Trang 3 / 17 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 170
    Like
    0
    Nghe rất nhiều về vikhoa của DDTH... Táo chỉ vô đây đọc bài thui (vì đâu biết gì để mà tham gia viết bài chứ! ) có được tham gia ko nhỉ? Mà DDTH nhiều girl ko vậy? Một mình Táo là girl thì ngại lắm hà! Có rất nhiều quán đẹp ở Hà Nội đấy chứ! Nhưng ăn chơi nhậu nhẹt thì Táo chịu thui! Hihi... nếu cafe thì contact cho Táo ké với nha! Cell phone: 0904179696.

Like
    0
    Hấp dẫn rùi
    Tưởng đâu toàn anh em đực rựa với nhau, hy vọng chuyến này thêm mấy chị em để còn có người ... rửa bát nữa chớ

Mà NETSPACE là ai zậy sao bắt tui bao RTC??? Tui nhớ là chỉ đi nhận lời ăn uống chứ có mời ai bao giờ đâu

Like
    0
    cu Khoa cứ ra HN đi rồi có đi đâu tui đón đưa đi cho, chuyện nhỏ mà, nhưng mà cái vụ lên 25oJ là không ổn rồi. Lên đó là tối kiểu gì cũng phải bay, mà bay chắc Khoa tiu luôn quá, người chi chẳng thấy thịt đâu, tòan xương không, qua đây tui bồi dưỡng cho chút.....

Like
    0
    Anh em ở Hà Nội chuẩn bị đồ nghề rồi, chỉ cần bước xuống tầu thì .... he he hết đường về SG .

Like
    0
    Trừi ơi anh em không thống nhất nhanh lên tui thấy sắp đến ngày rùi hôm nay là thứ 7 mai là chủ nhật rùi đến ngày họp mà sao giờ vẫn chưa thấy nói đến địa điểm còn buôn dưa được
    Bàn nhanh lên đi

Like
    0
    Các bác ko ước tính xem có khoảng bao nhiêu người mà còn tìm địa điểm. Xong rồi cứ hẹn trước đi, rồi mọi người sẽ đến. Chứ ko mọi người thấy chẳng ra đâu vào đâu thế này thì mấy ai đăng ký.
    Bác nào sành điệu chọn chỗ nào rộng rãi thoáng mát 1 tí, đồ ăn đồ uống bt thui, anh em gặp nhau là chính muh

Like
    0
    Rồi cuối cùng có họp ko vậy mấy bạn

Like
    0
    Em mới gia nhập diễn đàn đc khoang 15' nhưng cũng xin phép tham gia Y!M là thiensu_tuvong .Em đang ở Cầu Giấy . SV xa nhà nên nếu các bác có tính kinh phí thì nhè nhàng chút cho em đc sống.

Like
    0

Emdotlam lo vụ này cho

Hello and welcome the capital,Vi Khoa ! Cung Hỷ Cung Hỷ
    Vụ này quá hay mà sao chỉ thấy nói mồm thế. Hôm nay đã là CHủ Nhật gùi đó pà con. Lâu không ghé lại ddth, ai dè quay đúng lúc có big party thía này. Dzô đi pà con. Nói mồm roài như dzậy anh em IT miền Nam cười chết. Ngắn gọn nhé :
    + Ai muốn tham gia thì làm ơn để lại số đt ( nếu có) hoặc email chính xác để emdotlam thông báo địa điểm tụ họp
    + Sẽ check lại lần cuối vào tối mai. Rõ ràng vẫn thống nhất là tối thứ 4 chơi nhé
    + Đề nghị pà con ai đã để lại email phải check lại vào ngày thứ 3 để biết địa chỉ tụ tập
    Emdotlam biết vụ này muộn quá nên không quảng cáo rầm rộ được. Vì vậy kêu gọi lòng tự hào dân tộc của anh em IT miền Bắc. Không nên để anh em miền Nam cảm thấy là khách được. Cùng là anh em diẽn đàn phải chơi hết mình. Mà đây là cơ hội cực tốt để anh em gặp nhau sau nhiều lần spam xỏ lá nhau trên diễn đàn. Kiểu gì cũng đảm bảo vui
    To ViKhoa : chính thức là đã có emdotlam và ghost1982 đang chờ đón anh em rồi. 3 thằng cũng nhậu chết luôn !

Like
    0
    Lần này thì emdotlam làm ăn được đấy.
    Chú tự xưng là Kinh of cook thì tìm cho anh em một chỗ ngon lành nhá.
    Biết tui rồi mờ.
    Mail: Ghost1982@gmail.com
    Y!M: Pip1982vn

Trang 3 / 17 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết