Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 65
    Like
    2
    @mr.mabu : thui , mỗi người mỗi suy nghĩ và cũng tùy hoàn cảnh của mỗi người thui

chì mong là sau này bác ko chê hoặc ghét tự code quá là dc

có thể sau này trong tương lai vào một hoàn cảnh khác , bác sẽ có suy nghĩ khác với hiện tại 1 chút
    Được sửa bởi dokhacluan lúc 10:31 ngày 17-05-2011

Like
    2
    tùy từng dự an thì mình sẽ chọn dùng loại nào, nhưng mình đa phần chỉ dùng cms hoặc framework có sẵn, vì nó đảm bảo được các lỗi khi code thuần

Like
    1
    1,2,3 em thấy cái nào cũng như nhau.
    Chả lẽ bác vào một cty / một khách hàng yêu cầu bác dùng 1/2/3 bác kêu người ta chuyển wa cái khác.
    Phụ thuộc vào người trả lương cho mình thui.

Like
    1
    Mình không biết dùng Joomla, Drupal,...? Nhưng mình đã từng lục tung những open source code đơn giản, nhẹ nhàng để tìm hiểu công nghệ ẩn phía dưới của nó... hay chỉ đơn thuần là lấy 1 hàm đưa vào thư viện code của mình.

1 source mình làm ra sau gồm các module cms, shop, user... chỉ khoản tầm 2-3MB. Từ đây mình có thể tự làm rộng hơn những module khác đòi hỏi khả năng phân tích như quản lý trường học, sinh viên, giáo viên, quản lý điểm...

Ừh thì joomla nhanh nhưng phải đánh đổi rất nhiều thứ: Đầu tiên Administrator control panel kém thân thiện với khách hàng, source code dư thừa và tính hàng chục MB. Mỗi khi muốn mở rộng và viết module ắc hẳng là 1 điều nang giải...

Like
    0
    thik nhất 1 chữ TÙY các bro ah

Like
    16
    toàn spam vớ vẩn , có mỗi câu , tùy với tùy tình huống mà hết người này nói đến người khác nói.

Like
    0
    @ngoc_viet08 : ý bác nói là những người trong topic này điều là những người spam vớ vẩn ah !?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngoc_viet08 View Post
    toàn spam vớ vẩn , có mỗi câu , tùy với tùy tình huống mà hết người này nói đến người khác nói.
    tui cũng chả mún spam làm gì nhưng có cái chủ đề hot quá, các bác tranh luận ác quá, tui cũng mún spam cái cho vui =)) thì chả phải TÙY là gì, đọc 1 loạt các comment thì mỗi người đều có cách nhìn riêng của mình, có cách áp dụng code tay, CMS hay FW để xây dựng web riêng cho mình, thế ko phải là TÙY sao ? những chủ đề đại loại như này ấy mà, có tranh luận mãi cũng ko biết hồi kết ... spam nốt 1 post =))

Like
    1
    Ban đầu ý em hỏi là những project trong quá khứ thôi (Nghĩa là ko thể nói TÙY được vì đã làm rồi ), tóm lại là topic mang tính thống kê. Thế mà giờ nó ra thành topic so sánh, thôi vậy cũng hay, học hỏi thêm được tí kinh nghiệm

Like
    0
    ...............Tại mày mà chúng nó cái nhau

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết