Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 95
    Like
    0
    Đăng ký 1 chân

Like
    0
    tui cũng rất muốn tham gia nửa

Like
    0

Rất hay ! Giới thiệu một chỗ học Anh Văn

Mình được 1 người bạn giới thiệu chỗ học AV cũng khá được đó là:

Thầy: Nguyễn Tiến Phác
    tại 144D Lý Chính Thắng Q3
    ĐT: 8437412

học AV theo dạng lớp theo các trình độ từ thấp lên cao (Văn phạm từ 1 đến 5).
    học phí từ: 80.000 VNĐ đến 100.000 VNĐ/ 1 tháng (1 văn phạm) ---> rất Sinh Viên nhé
    Chất lượng thì theo bạn mình đánh giá là: được, cách dạy rất trọng tâm và khá hiệu quả. ---> các bạn nào từng học ở đây cho thêm ý kiến nhé.

Hoàng: Y!: nguyen_hai_hoang online 8h/24h (bạn nào lập nhóm học thì réo mình 1 tiếng nhé.

Like
    0
    mình cũng muốn học lắm. Nếu tự nhiên vào học luôn thì thầy có xếp lớp cho học ngay luôn ko ??? hay là phải chờ có nhóm ???

Mà trình độ thì ko đồng đều, có cái giỏi cái dở, muốn thầy dạy theo trình độ cá nhân thì sao ????

Mong được trả lời

Like
    0
    khỏi bàn cải ILA and Hội Đồng Anh là the best in hcm city

Like
    0
    vậy em đến chỗ Anh ngữ TOMe học đi, trung tâm này nằm trên đường linh đông ak. Học giao tiếp ở đây được lắm. khá đông sinh viên học ở đây. bên Tome còn có thể đăng ký học thử 1 tuần đầu tiên để biết rõ hơn, trải nghiệm lớp đó. học phí thì chỉ tầm 600k/tháng nhưng chất lượng, giáo viên và gv bản ngữ nữa chuẩn lắ em. em cứ đến học thử đi. GV ở đây dạy nhiệt tình, đặc biệt là có tâm và hết lòng vì học trò. Hồi đó mình cũng dỡ tiếng Anh lắm, cũng đến học từ lớp 1 trở lên mà chỉ sau khoảng 2 tháng là vững vàng rồi đó.

Like
    0
    Mình đang tham gia khoá học bên trung tâm anh ngữ TOMe nè. Mình thấy bên trung tâm anh ngữ dạy khá tốt á bạn, giáo viên nhiệt tình và có phương phap giảng dạy hay, học phí thì bao sinh viên luôn( một tháng chỉ khoảng 600k thôi). Khung giờ học cũng được nữa. Chủ yếu vào buổi tối phù hợp với các bạn sinh viên và các bạn đã đi làm rồi.

Like
    0
    sure là chỗ Anh ngữ TOMe chuẩn nhất đó bạn. Chất lượng tốt, học phí vừa. Lớp cũng chỉ tối đa 15 người thôi. Giáo viên dạy rất nhiệt tình, chuyên nghiệp và giọng y như là giáo viên bản ngữ vậy đó. Học phí cũng rất vừa,thêm 1 cái là còn dc học thử 1 tuần đầu tiên nữa.

Like
    1
    Mình thấy học ở tome là ok, môi trường giảng dạy phù hợp, học phí cũng phù hợp với túi tiền nữa. Lỡ học rớt thì cũng được học lại miễn phí nữa đó.

Like
    0
    Cái quan trọng của người học tiếng anh là học làm sao giao tiếp được bên cạnh đó cần một bằng cấp để xin việc thường thì toeic, ielts,...nhưng học ở đâu và học như thế nào mới là vấn đề. Sau thời gian khó khan tìm trung tâm tiếng anh mình chia sẽ với anh chị và các bạn về IEG Quận 10, IEG là trung tâm có giáo viên bản ngữ đứng lớp, môi trường học năng động.

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết