Trang 21 / 126 FirstFirst ... 161819202122232426 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 201 đến 210 / 1252
    nt253vn Guest
    đã nói luật quốc tế thì có hiệu luật ở mọi quốc gia

Kêu nước ngoài kiện cho tụi nó dzăng ra 1/3 của 10 tỷ xem tụi nó có tiền trả ko ??

Like
    0

Thông tin Giới thiệu với mọi người

Quote Được gửi bởi buiminh
    Chào tất cả các thành viên cộng đồng CNTT VN và những người có tâm huyết với sự phát triển của IT Việt Nam:

Là một người học tin học, tôi cũng cảm thấy mình có trách nhiệm góp phần đưa vụ việc này ra ánh sáng. Ý kiến của bạn sẽ góp phần mang lại sự trong sạch và minh bạch cho cuộc thi TTVN nói riêng và cộng đồng CNTT VN nói chung. Tôi thực sự ấn tượng vì VN có một cộng đồng CNTT đoàn kết và có chính kiến, quyết tâm bảo vệ sự công bằng như những gì mà chúng ta đang thấy. Hãy cùng chúng tôi yêu cầu BTC TTVN phải có trách nhiệm với những sản phẩm mà họ tôn vinh và trao giải.

http://vietnamnet.vn/cntt/xalo/2004/12/352192/

Và biểu lộ quan điểm của bạn ở mục bên phải trang http://vietnamnet.vn/cntt

Bình Minh - Vietnamnet.
    Anh Binh Minh là một phóng viên kỳ cựu về Internet của VietNamNet. nếu mọi người để ý từ đầu sự cố tintucvietnam đến giờ, anh Minh theo rất sát và phản ánh sự việc rất nhanh chóng.

Như mọi người anh Minh cũng đã mất ăn mất ngủ mấy ngày qua.

Chúng ta nợ phóng viên Bình Minh một lời cám ơn và mong mọi người thể hiện quan điểm của mình tren vote của VietNamNet-một cơ quan ngôn luận chính thức-điều này có lợi khi thuyết phục về tính hợp lệ của đơn khiếu nại của bạn Xuân.

Chúc anh Minh sức khỏe dồi dào để phản ánh nhanh và chính xác nhất

The Coruso - MOD LOG

Like
    0
    Thay mặt BQT DDTH xin gởi lời cám ơn đến các phóng viên cũng như các bạn đã sát cánh cùng DDTH trong hơn 4 ngày vừa qua.

Mọi việc vẩn còn nằm ở phía trước.

Like
    0

Tôi thich baì của hanhlevn

Tôi thích bài của hanhlevn , trong dòng dư luận có 1 ý kiến ngược dòng đọc xong thấy khá thú vị .
    Thực sự tôi thấy VVT rất nhạy bén trong việc chớp cơ hội , cần khuyến khích chứ không phải ngược lại .

Like
    0

Chớp cơ hội?

Chớp cơ hội để làm ăn chân chính khác xa bạn ạ. Ví dụ, thấy cái xe máy bạn để hớ hênh tí tẹo, tớ "chớp cơ hội" rinh nó đi ngay, bạn thấy thế nào ạ?

Cái gì cũng có giá của nó, có gan làm ăn láo lếu thì phải có gan chịu búa rìu dư luận thôi.

Like
    0
    Lưu ý các bạn tí là VnExpress là cái loa của FPT, có thể người biên tập cũng có thiện chí, nhưng chưa chắc ý kiến của các bạn sẽ được đăng đâu.
    Hơn nữa, biết đâu các ý kiến, chứng cứ bạn gửi sẽ lại giúp ích cho FPT.

Like
    0

nhận xét hay

Quote Được gửi bởi nem
    - "Trí tuệ VN 2001": Việt hóa Snitz forum
    - "Trí tuệ VN 2002": Việt hóa Linux
    - "Trí tuệ VN 2003": Việt hóa CMS.NET
    - "Trí tuệ VN 2004": ????

đó có thể gọi là là "trí tuệ" Việt Nam không
    Rất hay bạn nói đúng. Như vậy bạn tổ chức như nào mà lại để 3 năm liên tiếp là các món Việt hóa đồ của người khác đem về làm của mình nhỉ. Không tôn trọng tác giả chăng. Gân đây ở VN có vụ đạo nhạc và thêm iCMS này liệu tôi có thể tin và các sản phẩm khác của VN nữa ko ?

Like
    0
    To vitninh:
    Bác mới reg à, sao giống bác đi xuống( low..) thế.
    Bác bảo bác chớp thời cơ là hay nhưng tổn hại đến danh dự cả cộng đồng thì sao???, kiếm ziền trên công sức người khác là hay à???
    Bác thích kiếm tiền kiểu gì tui ko bít, nhưng bác gian dối thì sao chấp nhận được, bộ nói dối cần phải khuyến khích sao????

Like
    0
    http://www.tintucvietnam.com/RSS
    Các giới hạn sử dụng
    Các nguồn kênh tin được cung cấp miễn phí cho các cá nhân và các tổ chức phi lợi nhuận. Chúng tôi yêu cầu bạn cung cấp rõ các thông tin cần thiết khi bạn sử dụng các nguồn kênh tin này từ Tin Tức Việt Nam.
    Nếu bạn định ghi dưới dạng văn bản, hãy ghi: "Tin Tức Việt Nam." Nếu bạn định ghi dưới dạng đồ họa, hãy sử dụng biểu tượng của Tin Tức Việt Nam đi kèm trong mỗi nguồn tin.

Tin Tức Việt Nam hoàn toàn có quyền yêu cầu bạn ngừng cung cấp và phân tán thông tin dưới dạng này ở bất kỳ thời điểm nào và với bất kỳ lý do nào.

Vậy mà lại dùng của người ta rồi "quên" ,"tưởng" là của mình .Trong khi lại bắt người ta phải ghi bản quyền ... buồn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Geneva
    Theo một vài nguồn tin, công an đã quan tâm, nhưng không phải đến chuyện hack site của 1 công ty (Vinacom) mà quan tâm đến site Tintucvietnam hoạt động không có giấy phép của cấp có thẩm quyền.
    Theo tôi biết thì luật pháp Việt nam chỉ có thể áp dụng trên lãnh thổ VN thôi chứ.

Máy chủ cũng như tên miền tintucvietnam.com được đăng ký ở nước ngoài thì cấm kiểu gì

Chẳng nhẽ lại firewall ??????

Trang 21 / 126 FirstFirst ... 161819202122232426 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết