Trang 3 / 58 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 573
    Like
    0
    xin lỗi các bác vì sau khi xem xong bài của các bàc tui không kìm được lòng và phài "tặng" cho các bác 1 câu : các bác là đồ ngốc, ngốc quá ngốc. đã biết Nguyễn Hòang, hoàn long, phong vũ, nhật thanh(nova),sáng tạo.. mà còn chui đầu vào. theo kinh ngiệm xương máu đi bảo hành của tui mà làm nha(tuy có hơi "chơi xấu" canh lúc đông nó khách nhất và đứng lớn tiềng là tụi nó sợ phài bào hành ngay cho các bác , tụyêt chiêu đó .
    chúc may mắn nha

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    à còn điều này nhắc nhở các bác nữa nếu mua SDram thì nên chọn cái 16chip nếu cửa hàng nói hết hàng thì kiên quyết đi mua chỗ khác đừng nghe lời nó dụ là không chỗ nào còn hàng , vì ram 4chip và ram 8 chip hơi bị kén main, và khi cài NTFS sẻ hay bị báo màn hình xanh chết chóc,

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Tui mua ổ cứng 20GB ở Hòan Long.Còn bảo hành 1năm nhưng khi bị hư tới bảo hành bi đát lắm các bạn ạ!!Sửa hai ba lần không được , Hòan long đề nghị tui bù tiền mua ổ mới!!Bù những 35$ cơ.Vậy là cái ổ cứng của tui không được bảo hành mà còn bị định giá rẻ như bèo !!Có tức không!!!

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    tức dùm bác, và thằng em tui, nó vừa mua cái ATI 32M đem về cài ko được nên đưa tui coi dùm, kết quả là thấy rõ dấu con GPU bị hàn lại. mấy conb điện trở ở gần con GPU cũng bị lệch đi. đề nghị xử bắn thằng Hoàn long

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Vui lắm ! Bị Phong Vũ chửi

Tui bảo hành một ổ 40G baracuda ở Phong Vũ, không không biết các bạn có ai bảo hành ở Phong Vũ chưa? hồi trước tui chọn mua ở Phong Vũ vì bảo hành ơ đây được lắm nhưng từ khi chuyển sang bên kia đường thì tệ quá. Nhất là cái cô ở phòng nhận trả đồ bảo hành. Cô này mập nhất phòng. Ngối thì giống như xếp vậy. Nói chuyện với khách tới bảo hành thì sẵn giọng như là cha nói vơi con vậy!!! Hôm đó tui tới bào hành thì cô a cũng đang la một người khách khác nên tui thấy bực mình nạt cho cổ một tiếng cổ cũng hỏang hồn. Nhưng chi im được một chút rồi cổ ngồi chửi như ngừoi điên vậy. Cư lãm nhãm mấy từ mà tui không tiện nói ra ở đây cho tới khi tui đi về xuống lầu rồi mà cổ cũng còn hét lê cho tui nghe hihihi. Thiệt là hết biết.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Thay may bac noi vui qua lau lam roi em moi dong gop
    Thang HOAN LONG (HL) noi toi la po tay luon
    Em di mua may cho ban (co ma ban di theo ) mua mot cai main Giga Ir-2003 .1 tieng sau no goi toi bao ,... Main test ko len .em xanh mat luon (mat uy tin de so) .Hen la con cai main Ir-533 cung bang gia ma cung tam tam nen em lay
    tuong yen than ai ngo 2 tuan sau ,main chet .em len lam du tui no moi doi cho .Vua uc vua tuc nua .ma cua ban hoi em hoai lam muon don tho luon .

i swear for the last time i will trust myself with Hoan Long (From the Inside - Linkin`park)

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Khách đi BH ở HL nhận lại hàng Remark(bị chỉnh sửa nhản hiệu)??

Các bạn có đọc báo Làm bạn với máy vi tính số 24(21/10) ở mục Doanh nghiệp trả lời ko?
    Theo đó : Khách hàng đi BH con CPU PIII , và đuợc đổi con mới ghi rõ là PIII, nhưng về nhà dùng PM "Intel Processor Prequency ID Utility" để Ktra , thì ra là con Celeron!!??
    Đại diện Intel trả lời không rõ là KH đó dùng phần mềm cũ nên không nhận ra CPU thế hệ sau này , hay là KH đó nhận phải hàng Remark từ Hoàn Long.

Thằng HL này tai tiếng ghê lắm , ko hiểu thực hư thế naò.Các bạn cho ý kiến đi .

Like
    0
    hic chả có cửa hảng nào phục vụ vừa lòng cả cả phong vũ ,hoàn long rồi nguyễn hoàng..
    ở nguyễn hoàng thị phục vụ tốt nhưng dễ bị thuốc mua dồ của vi~birth ,hôm sau tết tui có mua CD actima =>má ơi về sài hơn 1 tháng phải đi bảo hành vì hư board?
    qua hoàn long thi mua cái case mới cùng main
    dề cho tui kỉ thuật viên gắn vào về nha gắn ram và ổ cứng thôi ,vậy mà bật máy lên lúc có lúc không ,chạy ra thì bảo là hư nguồn=>mới mua máy 2 tiếng mà hư nguồn
    con phong vũ chưa biết sao nhưng thái dộ nhân viên ở đó thiếu lịch sự wá,gì mà kêu viết cái tờ giấy dóng9 tiền song th2 chả nói tiếng nào chỉ chỉ tay wa bàn đóng tiến .giơ mua hàng khách hàng hổng phải là thượng đế nữa rồi

15. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Còn tui cũng zậy nè : mua cái Moderm GVC V92-56K (moderm ngoài), mơi chạy được có hai tuần cái connect chẳng được mà hổng hiểu tại sao hết. Đem lên Hoàn Long ( Tôn Thất Tùng) mà họ hổng chịu nhận lại chi hết àh ( bao hành 1 năm lận mà)

17. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Tui đồng ý với ý kiến bạn nào đó rằng đây là chuyện có nói tới tết cũng không hết.
    Nhưng phải công nhận là nhờ topic này mà huynh đệ chúng mình kiềng mặt tụi TNC hay HL.Nhưng(lại nhưng)bất cứ ai khi mua về cho mình một cái PC cũng đồng nghĩa đã ký 1 cam kết không chóng thì chày sẽ phải ghé mấy cái shop computer,phải không?
    Vậy thì nên mua ở đâu cho chất lượng tốt,bảo hành tốt?Tui thấy song song với việc niêm yết "danh sách đen" mấy cái cửa hàng cho anh em biết mà né mình cũng nên nêu ra vài cái shop làm ăn được cho mọi người biết mà ghé(phòng bệnh hơn chữa bệnh mà,đợi dến khi mua phải mấy main dỏm hay CPU dỏm thì đa số là phải chịu cay thôi)
    Vậy ai có kinh nghiệm xương máu hay bí quyết gì post lên cho anh em nhé!

19. Thành viên Like bài viết này:

Trang 3 / 58 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết