Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 63
    Like
    0

Offline tại Hà Nội, 15/1

Sau lần offline thứ nhất (http://ddth.com/t=56328), có nhiều bạn "tiếc" vì không được tham dự hoặc vì bận việc mà phải về sớm. Và họ lại càng tiếc sau khi đọc bài tường thuật về buổi offline này (http://ddth.com/t=58183).

Vì vậy, nhân 1 dịp đặc biệt, vikhoa tổ chức 1 lần offline thứ 2 tại HN. Mọi công việc tổ chức được giao cho Swan và bây giờ xin post lại bài của Swan:

===================

Được sự ủy quyền của admin vikhoa, "trưởng ban ăn chơi" miền Bắc swan xin thông báo về buổi offline vào ngày 15/1 tới như sau:

Theo đúng tinh thần "AC&Q" mà vikhoa đã nói, hôm đó chỉ chơi thui, không có họp hành gì cả. Mà chơi cũng là chơi 1 trò thôi, không "pha tạp" : karaoke.

Dự kiến buổi offline sẽ được bắt đầu vào lúc 18:00 ngày 15/1/2005, tại karaoke Thùy Linh nằm trên đường Cầu Giấy, đối diện trường ĐH Giao Thông Vận Tải, gần trường đội Lê Duẩn, kéo dài đến khi nào kết thúc thì thôi. Ai đến được lúc nào thì đến, khi đến nhớ mang theo 15.000VND (dành cho SV-HS) và 25.000VND (những ai đã đi làm) (he he, swan sẽ chặn ngay ở cửa thu tiền "mãi lộ" )

====================
    Quote Quote

Like
    0
    Dạ em chào hai bác
    Em còn đương tuổi học sinh sinh viên thôi nên chỉ phải nộp 15K, 2 bác nhỉ
    Ngoài ra nhà em nghèo lắm nhà tranh vách nứa khổ cực vô cùng các bác làm ơn bớt cho em thêm 5K nữa vị chi là còn 10K thôi, hai bác chấp nhận cho em vui nhá. Thanks 2 bác nhiều
    Ko những thế em còn có vợ dại con thơ ở nhà nữa nuôi mấy cái tàu há mồm cũng vô cùng vất vả, vậy em làm đơn này xin hai bác bớt tiếp cho em 5K nữa. Vậy là còn 5K phải ko ạ
    Ngoài ra bản thân em còn là thương binh tay chân ko lành lặn trợ cấp thì ít nên chẳng có gì bồi dưỡng cho lại sức. Vì vậy các bác bớt nốt cho em số 5K còn lại nhé. Thay mặt chính quyền em cảm ơn hai bác
    Vậy là ngày 15 em sẽ đến mong bác Swan cho em vào mà đừng đòi hỏi gì hết!!
    Cuối thư em xin chân thành cảm ơn ddth đã tổ chức buổi họp mặt này cho bọn em được nhậu nhẹt ca hát thoải mái!

Like
    1
    Quote Được gửi bởi GHOST1982
    Dạ em chào hai bác
    Em còn đương tuổi học sinh sinh viên thôi nên chỉ phải nộp 15K, 2 bác nhỉ
    Ngoài ra nhà em nghèo lắm nhà tranh vách nứa khổ cực vô cùng các bác làm ơn bớt cho em thêm 5K nữa vị chi là còn 10K thôi, hai bác chấp nhận cho em vui nhá. Thanks 2 bác nhiều
    Ko những thế em còn có vợ dại con thơ ở nhà nữa nuôi mấy cái tàu há mồm cũng vô cùng vất vả, vậy em làm đơn này xin hai bác bớt tiếp cho em 5K nữa. Vậy là còn 5K phải ko ạ
    Ngoài ra bản thân em còn là thương binh tay chân ko lành lặn trợ cấp thì ít nên chẳng có gì bồi dưỡng cho lại sức. Vì vậy các bác bớt nốt cho em số 5K còn lại nhé. Thay mặt chính quyền em cảm ơn hai bác
    Vậy là ngày 15 em sẽ đến mong bác Swan cho em vào mà đừng đòi hỏi gì hết!!
    Cuối thư em xin chân thành cảm ơn ddth đã tổ chức buổi họp mặt này cho bọn em được nhậu nhẹt ca hát thoải mái!
    - Anh GHOST là ma mà... đến cũng đâu có ai thấy được. Mà anh GHOST có ăn thịt người không nhỉ ^^. :w00t.

- Theo nguồn tin không chính thức thì chị SWAN nói là đứng thu tiền mãi lộ nhưng thật ra để xem anh GHOST là ai để mà lột da cho bà con nhậu ^^.

- Lần này anh Khoa có nhiều trò chơi mới cho các bạn. Đảm bảo thú vị

Like
    0
    khà khà .. ngay gần nhà \/ .. để hôm đấy em chạy bộ ra cũng được :> ...

Like
    0

lần trước không đến được tiếc quá. Lần này không thể bỏ qua.

Like
    0

Vui lắm ! Đi chứ

Lần trước về sớm hơi tiếc nên lần này phải đi mới được. hehe
    Mà này chị Swan (tôi hơn tuổi là chắc) ới ai đòi đọ nhan sắc với chị đó )

Like
    0
    Lần này thì phải đi chứ nhỉ?? Hoàn cảnh của tui thì hơn cả ghosh nữa hăn còn làm ra tiền tui chẳng thây tiền đâu cho tui đi theo nhé đừng tính tiền.

Like
    0
    Hic hic, có lẽ là giao lưu lần này chúng ta nên lập một quỹ vì người nghèo nữa để những người đầy hoàn cảnh như bọn toi có thể kiếm thêm tí chút

Like
    1
    - Không phải quĩ vì người nghèo mà là quĩ về ma nghèo

Like
    0

Vui lắm ! Offline lần 2 tại Hà Nội

Hêhehê, vụ này phải xin sếp về sớm thôi, lâu lắm chẳng đi tham dự gì cả. Nhưng mà đông quá thì chỗ karaoke đấy chắc quá tải mất. Chắc nhiều bác hát hay lắm nhỉ?

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết