Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40
    Like
    0
    Có, contact vikhoa hehe

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bizi
    có cách nào để chúng ta hide cái topic này, hoặc đặt filter for man only không nhỉ?
    toàn là chuyện cơ mật mà để chị em vào đọc thì chết cả lũ....
    Ý kiến hay đó, nên tạo các forum để chỉ dành cho male, 18+... Nếu các nick nào không phù hợp thì không cho vào.

Nhưng biết đâu mấy chi em nhà ta lại thích reg bằng nick con trai rồi log vào thì cũng vô ích.

Like
    0
    theo tui thì HP muốn cho anh em ta giải trí một chút ấy mà nhưng mà một công đôi việc HP cũng muốn test coi mưc độ tình cảm của tên gosh.. còn lại bao nhiêu với HP.
    Tôi không đồng ý với ý kiến của HP, theo tui thì HP là phức tạp và rắc rối nhất trong tất cả women tội nghiệp gosh.. bây giờ mới hiểu tại sao gosh.. hay đi kiếm gái (buồn cho gosh 1 giây, hehehe hắn chit thì anh em có thể cua HP). Vikhoa đâu nghĩ ra cách gì đi chứ để chị em vô đây đọc mai mốt họ truyền cho nhau đọc thì chết cánh con trai chúng mình
    1 : anh đang nghĩ gì thế ?
    trả lời : anh đang nghĩ là anh yêu em nhiều hơn em yêu anh (tui hỏi với ban gái của tui rồi, she nói không có em yêu anh nhiều hơn"thế là thoát nạn khỏi nghĩ gì nữa")
    2 :anh có yêu em không ?
    câu này khó trả lời nhưng theo tui thì cứ nói là : anh không yêu em thì yêu ai, trên đời này anh không kiếm được người khác hơn em nữa (hehehe cái này thì phải nói xạo thôi )
    3 :Trông em có béo không ?
    trả lời : đối với anh thì dù em béo, dù em mập, dù em gầy, dù em xấu xí thì anh vẫn chỉ có 1 mình em thôi, em vẫn là người đẹp nhất với anh (tra lời vậy thì em còn muốn biết béo hay không đâu còn quan trọng)
    4 : Anh có nghĩ là cô ấy đẹp hơn em không ?
    hehehe trong đôi mắt anh chẳng có cô gái nào đẹp hơn em (cái đó không biết à nha đừng bất anh nói dối )
    5 : Anh sẽ làm gì nếu em chết đi ?
    kỳ thực câu này khó trả lời theo tui nen hỏi lại em để em tự trả lời hay hơn nói vậy nè: em đừng nói vậy em chết đi anh biết làm gì, nói cho anh biết đi nếu em chết thì anh phải làm gì, đừng bao giờ hỏi như vậy nữa nha ?(+ thêm 1 chút tears nữa để em cảm động T_T T_T T_T T_T T_T T_T càng nhiều càng tốt)
    pà con thấy em nói vậy sao được không ? chỗ nào cần fê bình thì nói cho em biết để mọi người cùng rút kinh ngiệm mai mốt khỏi bỡ nghỡ khi gặp trường hợp này. (hey mà rút kinh nghiệm ít thôi rút nhiều qúa hết kinh nghiệm mất )

Like
    0
    5) em muốn chết bằng cách gì đây? Hay để anh ra hàng thịt mượn con dao băm thịt cho em nhé

Like
    0
    không cần thiết ... cùng lắm thì cũng chỉ cỡ như ... Ghost nhà ta thôi mừh

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Ghost1982
    5) em muốn chết bằng cách gì đây? Hay để anh ra hàng thịt mượn con dao băm thịt cho em nhé
    5. Chừng nào em chết... chờ anh mua bảo hiểm nhân thọ cho em cái đã.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi SUPERKID1412
    3 :Trông em có béo không ?
    trả lời : đối với anh thì dù em béo, dù em mập, dù em gầy, dù em xấu xí thì anh vẫn chỉ có 1 mình em thôi, em vẫn là người đẹp nhất với anh (tra lời vậy thì em còn muốn biết béo hay không đâu còn quan trọng)
    chữ "dù" bản thân nó không hại gì, nhưng nếu để nó kết hợp với trí tưởng tượng của chị em thì trở nên vô cùng nguy hiểm...
    5)Anh sẽ rất đau khổ vì đã không thể làm gì giúp cho em....thực hiện việc đó sớm hơn....

Like
    0
    Quote Được gửi bởi SUPERKID1412
    Vikhoa đâu nghĩ ra cách gì đi chứ để chị em vô đây đọc mai mốt họ truyền cho nhau đọc thì chết cánh con trai chúng mình
    Tác giả còn ngay đây mà muốn "xử dụng bản quyền trái phép à" !

Like
    612
    Tiếc là nhập Làng hơi trễ nên không biết cô ả Hoàng Phố này!

Like
    11
    Gặp mấy cao thủ tán gái rồi. Học được thêm vài điều làm vốn

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết