Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    3

Kiếm tiền nhanh nhất với Fiverr

Hi,

Kết thúc ngày lễ rùi mà vẫn còn thời gian rãnh nên share 1 tip để các bạn kiếm tiền trên Fiverr. Fiverr thì chắc đa số mọi người biết rùi. Nhưng liệu công việc của bạn có đủ dễ và nhanh kiếm tiền hay không thui. Bản thân mình vẫn đang kiếm tiền với Fiverr nhưng chỉ với 1 gig cực kỳ đơn giản, chỉ cần làm trong 30 giây là xong và kiếm đc $4. Mình đã kiếm gần $500 chỉ với 1 gig như thế đó.

Và đây là gig mà mình nghĩ đa số SEOers cần: WordPress AutoApprove List. Nếu bạn có khả năng cung cấp thì sẽ bán chạy lém đó nha. Bản thân mình cũng đã bỏ ra $10 để mua 1 list đó.

Nếu các bạn quan tâm kiếm tiền với Fiverr thì xem thêm blog mới tin của mình nhé: Kiếm tiền nhanh nhất với Fiverr

Thân,
    Quote Quote

1600 Amphitheatre Parkway Mountain View, CA 94043
    Like
    91
    wow kết cái blog của bro rồi đó, mr.chuyên ra đi, may vẫn còn mr.dearn
    :mad: Cần mua acc exoclick đã pay, inbox me :mad:

Like
    8
    Đọc không hiểu lắm nhưng cũng cám ơn bạn đã chia sẻ.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi manlivo View Post
    Đọc không hiểu lắm nhưng cũng cám ơn bạn đã chia sẻ.
    Mình góp ý ý tưởng chơi Fiverr dễ dàng hơn đó Còn hướng dẫn cụ thể chơi Fiverr thì search nhé!

Like
    2
    Tip khá hay, vấn đề là traffic mà thôi, nếu bạn đem được càng nhiều traffic tốt ( khách hàng tiềm năng) đến shop của bạn. Bạn sẽ có cơ hội kiếm được nhiều hơn.
    Giao tiếp với khách hàng cũng là 1 yếu tố quyết định, bạn giao tiếp tốt với khách hàng, bạn sẽ có cơ hội bán nhiều hàng hơn.

Like
    8
    Mình góp ý ý tưởng chơi Fiverr dễ dàng hơn đó Còn hướng dẫn cụ thể chơi Fiverr thì search nhé!
    Chắc cũng do mình chưa chơi thể loại này bao giờ nên chưa hiểu lắm. Mình sẽ nghiên cứu thêm

Like
    4
    Phải nói là ý tưởng của bọn Fivver này rất hay, nhưng có vẻ hơi khó cho người ko biết english

Like
    3
    ko hiểu cái gì luôn....

Like
    8
    Quote Được gửi bởi LNS View Post
    Hi,

Kết thúc ngày lễ rùi mà vẫn còn thời gian rãnh nên share 1 tip để các bạn kiếm tiền trên Fiverr. Fiverr thì chắc đa số mọi người biết rùi. Nhưng liệu công việc của bạn có đủ dễ và nhanh kiếm tiền hay không thui. Bản thân mình vẫn đang kiếm tiền với Fiverr nhưng chỉ với 1 gig cực kỳ đơn giản, chỉ cần làm trong 30 giây là xong và kiếm đc $4. Mình đã kiếm gần $500 chỉ với 1 gig như thế đó.

Và đây là gig mà mình nghĩ đa số SEOers cần: WordPress AutoApprove List. Nếu bạn có khả năng cung cấp thì sẽ bán chạy lém đó nha. Bản thân mình cũng đã bỏ ra $10 để mua 1 list đó.

Nếu các bạn quan tâm kiếm tiền với Fiverr thì xem thêm blog mới tin của mình nhé: Kiếm tiền nhanh nhất với Fiverr

Thân,
    Thanks
    Hay đấy, thử cái này xem thế nào
    Cái theme của pác đẹp đấy, em ké miếng được hông ^^

Like
    0
    Tạo thử cái gig, 91 View mà ko thấy order, bùn quá

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết