Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 36
    Like
    0
    trang này đúng là sách hay thiệt, nhưng cho bắt đăng ký thành viên mà chỉ cho download mỗi người 3 cuốn à, đã đăng ký thành viên rồi thì nên cho download thoải mái đi, vì cộng động mà, các bạn là vậy đề làm gì chứ, lúc trước mình cần rất nhiều sách ở đó, nên mình đăng ký nhiều account với các địa chỉ email khác nhau, có sao đâu, góp ý với các bạn 1 chút.

bây giờ lại xuất hiện cái dụ CPU gãy chân nữa, hic ...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Violon
    trang này đúng là sách hay thiệt, nhưng cho bắt đăng ký thành viên mà chỉ cho download mỗi người 3 cuốn à, đã đăng ký thành viên rồi thì nên cho download thoải mái đi, vì cộng động mà, các bạn là vậy đề làm gì chứ, lúc trước mình cần rất nhiều sách ở đó, nên mình đăng ký nhiều account với các địa chỉ email khác nhau, có sao đâu, góp ý với các bạn 1 chút.

bây giờ lại xuất hiện cái dụ CPU gãy chân nữa, hic ...
    khi nào down xong 2 cuốn tì xóa cookie đi.

Tui down toàn bộ sách của kansai rồi,có lẽ vì thế account của tui bị cấm down ,haha.May mà đã giải quyết xong tụi nó.

Con meomap nay cũng khá lắm.

Like
    0
    Bác meomap ơi ! Sao em đăng kí mà đợi mãi chẳng thấy mail kích hoạt vậy ! Em đã đăng kí tới 3 lần = 3 cái mail mà chẳng thấy mail kích hoạt đâu ! Mong bác giúp cho ! E-mail của em là: hnt@hopthu.com

Like
    0
    hình như cái SMTP của server bị hỏng rùi , mong admin fix lại .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi meomap2802
    Sau mo^.t thoi gian da`i ga(.p tam ngung hoat do^.ng Nay Meomap xin tho^ng ba'o de^'n tat ca ca'c ban ve^` viec ta'i hoat do^.ng cua trang KansaiFC Ebooks

Ca'c ba.n ha~y vao link sau : www.kansaifc.com/books/

Mong duoc su u?ng ho^. cua ca'c ba.n .

Da^y la` mo^.t trang hoan toa`n free , da`nh cho ca'c ba.n yeu thich tin hoc
    Đã gọi là free lại còn đặt password, hay thật đấy. Giữ lấy mà dùng đi

Like
    0
    Đúng đấy ! Bác Mèo mập chán qué ! Vào mấy trang web down ebook của Nga vừa nhiều lại down thoải mái nữa !!!

Like
    0
    Tui không quen mèo mập mèo ốm gì cả nhưng nghe thấy mấy giọng điệu trên mà tức giùm mèo mập. Mấy bạn không thích thì cứ qua mấy trang Nga Mĩ mà down, người ta đã bỏ tiền bỏ của không cám ơn 1 tiếng thì thôi chứ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguoitudo
    Tui không quen mèo mập mèo ốm gì cả nhưng nghe thấy mấy giọng điệu trên mà tức giùm mèo mập. Mấy bạn không thích thì cứ qua mấy trang Nga Mĩ mà down, người ta đã bỏ tiền bỏ của không cám ơn 1 tiếng thì thôi chứ
    Cám ơn cái gì, được cái gì mà cám ơn chứ. Nếu đã ko cho thì thôi, up lên để người khác down xuống rồi lại thủ tục này thủ tục kia, cài đặt pass. Bó tay, tưởng ai cũng có ADSL để mà ngồi down à. Dùng Dialup down cả tiếng trời mới xong, ai dè ko dùng được. Giờ trên mgạng thiếu gì sách vở mà phải làm mấy cái việc ấy chứ nhỉ ? Thật sự ko hiểu

Like
    0

bó tay

Quote Được gửi bởi tho_ngoc_88
    Cám ơn cái gì, được cái gì mà cám ơn chứ. Nếu đã ko cho thì thôi, up lên để người khác down xuống rồi lại thủ tục này thủ tục kia, cài đặt pass. Bó tay, tưởng ai cũng có ADSL để mà ngồi down à. Dùng Dialup down cả tiếng trời mới xong, ai dè ko dùng được. Giờ trên mgạng thiếu gì sách vở mà phải làm mấy cái việc ấy chứ nhỉ ? Thật sự ko hiểu

Quote Được gửi bởi tho_ngoc_88
    Đã gọi là free lại còn đặt password, hay thật đấy. Giữ lấy mà dùng đi

đặt password thật ra cũng giúp ích, giúp fần nào giảm thiểu việc leech link download đi lung tung, tiết kiệm băng thông cho site...và cũng mục đích wảng cáo nữa....

"ngu thì dựa cột mà nghe"

thời buổi này đa số ai cũng có ADSL để dùng, nếu còn xài dial up, tốt hơn quên mấy chuyện download lung tung đi...có tiền trả dial up, kô lẽ kô có tiền đi ra tiệm net...
    thời buổi này đi đâu mà kô có thủ tục này nọ, được sách chùa rồi còn đòi hỏi...

đúng là mấy đứa ăn nói thiếu suy nghĩ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bigthac
    đặt password thật ra cũng giúp ích, giúp fần nào giảm thiểu việc leech link download đi lung tung, tiết kiệm băng thông cho site...và cũng mục đích wảng cáo nữa....

"ngu thì dựa cột mà nghe"

thời buổi này đa số ai cũng có ADSL để dùng, nếu còn xài dial up, tốt hơn quên mấy chuyện download lung tung đi...có tiền trả dial up, kô lẽ kô có tiền đi ra tiệm net...
    thời buổi này đi đâu mà kô có thủ tục này nọ, được sách chùa rồi còn đòi hỏi...

đúng là mấy đứa ăn nói thiếu suy nghĩ
    Đã đần lại còn thích phát biểu. Ko thấy là các topic khác người ta share hoàn toàn miễn phí cho mọi người đấy à ? Nếu như tất cả đều có những thủ tục này thì chẳng nói làm gì. Đằng này thì tự nhiên một mình một kiểu.
    Còn ông ko có gì đóng góp thì stop mõm lại đi. Nếu ai muốn share vì cộng đồng thì ai cũng hoan nghênh cả, còn nếu vì mục đích quảng cáo thì e rằng nhận đựơc nhiều cái hại hơn là lợi.

http://ddth.com/showthread.htm?t=81052

Vào đấy mà xem

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết