Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    0

Hoan hô các đồng chí công an ai ti (IT)!!

Mấy bữa nay đọc báo thấy các đồng chí công an rùm beng tuyên bố đã "triệt phá", "oánh sập" mấy trang web đen!! (ghê chưa??) chẳng hiểu các chú ấy oánh kiểu gì mà ngày trước mấy site này không vào được (vì bị fired wall) còn bây giờ oánh xong mở thả cửa cho các cháu nhi đồng vào!! bó tay!!
    Quote Quote

Like
    0
    thế mới oánh cho nó oai chứ đánh để chết thì nhẫn tâm quá he he !

Like
    0
    Uh đúng rùi quánh kỉu gì hổng biết chứ sao quánh lại mấy anh bộ đội. Đang xài ADSL của VietTel vào tuốt luốt hết hehe.

Like
    0

Cần chú ý !

Bác dùng ADSL của Viettel vào được thì có gì là lạ.. em dùng cả ADSL của VDC và FPT mà vẫn vào được mấy đau chứ.. em thì chỉ sợ là các bác ấy soi IP của em rồi hôm nào đó "c ắ .. n " em thui... vì em dùng leased line mà!! ầy mà.. nhân tiện đây các bác cho em hỏi mấy chú ở trỏng sao mà gan hùm nhờ. đăng kí acc VCB mà còn dám giơ mặt ra để nhận xiền bán film ************!! lại còn là SV nữa mới đau đời chứ!! đúng là chết vì thiếu hiểu biết@!@

Like
    0
    cái Thiên Bồng là do khi Admin về nước thì Công An làm áp lực với gia đình nên mới tạm đóng cửa, chứ không phải là tài năng nào Hack được đâu :P

còn cái Quán Lá là do 1 thằng Admin NGU nên mới bị tóm :-p ... cũng có phải là tài năng gì ... báo chí cứ hay thổi phồng...

Like
    0
    Cái bọn đấy thì biết quái gì mà triệt với phá...

Like
    4
    Khớ khớ, bác nào có pass của VM ko nhỉ PM cho tui nhé, tui dung ADSL của FTP đây nè trước vẫn vào đc bây giờ vẫn thế pó tay

Like
    0

Vui lắm !

Vấn đề ở đây theo iem không pải là triệt phá hay không triệt phá, mà là:
    1. Tên tất cả (gần như vậy) các trang web mà báo chí gọi là đen, hầu như các chatter đều biết. Trừ các bác ở bộ VHTT, các bác ở VDC và FPT. Nói như vậy là vì các trang thienbong.com quanlavn.com hay coithienthai.com (tôi chẳng thèm viết tắt) hầu như những ai tiếp xúc với máy tính nhiều ai cũng bít, và chính ngoisao.net của bác fpt cũng đã đưa cả url lên gòi.
    2. Vấn đề là các bác bắt chúng nó lúc nào thôi, bản thân tui chẳng có tí téo nghiệp vụ nào của các bác ấy mà tôi cũng biết rõ cả họ tên, tuổi địa chỉ của chúng nó (TO ĐÙNG Ở TRÊN TRANG CHỦ ẤY!!). Ấy vậy mà các đồng chí hô to là đã TRIỆT PHÁ!! HACK ĐƯỢC!! hò hò hack kiểu gì mà trước kia vào còn khó khăn, bi giờ bọn trẻ con sau khi đọc xong mấy bài trên ngoisao.net cóc cần proxy vẫn vào được thẳng cẳng mới đau. Mà các bác ấy vui thật, hack xong lại chẳng thèm lock cái url ấy mới lạ chớ!!!!!
    ... mà vấn đề ở đây là..

Like
    0
    ui lời đất ơi
    níu mà mí bác ấy xoá các trang thông dụng này đi á, thì các bác í có còn bik1 trang khỉ nào nữa đâu mà phá. Mí lị chắc các bác thấy cũng khoái nên phá làm gì cho tụi nghịp, đưa url lên báo đài cho đúng ngịp zụ thoai ^^

Like
    1
    Còn các trang như: votacthien.com và conheo.com thì các bác ấy có mà phá được khối. Cứ thử xem .................

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết