Trang 2 / 24 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 237
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi HOSTVN4U_Sales View Post
    đừng nói vậy khi chưa suy xét kỹ bạn à, vì nếu gọi đây là lừa đảo thì liệu hostgator chỉ có 0.01$ có phải là lừa đảo ko?
    host này theo cá nhân mình thì thấy còn nhanh hơn cả gator nữa, còn bảo mật thì chưa biết, bạn nào dùng một thời gian thì sẽ có ý kiến ngay thôi.
    Đang sử dụng HostGator nhưng thấy chạy chậm quá, định chuyển sang Godaddy vì có server đặt tại Singapore, có lẽ tốc độ nhanh hơn, không biết có nên không?

Like
    0
    Mình xài thử từ hôm qua tới giờ nói chung vẫn ổn, có 1 vấn đề là GD off thôi

Like
    14
    PHP trên host này hiện giờ ko đc cấu hình để hỗ trợ các thư viện PDO, GD (để tạo ảnh - như captcha). Có thể do host mới, chưa có ng request feature nên họ chưa add.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hailuanon View Post
    Đang sử dụng HostGator nhưng thấy chạy chậm quá, định chuyển sang Godaddy vì có server đặt tại Singapore, có lẽ tốc độ nhanh hơn, không biết có nên không?
    Bạn thử dùng host tại http://www.tenmien.name xem
    Trang mình đang sài host ở đây, mình dùng được gần 2 tháng rồi, chưa down lần nào ( Có 1 lần duy nhất lỗi DB và bị down DB gần 1 ngày ), host US tốc độ cực nhanh như host VN ấy,

Bạn có thể check tốc độ tại trang của mình nhé : http://www.nhacvn.net

Like
    1
    Pay bằng cc và paypal đều dc cả.Có cái là add domain ko dc khi dùng dns trung gian cho domain.Hình như nó bắt dns về nameserver của nó mới cho add thì phải?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi VnVision View Post
    PHP trên host này hiện giờ ko đc cấu hình để hỗ trợ các thư viện PDO, GD (để tạo ảnh - như captcha). Có thể do host mới, chưa có ng request feature nên họ chưa add.
    Đã thử hỏi support feature này là $13/year

Like
    0
    mời bạn ghé qua bên mình để tìm một gói host or VPS phù hợp
    http://hostvn4u.com
    Cám ơn bạn! có lẽ mình chuyển qua Godaddy, sử dụng host Việt Nam cứ mỗi lần cập nhật, nâng cấp host mình lại hồi hộp, không biết có thay đổi gì không?

Like
    0
    đừng nói vậy khi chưa suy xét kỹ bạn à, vì nếu gọi đây là lừa đảo thì liệu hostgator chỉ có 0.01$ có phải là lừa đảo ko?
    host này theo cá nhân mình thì thấy còn nhanh hơn cả gator nữa, còn bảo mật thì chưa biết, bạn nào dùng một thời gian thì sẽ có ý kiến ngay thôi.
    Nhận được nhiều phản hồi là không thanh toán được nên báo lại thôi

Số 28 Hoàng Văn Thụ
    Thị trấn Na Sầm, huyện Văn Lãng
    TP Lạng Sơn
    Mà nhìn cái này tớ thấy

Like
    2
    Ae cho hỏi mấy cái điều khoản sử dụng của hostable với, vd: làm site x, up soft, video ... được ko.
    Tớ vô trang chủ mà chả tìm thấy rule cuẩ nó.

Like
    0
    Gator $0.1/tháng đầu tiên đại ka à. Giống như cho dùng thử 1 tháng đầu tiên, thấy chất lượng tốt thì gia hạn. Tôi thấy bác cũng để bán host, bác thử miễn phí $1/năm xem công ty còn tồn tại không

Trang 2 / 24 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết