Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    324

Chú ý khi post bài và đưa link trong Box Phần Mềm

Kể từ 01-5-2011. Tất cả các bài post giới thiệu phần mềm. Vui lòng đưa link trực tiếp từ website của nhà sản xuất phần mềm. Tuyệt đối không đưa link gián tiếp qua các trang lưu trữ khác nhằm bảo vệ tác quyền của nhà sản xuất, tránh phát tán virus và quảng cáo trá hình.

Nếu phát hiện trường hợp vi phạm sẽ delete topic không cần báo trước. Trường hợp vi phạm nhiều lần sẽ ban nick 3 tháng đến 3 năm.

Các member chú ý và mong tiếp tục nhận được những bài viết bổ ích từ các bạn.

Thân chào!

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    191
    @Anh Ngọc Công: DDTH không cho chia sẻ phần mềm lậu? Nhưng có thể chia sẻ "thuốc" (c....r.@ck) khéo khéo phải không anh? Chứ nếu chia sẻ link tải từ nhà sản xuất mà không kèm "thuốc" thì ở đây ai cũng có thể tự kiếm link tải được, với tình hình hiện nay thì đại đa số anh em mình vẫn phải dùng đến PM lậu nên chia sẻ phần mềm hay mà kèm theo "thuốc" là rất hữu ích .

@Em xin ý kiến, nếu anh em có "thuốc" kèm theo thì nên upload lên mediafire để mọi người tiện tải về, hoặc nếu có direct link càng tốt. Cảm ơn!

Like
    86
    Bạn thích chơi thuốc thì có cả đống các diễn đàn khác Anh có Việt có cho bạn tham gia.

Thuốc nào cũng đầy nhóc virus trong đó. Người tốt bụng chỉ cần cho cái tên rồi bạn tự đi tìm chỗ khác. Như vậy chắc ăn hơn và khỏi mang thêm 1 tiếng nữa là diễn đàn chuyên chia sẻ chương trình thuốc ngoài cái chuyện dd chuyên tào lao .

Like
    201
    muốn c rack thì mời bạn ra google
    :likeaboss:

Like
    191
    Ồ, vậy diễn đàn nào cũng mời ra GG thì lấy tiền đâu mua cái AUTOCAD 2010, REVIT 2011,... với các Sinh viên hay đa số người dùng ở VN nhỉ?

Hỏi nhỏ thôi, bản thân cậu CAVANG125 đang dùng phần mềm bản quyền cả sao?
    Nếu có tiền chi trả hoặc ở VN mình phạt nặng và kiểm tra gắt gao vụ dùng phần mềm lậu thì chẳng ai muốn dùng cr... cả? Tôi cũng sợ c...r nhưng nhiều trường hợp vẫn phải thử nó vì rất cần, nếu xin được một cái se...ri.al xịn thì rất vui.

Góp ý thế thôi chứ bản thân tôi cũng từng vào DDTH xin phần mềm mà... không có ai chia sẻ nên cũng hiếm khi xin lần nữa. Thấy anh SM N. Công ghi nội quy thì góp ý thôi, nếu ý kiến chung như thế thì phải theo vậy. DDTH có nguyên tắc của DDTH, tôi tôn trọng điều đó và sẽ ngưng góp ý về vụ này.
    Chào!

Like
    324
    Chào 8bongda.com
    Ý kiến của bạn không xa lạ với các member và "thị hiếu đa số" người dùng Việt Nam hiện tại là dùng hàng "chùa".
    Nhưng có khởi đầu thì mới có phần kết bạn à Bản thân việc phát triển 1 phần mềm đâu phải giản đơn. Nên chúng ta nên phát động sử dụng có license đàng hoàng theo đường chính ngạch, còn việc c r a c k thì tiểu ngạch mà bản thân DDTH không khuyến khích và có thể nói là không được phép.
    Còn việc kèm thuốc trong soft. Thì đa phần trong soft đã có virus kèm theo thuốc cũng có virus rồi upload lên các host free. Mà bản thân các host free đó có nhiều host (không phải tất cả) kèm cả virus, spyware... thì hại đủ đường bạn à Tốt nhất là lấy soft từ nhà sản xuất và dùng thử 30 ngày tùy theo soft. Rồi sau đó tùy bạn
    Nên ý kiến của bạn cũng có cái đúng. Nhưng ở DDTH thì không khuyến khích bạn à. Nên tớ khuyến khích chúng ta dùng soft free hoặc soft shareware tốt hơn. Còn soft có license thì chúng ta phải tôn trọng bàn à

Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Tớ close topic vì xét thấy đã đủ ý rồi
    Cảm ơn tất cả vì đã góp ý.

8. 2 thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết