xài cái này làm gì , mà mấy bác nào dân lập trình mà sử dụng bản TV nhìn thấy nửa mùa lắm
    Trời, giả sử bạn là 1 mở 1 công ty nhỏ nhưng cần quảng cáo thương hiệu gì đó trên mạng, thì bạn chỉ cần nhờ 1 IT cài cái sever cho bạn, rồi bạn tự quản lý chứ ko lẽ mướn thằng IT đó quản lý luôn àh?? Công ty nhỏ, tiền đâu chịu cho thấu @@!

Like
    0
    Cái phone dịch sang tiếng Việt còn hợp tình hợp lý. Mà các hãng Phone còn chưa thống nhất cách dịch nữa kìa. Tùm lum tà la. IT là lĩnh vực đặt thù chỉ và hầu hết đã thống nhất dùng tiếng Anh cho tất cả các thuật ngữ.

Tổng hợp lại từ quá khứ cho thấy... Không nên dịch sang tiếng Việt! Quá khứ ta có Win 95 Viet... chẳng ma nào dùng. Đến WinXP hào hứng giới thiệu trên báo chí lắm... lại cũng chẳng ai thèm dùng. Rồi đến thời Win7 thì ai thèm để ý. Ra đường gặp thàng nào xài Win tiếng Việt thì hóa ra Lúa mà đòi dùng máy tính cơ àh.

Dùng tiếng Việt thật sự rất rối cho giới trẻ ngày nay. Bộ phận rất lớn người dùng là giới trẻ. Tụi nó chẳng thèm ngây dạy mà dùng Win tiếng Việt đâu. Dùng thì được đấy... nhưng sẽ tự đầu độc mình nếu như bạn là dân IT chính hiệu.

Mấy bác 2 lúa từ thời cha sanh mẹ đẻ chẳng biết tiếng Anh thì nó là 1 cứu cánh thật sự. Đấy là mình nói cái Windows thông dụng cơ đấy. Còn Plesk thuộc về kỹ thuật mà dịch tiếng Việt thì không ổn tí nào.

Like
    0
    thì đúng dối với các bạn dân IT là như thế, nhưng đâu phải ai sinh ra là biết sử dụng tất cả liền đâu, sẽ có những ng` đang tập xài nữa hay mới sử dụng mà ko có ai chỉ dẫn, thì lúc đó bản TV rất có ít đấy chứ.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết