Trang 2 / 21 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 207
    Like
    0
    Tôi biết các bạn có thể bực mình, bản thân tôi cũng không thấy vui vẻ gì khi bỏ 2 cái hợp đồng để bay ra ngoài này lúc 6h30 sáng rồi chỉ ngồi 30p mà không nhận được câu trả lời nào, thậm chí còn được "nhắc" : "Nếu sáng mai không nhận được đơn chính thức của em thì xem như BTC không chấp nhận các câu hỏi của em đấy nhé".

Tuy nhiên, các bạn cần giữ bình tĩnh và không gửi các bài viết có nội dung vi phạm quy định của DDTH lên đây. Họ có thể vin vào đó để nói chúng ta xúc phạm BTC, nói chúng ta nhiều điều mà thực sự chúng ta không phải như vậy mà chỉ là 1 phút nóng nảy.

Rất mong các bạn hiểu cho vikhoa trong thời điểm hiện nay, nếu không thì đừng tự hỏi tại sao vikhoa lại xóa bài của các bạn nhé.

Với những bạn ở HN muốn gặp vikhoa, sáng mai chúng ta có thể gặp nhau. Vikhoa đã có hẹn với 1 member vốn là luật sư để tư vấn cho lá đơn chung của chúng ta. Vikhoa còn ở HN khá lâu nên việc gặp gỡ sẽ còn dài, các bạn không phải lo lắng nhiều quá.

HN lạnh thật !

Like
    0
    anh muốn hỏi một câu nặng về kiến thức một tí là: những thành viên đăng kí trong DDTH thì em có nắm được nhân thân của họ không ?
    $%^ (*& cái thằng cha đưa ra câu hỏi này

Like
    0
    Sao lại chỉ có BTC lắng nghe ý kiến thôi chứ?
    Thế mà gọi là họp à

Like
    0
    Mai ai ở HN chiều tối gặp nhau đi...........

Like
    0

Giận dữ !

Quote Được gửi bởi uyenminh
    Còn nước còn tát, cách BTC làm thế này chỉ tổ kích động máu nóng của anh em trẻ thôi.
    Họ dại.
    họ chắc muốn mấy đồng chí điên lên rồi hack hết site của họ đây, có lẽ mấy lão không nghĩ đến hậu quả

Like
    0
    Buon lam chi cac cau, di xem bong da di. Lay suc ma chien tiep

Like
    0
    Quote Được gửi bởi shuichi_akai
    anh muốn hỏi một câu nặng về kiến thức một tí là: những thành viên đăng kí trong DDTH thì em có nắm được nhân thân của họ không ?
    Ặc Ặc
    Xin cho hỏi một cấu nhé
    Người nói câu này có đủ trí thông minh để ra câu hỏi ko?
    Pó tay.com

Like
    0
    Bà con bình tĩnh nhé!
    Tôi thấy ý kiến của anh Vi Khoa rất đúng.
    Phải cẩn thận với chiêu bài quá khích và hacking đấy!
    ----------------------------------------------------------
    Riêng tôi muốn góp ý với anh Vi Khoa về bản ý kiến của anh Khoa: rõ ràng chúng ta chẳng có quyền và nghĩa vụ gì để implies rằng BTC vô can như anh Khoa đã nêu ra trong bản kiến nghị trước. (Đơn giản vì chúng ta đã không hề nêu ra các suy luận của chúng ta về BTC và quý ông 24 tuổi VVT -> chúng ta cũng không việc gì mà suy ra rằng BTC có còn virgin như họ tuyên bố hay không!!! Đúng không nào?!?!)

Like
    0
    Em không hiểu nỗi anh ViKhoa và mấy anh nữa. Tại sao mấy anh vẫn còn tin tưởng và "ý kiến", "kiến nghị", "góp ý" v..v..v.v. về BTC làm gì nữa. Hãy xác định ngay: BTC qua việc này họ là ai? Nếu các anh em IT không đem sản phẩm tâm huyết của mình đi thi, vậy thì TTVN là gì? BTC là gì? Lúc đó cuộc thi Trí Tuệ Vn chỉ còn BTC & iCMS (hay vài sản phẩm đại loại như thế). "HỘi chợ IT lúc đó thế nào nhỉ!?" HAHAHAHAH

Like
    0

Vui lắm ! ui da

Các bác đừng nói này nọ lung tung, nhớ lời VK đã dặn nhé - hết sức bình tĩnh, dùng lời lẽ lịch sự.
    VN - Sin : 00(hiệp 1)

Trang 2 / 21 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết