Trang 1 / 9 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 88
    Like
    79

Hây dà và Mr. Chuyên đã trở lại

Sao thời gian 2 tuần từ lúc đàn gà bị lăn quay ra chết, buồn cũng có buồn nhưng cũng là cơ hội để "tái thiết" chuồng trại. Tối qua xuất chuồng thử 2 em, sáng nay dzòm qua,quá béo,,, $10... cho 1 ab 1 tuần tuổi và 1 ab 2 tuần tuổi... Có vẻ có chút SEO gà mau béo phết.... sắm quả Scr apebox quá hiệu quả, tiết kiệm quá nhiều thời gian.
    Bây giờ quay lại cho đàn gà mắc dịch vào hố chôn, quá nhiêu khê, cho trống chuồng nuôi gà giống mới
    Được sửa bởi chuyenhenho0101 lúc 09:24 ngày 25-03-2011
    Cần mua acc GA hosted/content. Pls inbox.Thanks
    Quote Quote

Like
    3
    Thèm thuồng bác quá. he he. Gà nhà em mới cúm xong. Tạm thời đang Overload 2 Profect SEO nên chưa đầu tư lại.Xong xuôi sẽ đập tiếp GÀ để kiếm $ mua sữa cho con sau này

Like
    0
    Em chỉ dùng SB để tìm link do-f*ll*w thôi, nhất là .edu, .gov rồi dùng tay chiến, chứ ít khi dùng để fast comment, rất dễ bị teo.

Ngồi cả ngày mà chỉ cần tìm được vài cái auto approve mà high PR là sướng cả ngày.

Chào mừng bác trở lại

Like
    1
    Chào mừng bác,mà Bác timo em liên lạc ko được,bác xóa. Bớt tin nhắn đi nhé

Like
    0

Vui lắm ! welcome back

- welcome back,e là 1 trong những fan của bác ,có cái học của bác và cũng có cái rút kinh nghiệm cho mình,e là newbie trong newbie nhưng thấy rất thú vị khi học những cái này

Like
    0
    Em định mua scr@pb0x.. ma mới chết con GA 500, buồn quá chắc kì sau sẽ mua, 5 cái autoblog của em sau 2 tháng chỉ có 2 cái lên còn 3 cái ko nhít nổi định bỏ nhưng tiếc 3 cái domain, ko biết làm j với nó. Bác Chuyên có lời khuyên nào ko?

Cái Blog movies bị hack thằng nào bỏ mã đọc vào bây giờ anh Google cho blog em vô rổ "this site harm your computer" rồi đời luôn. Bác nào có cách gỡ ra nhanh nhanh ko? giúp em cái, webmaster tool 2,3 ngày rùi mà chưa thấy hồi âm.

Like
    15
    trong webmaster tool nó có báo link nào bị đó bác, vào đó xem & gỡ đi rồi báo nó.

Like
    79
    Quote Được gửi bởi luluku View Post
    Em định mua scr@pb0x.. ma mới chết con GA 500, buồn quá chắc kì sau sẽ mua, 5 cái autoblog của em sau 2 tháng chỉ có 2 cái lên còn 3 cái ko nhít nổi định bỏ nhưng tiếc 3 cái domain, ko biết làm j với nó. Bác Chuyên có lời khuyên nào ko?

Cái Blog movies bị hack thằng nào bỏ mã đọc vào bây giờ anh Google cho blog em vô rổ "this site harm your computer" rồi đời luôn. Bác nào có cách gỡ ra nhanh nhanh ko? giúp em cái, webmaster tool 2,3 ngày rùi mà chưa thấy hồi âm.
    Mình mới trảm 40 domain nè,bị banned nên dẹp luôn.Còn nếu không bị banned thì đổi keyword đi, rồi SEO cho em nó tí là được thôi...
    Cần mua acc GA hosted/content. Pls inbox.Thanks

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tui_là_tiamo View Post
    Em chỉ dùng SB để tìm link do-f*ll*w thôi, nhất là .edu, .gov rồi dùng tay chiến, chứ ít khi dùng để fast comment, rất dễ bị teo.

Ngồi cả ngày mà chỉ cần tìm được vài cái auto approve mà high PR là sướng cả ngày.

Chào mừng bác trở lại
    E cũng nghĩ thế, comment tay theo chủ đề bài viết thì dễ dc approve hơn. Chứ spam comment thì 90% là vào trash ngay

Like
    0
    Chúc mừng MrChuyen trở lại với nhiều sạn trong đầu hơn để chơi với Big G.

Trang 1 / 9 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết