Trang 8 / 58 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 573
    Like
    0

lại chuyện mua hàng bảo hành

Tôi mua cây Ram 256MB ở Nguyễn Hòang xài được 3 tháng thì bị lỗi địa chỉ tôi mang đến bảo hành ,chờ 7 ngày sau người ta đổi cho cây khác khi đem về nhà cắm ko chạy, tôi kiểm tra lại thì thấy rụng 3 con chíp. Tôi mang lại phòng bảo hành và đòi gặp quản lý của phòng bảo hành nhưng NV ko cho gặp và xin lỗi tôi, họ hứa 3 ngày sau sẽ đổi cho cây Ram mới. Kết quả là xài được 1 tháng Ram còn lại 128 MB, tôi nản qúa chẳng muốn đi bảo hành nữa coi như mình xui xẻo

Like
    0
    Uh, mà sao Ram NH tệ thế nhỉ, đa phần là bảo hành Ram nhiều nhất, kế đến CDROM Vibird .... Mà BH xong lại nhận được cái linh kiện cũ rích, thậm chí cũng ko chạy được !
    Ôi BH ơi là BH !

Like
    0

Giận dữ !

các bạn biết không cách đây 3 năm(tức là gã HOÀN LONG đã có tiếng ...)tui ráp nguyên con pc luôn, mà các bạn biết không chỉ riêng cái main của tui không cũng đã bảo hành hơn chục lần rối đó, mà lần nào nó cũng đối sử với thượng đế như các bạn ở trên đó.
    Được sửa bởi ductuanvu lúc 21:53 ngày 31-03-2004

Like
    0
    Ha ha mấy bác còn đỡ, tui thì tính kỹ quá đâm ra hại mình và cũng do bất cẩn nữa cơ.
    Lúc làm một phòng net, người ta giao hết cho tui, nói chung chỗ gần như là nhà tui có tòan quyền. Thế là tui tính kỹ quá, giao cho một cửa hàng của ROBO ở Vũng Tàu lo về cấu hình máy, nhiều người tất hơn 1 người, vả lại lúc đó tui vắng bóng nên ko biết nhiều. Thế là họ tư vấn cấu hìonhmáy, thiết bị, cung cấp và cài đặt. tui ko phải làm gì và tai hại là tui cũng ko kiển tra lai vì yên tâm.
    Tai họa từ đó, cái main ECS thì hic hic chuối ơi là chuối, n1o vật tôi te tua, kêu bảo hànhthì nó hành mình mệt, rùi cuối cùng họ quyết định thay main di nhien là phải bù thêm tiền nếu muốn ngon hic hic. Trùi đất 1 cái main đổi hết 1 tuần, mỗi lần đổi 3 cái hic hic. chuyện chưa xong, mấy cáimain vưa qua thì cái con CPC pIV buồn tình die, thê là lại kêu bảo hành và lần nay thì họ làm lơ luôn. Báo hại tui mất mặt với nơi tin tưởng mình quá trời. Nói chung đầu mối tội là tôi quá chủ quan và kỹ thuật của cưa hàng chuối quá trời, đã thế kêu bảo hành thì trước tiên tòan tính chuyện hành ko thôi, mà tui bị 20 cáimain và 1 cái CPU chứ đâu có ít

Like
    0

tui cung dau co khac gi

cung nhu ong thoi co khac gi dau cung 40G mua o Hoan Long chu dau bay gio lai em di bao hanh .

Like
    0
    nhắc toi bao hành la tui so lam roi, luc trước tui co mua thanh Ram o HL đa mang đi bao hanh thanh Ram đo ko biet bao nhiêu lần rồi lan bao hành rồi mang về xài chừng vai bủa tới 1 tuần là mang đi bảo hành nủa đi riết rồi chán quá tui bỏ luôn, con mua đo ở PV thi cung y zay tui mua cai main sound onboar ve xai 1 tuan thi cai soud no bi rè rè nhưng củng mai la tui có cái sound rời nen ko mang ra cho no bao hành vi nghỉ toi cam giac đi bh sợ quá rồi, luc nhờ nhân viên kỷ thuật lấp con chip vo main thôi mà no làm như đây ko phai la việc cua no zay con toa vẻ bực mỉnh nua........ nghi mà phát chán, ma tui còn được biết mấy cua hàng ở BTX va TTT làm đại ly cho gigabyte nhưng tui no 1 độn hàng dom vô bán chung nua nghe nói có thằng nào ở chợ vườn chuối bo cho tụi no đó ( vì người nói cho tui nghe là ban của người bỏ hàng cho tui nó),nói chung thỉ mua đồ củng hên xui thoi gặp phai đồ dỏm thì chụi thôi

Like
    0
    nghe nói thằng thái dương bị CA tóm rồi phải không? có ai biết chính xác tin này thì post lên cho anh em coi với

Like
    0

Like
    0

Nói nhỏ nè ! Tui cung vay thoi

Tui mua linh kien o Hoan Long ve tu rap.Sao do Hoan Long ban co van de nhieu qua.Moi xai duoc hon 2 tuan may, o cung Segate 40G bara bi bad, phai dem di bao hanh cho ca tuan ma khong duoc doi cai moi(chi cho doi sau 1 tuan) the moi dau khong chu.Vai thang tiep lai phai di bao hanh tiep cai main.Mat them 1 tuan nua.Bay gio o cung lai bi chap chon nua rui,chan qua.Bay gio muon mua do khong biet di dau mua cho chac an nua.

Like
    0
    Hỏi các bác có ai bị hành khi mua đồ ở bên Trần Anh không vậy?

Trang 8 / 58 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết