Trang 4 / 17 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 170
    Like
    0
    À quên,ai có địa điểm nào để tụ họp thì đề xuất đi. Yêu cầu : khoảng 20 khách(hi vọng sẽ gấp đôi...hic hic hic),dễ tìm. Ok?

Like
    0
    ANh em đến giờ vẫn còn bàn mấy cái linh tinh sao????????
    Cụ thể địa điểm cho bà con cùng biết...Nhanh lựa chọn đi cái

Like
    0
    Hì hì... tình hình là gần trường cũ của Táo mới mở quán ăn đồ nướng tên là Làng nướng, địa chỉ là gần đối diện trường THPT Trần Phú - Hà Nội, số 8 Hai Bà Trưng, địa điểm rất dễ tìm vì gần... Nhà Hát Lớn... hì hì... Ở HN now đang bùng nổ phong trào mở quán hồng trà nhưng một trong những quán "thâm niên" là Hy Lạc Trà Lầu ở 30 Nguyên Hồng. Ăn xong đi uống nước! Còn nếu ai có nhã hứng karaoke thì quán Thiên Tân ở gần Sofitel Plaza (đường Thanh Niên) khá okie, rất nhiều bài mới, âm thanh cực ổn, giá cả phải chăng! Hì hì... Í quên, rủ thêm bạn đi cùng được ko nhở? Girl Việt Đức nha! :P

Mail của Táo: traitaoxanhdethuong@yahoo.com
    Cell phone: 0904179696.

Quote Được gửi bởi msvn
    Anh em ở Hà Nội chuẩn bị đồ nghề rồi, chỉ cần bước xuống tầu thì .... he he hết đường về SG .

Ơ ơ... ai thế nhở? Chả biết ai "ngã ngựa" trước đâu nha! Biết đâu "chủ nhà" lại chả một ly nằm luôn í chứ! Hehe...

Like
    0
    Bên này tham gia với nhé. updatesofts@yahoo.com

Like
    0
    Nhiều quán quá nơi nào cũng hay ho nhưng theo tôi tốt nhất là tìm địa chỉ dễ tìm, và tương đối yên tĩnh rộng rãi để có thể không bị ảnh hưởng bởi người khác hoặc không làm ảnh hưởng tới người khác.
    Đã có emdotlam tạm thời đứng ra làm cầu nối rồi vậy emdotlam và Ghost1982 cố gắng lo địa điểm đi nhé.
    Tôi tổng hợp lại theo thiển ý thì:
    Bình dân: Ô chợ dừa (khó tìm), Cafe Phố (Gần FPT Internet rất công nghệ nhưng ồn ào), thịt chó Sơn Hải (đầu tháng xin bỏ qua), Trà lầu tầng 3 khá yên tĩnh nhưng hơi khó tìm, còn đồ nướng thì đâu có chuyện trò được hả em Táo.
    Sang trọng: Liễu Giai cafe, HN Phố (Tôn Đức Thắng gần Văn Mướu tham quan luôn)
    Chịu chơi: 25°J, Hồ Gươm Xanh, Hale...
    Nếu họp muộn quá (thứ 4) có thể Yuna không bay ra được vì sau đó Yuna cũng thăng rồi. Vậy nên các bạn nên sắp xếp gặp sớm hơn, vừa đỡ cập rập cho ViKhoa.
    Một gợi ý là hãy đến quán Wifi có thể lướt Net luôn (nhưng sẽ giảm tập trung). Wifi ở Mai Hắc Đế (chật), Ống, Nguyễn Thái Học...

Quote Được gửi bởi yuna_admirer
    Dzit để yuna coi ve` tàu và máy bay thế nào đã ...

lần này thế nào cũng phải vô 25độ J wá hehehe

Được rồi đến tối sẽ rủ anh (chị) em vào 25J tôi vẫn còn thẻ gửi rượu ở đó đây. Cần gì bay, bàn luận chuyện đời cũng được mà, bay thiếu gì lúc và thiếu gì chỗ

Trung 0912125626

Like
    0
    Quote Được gửi bởi expert
    Nhiều quán quá nơi nào cũng hay ho nhưng theo tôi tốt nhất là tìm địa chỉ dễ tìm, và tương đối yên tĩnh rộng rãi để có thể không bị ảnh hưởng bởi người khác hoặc không làm ảnh hưởng tới người khác.
    Đã có emdotlam tạm thời đứng ra làm cầu nối rồi vậy emdotlam và Ghost1982 cố gắng lo địa điểm đi nhé.
    Mình đề nghị thế này nhé :
    - Trưa thư ba (26/10/2004) : Tập trung tại cafe Liễu Giai ( Dễ tìm - Hỏi đường ai cũng biết ) Vả lại cũng gần khách sạn của Vi Khoa ở ( Daewoo hotel - Không biết có ở đúng phòng của Bill không ?) .
    - Sau đó sẽ bàn thống nhất nên đi nhậu ở đâu - Làng nướng hoặc Hồ Tây hoặc Ô chợ Dừa hoặc Thịt cày Nhật Tân hoặc đặc sản rắn Lệ Mật ( hay Lệ Thanh )
    - Chiều phải đến 25J để biết không khí Bar Hà Nội ( mình cũng còn thẻ VIP rượu ở đây, được giảm đến 20% lận đó )
    - Tối đi Karaoke : Đến láng Hòa Lạc có nhiều quán hay ra phếch đó
    Mai, thứ ba anti sẽ bay ra HN - chuyến bay 6:30 sáng - ở Khách sạn Kim Liên - Đống Đa - gần Đại Học Bách Khoa ( đã book vé và share phòng xong )
    Đã save fone của mọi người - ra đến đó sẽ tính tiếp .... Hẹn gặp mọi người.

Like
    0
    Khó roài khó roài....bi giờ làm seo tập trung vào trưa thứ 3 đây ? Đồng ý tối thứ 3 đi quậy luôn. Mát trời ông địa nhé anh em. Vì mọi người bận đi làm mà. Ngày mai emdotlam cũng phải đi học cả ngày. Không thể bỏ. Nhưng sau 5h thì free over 9 luôn. Nhưng theo tớ thấy thì chọn đâu để có thể tất cả mọi người cùng đi. Không nên xài hoang quá vì mình đọc trong diễn đàn thấy có nhìu bạn muốn tham gia lắm nhưng không phải ai cũng okie khoản money được. Vụ này theo ý kiến của tui là khoảng 5h chiều thứ 3 tập trung rùi đi ra làng nướng nhậu tưng bừng. Sau đó qua chỗ nào đó sing a song ầm ĩ giao lu chuyện trò trao đổi phone phé hẹn hò nhắn nhủ rùi a lê hấp....té ! Ý kiến thế nào ?

vykhoa Guest
    Vì lý do bảo mật, Vikhoa không thể log in trực tiếp vào dd, Khoa nhờ mình nhắn lại là:

VK da o HN, di cung co Yuna, NetSpace, Raven, TruongTon va DantruongX. Hen anh em trua T.4 di uong cafe roi toi T.4 tu tap an choi sau.
    Trua T.4, hen o Cafe Lieu Giai, tu 11h den 2h roi ban ke hoach buoi toi sau. Ai ko di duoc hoac den tre thi
    lien he DT ViKhoa 0903.69.69.92 - 095.88.55.095 hoac NetSpace 0903.28.99.88
    ViKhoa
    PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong
    nha anh NS gan Daewoo

Like
    1
    Tui nghĩ thế này
    Trong số các anh em trong diễn đàn nhiều người đã đi làm (cả tui nữa) nên không có thời gian đi vào giữa trưa. Tốt nhất là tập trung anh em buổi chiều tối khoảng 5:30 - 6:00. Khi đó anh em mới tan ca.
    Nên chọn địa điểm mà ai cũng có thể dễ tìm.
    Giả dụ như Quán cafe Trung Nguyên gần Đại Học Luật - đường Nguyễn Chí Thanh
    Hi vọng sẽ có buổi gặp mặt thú vị.

----------------------------
    janrose0901@yahoo.com
    online cả ngày.
    ----------------------------
    ĐT:6644114

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vykhoa
    Vì lý do bảo mật, Vikhoa không thể log in trực tiếp vào dd, Khoa nhờ mình nhắn lại là:

VK da o HN, di cung co Yuna, NetSpace, Raven, TruongTon va DantruongX. Hen anh em trua T.4 di uong cafe roi toi T.4 tu tap an choi sau.
    Trua T.4, hen o Cafe Lieu Giai, tu 11h den 2h roi ban ke hoach buoi toi sau. Ai ko di duoc hoac den tre thi
    lien he DT ViKhoa 0903.69.69.92 - 095.88.55.095 hoac NetSpace 0903.28.99.88
    ViKhoa
    PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong
    nha anh NS gan Daewoo
    OK trưa thư tư tại cafe Liễu Giai, bà con ở Cầu Giấy, Đông Đa, Hoàn Kiếm, Hai Bà ... ai ở Saigofn muốn tham gia thì đạp xe ra he he ... cứ đúng 11 giờ thẳng tiến trực chỉ Liễu Giai nhá ... Không gặp không về ... OK

Trang 4 / 17 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết