Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Học lập trình PHP & MySQL với chuyên gia trên 10 năm KINH NGHIỆM, lại được TẶNG QUÀ trị giá 1 triệu

Học lập trình PHP & MySQL với chuyên gia trên 10 năm KINH NGHIỆM, lại được TẶNG QUÀ trị giá 1 triệu đồng

Chương trình được thiết kế cho học viên mới bắt đầu nghiên cứu PHP & My SQL. Nội dung chương trình ngắn gọn , xúc tích, tập trung vào các dự án thực tế nhằm giúp học viên sau khi hoàn thành khóa học có thể tự xây dựng, quản trị một website doanh nghiệp.
    Giảng viên có trên 10 năm kinh nghiệm thiết kế, xây dựng, triển khai các dự án trong và ngoài nước về thương mại điện tử, mạng xã hội,… trên nền PHP & MySQL.

Đăng ký học, bạn còn được tặng lớp Quản trị mạng cơ bản trị giá 1 triệu đồng, giúp bạn có kiến thức nền tảng về hệ thống mạng bên dưới website PHP & My SQL do bạn xây dựng.

Chi tiết nội dung khóa học xem tại đây: http://athena.edu.vn/?vnTRUST=mod:study|sID:35

Học tại trung tâm đào tạo Quản trị Mạng và An ninh Mạng Athena, 2 Bis Đinh Tiên Hoàng, P. Đakao, Q1.
    http://athena.edu.vn/?vnTRUST=mod:study|sID:51

ATHENA hiện là trung tâm đào tạo quản trị mạng và an ninh mạng hàng đầu khu vực thành phố Hồ Chí Minh và Nha Trang, được nhiều học viên tin tưởng lựa chọn bởi chất lượng đào tạo ổn định, cơ sở vật chất hiện đại, dịch vụ hỗ trợ đi kèm tốt nhất.

Thời lượng: 2 tháng, tuần 3 buổi. Đăng ký càng SỚM, học phí càng RẺ.

Đăng ký học tại
    Trung tâm đào tạo Quản trị Mạng và An ninh Mạng Athena
    Địa chỉ: 2 Bis Đinh Tiên Hoàng, P. Đakao, Q1.
    ĐT: (848) 38244041
    Hotline: 090 7879 477
    www.athena.com.vn
    Quote Quote

Like
    24
    học phí bao nhiêu bạn ?

Like
    0
    Học phí là 2.900.000 bạn ạ!

Like
    2
    bạn ơi chương trình này có tổ chức tại hà nội không nhỉ

Like
    0
    đang quan tâm. Sao ko nói học phí luôn vậy bạn ?

Like
    0
    Mình có nhiều người bạn muốn học lập trình php lắm. Cho biết học phí luôn đi

Like
    1
    Quote Được gửi bởi hattieuto View Post
    đang quan tâm. Sao ko nói học phí luôn vậy bạn ?
    bạn ơi không nhìn thấy cái giá 29000 à bạn thế mà bạn vẫn còn hỏi à

Like
    26
    (Mong BQT đọc phần cuối nếu thấy bài viết của mình có vi phạm quy định của diễn đàn nhé!)

Các bạn ở Hà Nội thì tham khảo http://HTVSITE.COM nhé!
    Về chất lượng thì bạn có thể search ngay trên Google.
    Giảng viên là người nhiều kinh nghiệm, đào tạo nhiệt tình và đặc biệt là không có vụ "thay đổi giáo viên".
    Chính chủ nhân của hệ thống HTVSITE.COM sẽ là người trực tiếp đào tạo các bạn.

Kiến thức phù hợp với:
    - Học sinh, Sinh viên muốn học cơ bản và nâng cao về lập trình.
    - Người muốn xây dựng ra website cho doanh nghiệp, cửa hàng, shopping nhà mình...
    - Là những người trước đây làm việc với ngôn ngữ lập trình khác muốn tiếp cận nhanh với PHP & MySQL.

Các kiến thức đào tạo từ cơ bản đến nâng cao và bắt đầu từ con số 0 với những kiến thức mà các bạn có.

Không cần biết HTML, CSS.
    Không cần biết trước về lập trình.

Các kiến thức được học bao gồm:
    HTML, CSS (với Div), Javascript, Ajax, jQuery, PHP Framework, Các kỹ thuật tổ chức cơ bản và nâng cao hệ thống file, thư mục, cấu trúc từ các bộ Code lớn trên thế giới như Joomla, Wordpress, Drupal...,
    - Các kiến thức dành cho người quản trị: Các vấn đề liên quan đến tên miền (domain), DNS, Hosting, Reseller, Server.
    - Các kiến thức về tối ưu hóa website, quản trị website cơ bản và nâng cao.
    - Những kiến thức vô cùng quan trọng về SEO nền tảng.
    - Kiến thức về Bảo mật và Tấn công với những kiến thức không chỉ tấn công Server, Hosting mà còn là những kiến thức về bảo mật thông thường, bảo mật mạng, bảo mật trong sử dụng máy tính hàng ngày.
    - Với những ví dụ giúp bạn thấy việc ăn cắp hoặc lừa đảo lấy trộm Password là điều hoàn toàn có thể làm được.

TẤT CẢ MỌI KIẾN THỨC TRONG 1 CHỈ VỚI 1 MỨC HỌC PHÍ DUY NHẤT LÀ: 3.000.000đ.

3tr cho kiến thức PHP & MySQL từ cơ bản đến nâng cao + Quản trị website cơ bản và nâng cao + Kiến thức về SEO + Kiến thức về bảo mật.

Và cuối cùng mình khuyên các bạn cứ tìm hiểu thật kỹ các khóa học.

Còn HTVSITE.COM thì luôn chào đón bạn với sự nhiệt tình, tỉ mỉ, tận tâm và chân thành nhất!

(P/S: Học mà không được như vậy thì phải hoàn lại học phí là chuyện bình thường.
    Đó là điều mà không mấy trung tâm có thể có.
    Hay như một số nơi giảng viên không hề quan tâm tới việc bạn làm gì, có làm được hay không. Rồi vừa học vừa chơi game, vừa học vừa ngủ... cho hết khóa học.
    Các bạn hãy lựa chọn thật kỹ để phù hợp với cả tài chính và chất lượng nhé!)

Hẹn gặp lại các bạn tại HTVSITE.COM!

(Bài viết này có thể bị coi là quảng cáo!
    Nên nếu BQT thấy thực sự không hợp tình, hợp lý làm ơn nhắc nhở mình để mình biết là không đúng quy định của diễn đàn nhé!
    Ai cũng muốn làm điều tốt cho mình. Nhưng quy định của diễn đàn là quy định hợp lý.
    Chỉ có điều là ranh giới giữa phạm luật và không phạm luật đôi khi khá nhỏ nên có thể mình chưa thật sự phân biệt được.
    Chân thành!)

Like
    6
    Nghe có vẻ hấp dẫn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết