Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 70
    Like
    0
    theo tui thì hình dưới nghe có vẻ hợp hơn chứ hình trên thấy ko đúng lắm vì hình dưới mới khớp với cái bài trong bài chân dung SWAN mà vikhoa đăng.

Like
    0
    ừ đúng vì bài đó nói SWAN phóng khoáng và giau lắm chắc tại bắt anh ta làm việc cức nhọc lắm chăng (làm ca 3 trong môi trương độc hại?).

Like
    0
    chà chà.........bà con nhì thử lại mà coi
    chắc trong lời hát khi con chịu.........làm xe ôm ko công chấc chắn ảnh đã chịu quá nhiều áp bức và bóc lột(do đâu chỉ có thể hỏi chị swan mới bít được thui )
    mà bức ảnh của anh ấy khi trai trẻ(khi còn làm xe ôm để nuôi ai đó?)thi ít ra cung phải có cái tên chứ (em xin mạn phép đặt tên :"thời oanh liệt nay còn đâu")cac bác cho y kiến nha!!!!!!

Quote Được gửi bởi swan
    Ui giời ui, không hỉu hả? Hình trên là khi "anh ấy" còn trẻ, còn phải đi làm nuôi tui. Hình dưới là hình khi "ảnh" đã về già, tui đã đưa vào viện dưỡng lão để rảnh tay đi "tìm đối tượng mới"!
    THÔNG BÁO KHẨN CẤP (TRÊN BÃO SỐ13)
    THẤY CHỊ ẤY NÓI CHƯA (ANH EM TRONG DD CẨN THẬN/KHÔNG KHÉO SẼ CÓ KẺ HI SINH ĐẤY )

Like
    0

Red Arlet!!!

Quote Được gửi bởi swan
    Ui giời ui, không hỉu hả? Hình trên là khi "anh ấy" còn trẻ, còn phải đi làm nuôi tui. Hình dưới là hình khi "ảnh" đã về già, tui đã đưa vào viện dưỡng lão để rảnh tay đi "tìm đối tượng mới"!
    Báo động báo động ^_^ .... anh em trong diễn đàn cẩn thận nhé kẻo kô thôi thành .... ông cụ 40 hết thì chết

Like
    0
    40 á! quá trẻ rồi theo mình nghĩ phải 80 hay hơn gì đó cơ

Like
    0
    Vẫn không thể nào gõ được tiếng Việt trong diễn đàn, đã thử đủ mọi cách, xem ở đây: http://ddth.com/showthread.htm?p=369...d=1#post369013
    Thật là buồn ghê gớm!
    Hôm trước, mới kịp xem topic "chân dung em Swan", mừng như bắt được vàng, vì từ nay prestige này đã có người mà "tưởng nhớ", vậy mà "ngày vui ngắn chẳng tày gang", em Swan đã chuẩn bị sang ngang với... tay nào???
    Sưan ới, sưan ơi (vì anh buồn em nên mới gõ tên em bằng tiếng Việt cho ... bõ ghét), buồn wá, không ngờ, thật không ngờ cái tin em có người iu lại kinh khủng với anh đến thế!!!
    Than ôi, vỡ mộng em SƯAN thì chuyển sang tưởng nhớ đến em "chim hoàng yến" vậy, hy vọng con chim hoàng yến bé bỏng của tôi chưa bị tay nào nhanh chân rước về nuôi để ... lấy tổ yến sào đem bán đặc sản.
    Các bác trong forum, nếu có tin gì về con chim hoàng yến xinh đẹp của em thì ới cho em một câu với nhé, kẻo em biết tin muộn thì lại không còn em nào trên forum này mà tưởng nhớ nữa.
    Buồn thay, buồn thay,
    (P/S: Cái bài thơ của mitavn đăng lên hay ra phết.
    Chú ý: vẫn không gõ được tiếng Việt có dấu trên diễn đàn, đây là gõ từ wordpad rồi paste sang. Xem và giải quyết vấn đề này ở đây: http://ddth.com/showthread.htm?p=369...d=1#post369013)

Like
    0
    Chà chà tưởng chị của em thay đổi đã nhanh giờ thấy anh prestige còn thay nhanh hơn nữa

Like
    0
    đã bảo ròai em SWAN mà, người em yêu thì nhiều lắm còn người yêu em SWAN áh cái nòi nằm trong sách đỏ ròai

Like
    0
    Hiện tại em SWAn mở một cửa hàng bán dép secondhand khá ớn tại HÀ Thanh vi au một thời gianb tỏ tình với gần hết boy trong diễn đàn, số lượng dép thu được do các boy bỏ chạy khi SWAN tỏ tti2nh quá lớn nên SWAN khai trương của hàng trên bà con Hà Thành đến ủng hộ SWAN nha

Like
    0
    Hi hi vì cửa hàng dép của SWAN bán toàn dép nam ( do thu được của các boy) biết tôi cú sức hút mãnh liệt nên SWAN đã đề nghị tôi hợp tác tại của hàng của SWAn do cái girl nhìn thấy tôi là ngẩn ngơ rớt cả dép ( cái này SWAN sẽ nhanh chân thu để bán) thế là có đủ dép nam lẫn nữ lời to
    Không biết có nhận lời SWAN ko vậy ta

Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết