Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    9

Paypal bị limit nhưng vẫn nhận tiền từ acc khác được thì có được rút tiền sau 180 ngày ?

Paypal mình việt nam bị limit nhưng vẫn cho nhận tiền từ account khác đến, không cho rút và gửi đi, do paypal đòi hỏi quá nhiều giấy tờ mình lười không muốn cung cấp thì trong trường hợp này có được rút tiền ra sau 180 ngày không, ai đã bị trường hợp nửa vời này chưa ?

Đa số khi bị limit thì không receive/ không send / không withdraw được, còn đằng này vẫn cho receive, kẹt bị limit thế này thì thà kêu nó limit vĩnh viễn luôn để được rút ra sau 180 ngày còn hơn nhỉ
    Quote Quote

Like
    1
    à, của bạn giống y trường hợp của mình, hình như sau 180 ngày thì bạn vẫn rút được tiền, mình đã rút thành công !

Like
    9
    Quote Được gửi bởi kieunophaithe View Post
    à, của bạn giống y trường hợp của mình, hình như sau 180 ngày thì bạn vẫn rút được tiền, mình đã rút thành công !

quá hay, cám ơn bạn nha, trong trường hợp của bạn là ngày nhận tiền cuối cùng tới ngày rút là đủ 180 ngày, nhưng không biết của mình thì sao, vì mình thi thoảng vẫn dùng acc nhận tiền được, thì ko biết là paypal tính 180 ngày kể từ ngày bị limit hay là kể từ ngày nhận cái payment cuối cùng, giả sử nếu mãi 179 ngày mình ko nhận tiền gì cả tới ngày cuối cùng tự nhiên lại nhận của người ta gửi tới thì có phải chờ lại 180 ngày lần nữa ko ?

Like
    0
    Limit mà vẫn nhận được tiền thì mới là dạng nhẹ nhàng thôi mà.
    Cố gắng gỡ đi.
    Nếu không được thì nó sẽ tính bắt đầu từ ngày thông báo limit làm căn cứ xác định 180 days.
    Chúc vui...
    Mới bị limit một cái không cho gỡ luôn.
    Bọn pp rất bẩn bụng acc mình lúc nhận tiền không sao lúc withdraw xong thì nó mới limit > tiền đang pending withdraw bị reserve > bọn PP ăn chênh lệch mấy chục $$ hix hix. Vì tỷ giá rút ra của nó thấp hơn tỷ giá lúc nó quy đổi ra VND cho mình. Mà lệnh withdraw chỉ vừa mới đưa ra thế mà khi bị reserve vẫn bị dính cái fee này >> bọn pp ăn bẩn

Like
    0
    Theo kinh nghiệm của mình từng bị thì vẫn rút đc bạn ah, yên tâm chờ 180 ngày nhé. Nhưng nếu đc thì gửi scan giấy tờ mà gỡ limited cho nó nhanh bạn ah.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết