Trang 6 / 9 FirstFirst ... 3456789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 88
    Like
    8
    Quote Được gửi bởi chuyenhenho0101 View Post
    Vẫn chưa có thời gian để xây farm vì không có người để làm,,,mình thì quá lười biếng làm mấy công tác lặp đi lặp lại... Cái farm demo vẫn kiếm được đều đều $60/tháng.. từ Amazon.... Quá hên,, vừa bán được 1 cái Mac Air mini,,, chưa ship nên chưa có xèng,,, hy vọng farm này sẽ đủ xèng sắm x220
    cái mac air được bi nhiêu xèng vậy pác, em vừa bị trả lại con laptop levono hơn 700$ nên bị trừ âm tiền, hẻo !

Like
    79
    Quote Được gửi bởi bánh mì bơ sữa View Post
    cái mac air được bi nhiêu xèng vậy pác, em vừa bị trả lại con laptop levono hơn 700$ nên bị trừ âm tiền, hẻo !
    Gần 1k doanh số chắc được khoảng $60 bạn à
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.
    Cần mua acc GA hosted/content. Pls inbox.Thanks

Like
    2
    Tweet Attack có vẻ hay, mình cũng từng xài nhưng chưa dùng để spam. Nó follow user cũng không được tốt lắm, nhưng được cái auto. Nếu có vài trăm acc cũng kiếm traffic khá lắm.

Like
    0
    làm sao thoát khỏi cái thuật toán chết tiệt mới nhỉ , site traffic mất gần hết roài :-<

Like
    0
    Vẫn chưa có thời gian để xây farm vì không có người để làm,,,mình thì quá lười biếng làm mấy công tác lặp đi lặp lại... Cái farm demo vẫn kiếm được đều đều $60/tháng.. từ Amazon.... Quá hên,, vừa bán được 1 cái Mac Air mini,,, chưa ship nên chưa có xèng,,, hy vọng farm này sẽ đủ xèng sắm x220
    ôi, vui quá nhỉ? chúc mừng bác nhé.
    bác cho em hỏi content bác lấy rss hay article vậy?
    Bác có dùng domain riêng cho blogger ko?
    Bác bật mí là có bao nhiêu farm rồi được ko

Like
    8
    Quote Được gửi bởi dungsg View Post
    Tweet Attack có vẻ hay, mình cũng từng xài nhưng chưa dùng để spam. Nó follow user cũng không được tốt lắm, nhưng được cái auto. Nếu có vài trăm acc cũng kiếm traffic khá lắm.
    trên blackhat đã có bản cr-át rồi hay sao í, em nhớ có down và xài rồi,tạo acc thì vô đối luôn ! nhưng chưa có thời gian xem lại !

Like
    79
    Quote Được gửi bởi bánh mì bơ sữa View Post
    trên blackhat đã có bản cr-át rồi hay sao í, em nhớ có down và xài rồi,tạo acc thì vô đối luôn ! nhưng chưa có thời gian xem lại !
    Vụ này chắc không có rồi vì TA nằm trong DNS list. BHW không cho share ***** của các sản phẩm do member BHW phát triển.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi ga9 View Post
    ôi, vui quá nhỉ? chúc mừng bác nhé.
    bác cho em hỏi content bác lấy rss hay article vậy?
    Bác có dùng domain riêng cho blogger ko?
    Bác bật mí là có bao nhiêu farm rồi được ko
    Dàn farm outsource chết gần hết nên mình xếp xó rồi.. Đang gầy đang mới theo chiến thuật khác, hiện nay chỉ có khoảng 10 sites. Mua 1 gói baby ben HG để feed cho farm,, chỉ dùng domain blogspot,,, dùng domain riêng thì chưa tính tới vì không hiệu quả bằng xài cho WP.
    Được sửa bởi chuyenhenho0101 lúc 17:24 ngày 29-03-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    3
    Đọc đi đọc lại mà thấy nhiều hướng đi cho đàn GÀ quá.RẤt nhiều cách kiếm đạn.Thanks các bác đã share.Đôi lúc chỉ ngồi nghiền exp của các bác ko reply lại cũng tệ.1 lần nữa thanks các bác đã share

Like
    79
    Quote Được gửi bởi Nopromises2808 View Post
    Đọc đi đọc lại mà thấy nhiều hướng đi cho đàn GÀ quá.RẤt nhiều cách kiếm đạn.Thanks các bác đã share.Đôi lúc chỉ ngồi nghiền exp của các bác ko reply lại cũng tệ.1 lần nữa thanks các bác đã share
    Đôi lúc thấy thương bản thân mình quá, "thân lừa ưa nặng", ngày nào cũng có ý tưởng mới,, phải chi 3 đầu 6 tay để thử thì tốt quá... trừ những tips mình share ở đây đều được mình thí nghiệm làm chuột bạch trước, có hiệu quả mới share.. còn cả đống cái chết toi hoặc chưa có thời gian theo tiếp mặc dù có tiềm năng,,, nghĩ lại mệt mà dzui...

Like
    0
    Đôi lúc thấy thương bản thân mình quá, "thân lừa ưa nặng", ngày nào cũng có ý tưởng mới,, phải chi 3 đầu 6 tay để thử thì tốt quá... trừ những tips mình share ở đây đều được mình thí nghiệm làm chuột bạch trước, có hiệu quả mới share.. còn cả đống cái chết toi hoặc chưa có thời gian theo tiếp mặc dù có tiềm năng,,, nghĩ lại mệt mà dzui...
    bác mr có cái đầu quả là...
    nếu bác ko có 3 đầu 6 tay thì cứ nêu ý tưởng để mọi người thí nghiệm cùng bác

còn vụ blog farm theo như bác nói thì có vẻ ko hiệu quả lắm nhỉ?

Trang 6 / 9 FirstFirst ... 3456789 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết