Diễn Đàn Tin Học

Trang 3 / 61 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 603
    Like
    0
    To tham gia voi, to chua biet the le the nao? Co the cho to biet them duoc khong?Cam on cac cau nhieu! The le tham gia the nao nhi?
    Yahoo cua to ne`: thanh_humg@yahoo.com
    Được sửa bởi carefree lúc 22:57 ngày 04-05-2005

Like
    0
    To muon hoi trinh do moi nguoi the nao vi trinh do to cung kem lam, nhung duoc cai nhiet tinh va vui la chinh, giai stress thoi chu chua co y dinh gi ca!Dang ky tham gia o dau cau nhi? To cam on nha!

Like
    0
    Tôi đăng ký với. Bao giờ bắt đầu vậy. Thông báo tôi với nha
    YM: dzungmr2001

Quote Được gửi bởi nu_hon_tim
    hic
    nuhontim thấy mọi người la ó dữ dội là thành lập hội cầu lông ở hà nội mà ?
    sao nuhontim thành lập cho mà không có ma nào vào hết trơn vậy nè !
    Nu_hon_tim đi đâu rùi, anh em chờ lâu quá. Anh em thấy chủ nhật này 15/5 gặp mặt được không.?

Like
    0
    Chào các thành viên ở Hà Nội, thực sự thì việc hoạt động của hội hiện tại chỉ có ở TPHCM thôi, còn vấn đề nuhontim lập ra box này là để cho các bạn ở Hà Nội tiện việc giao lưu làm quen với nhau. Còn các vấn đề khác thì các bạn ở Hà Nội tự thân phải lo thôi.
    Tôi đang ở HCM nên không thể giúp gì được cho các bạn nhưng có một số kinh nghiệm trong việc tổ chức và duy trì hoạt động.
    1. Mọi người thật sự nhiệt tình.(nghĩa là phải đi đầy đủ và đóng lệ phí đàng hoàng).
    2. Cần bầu ra ít nhất phải có 1 người đứng ra tập họp các thành viên và lên kế hoặch. Người này cần phải: hẹn gặp mặt, gọi điện thoại hay chat trực tiếp với các thành viên còn lại. Nhớ là phải trực tiếp, chứ nhắn tin mà không được reply hoặc những bài viết của các thành viên trong diễn đàn thì độ tin cậy chỉ là 20%.
    3. Cần 1 sân thích hợp nghĩa là sân đó phải ở gần nhà cho đa số các thành viên hoặc cơ sở vật chất của sân đó có thể làm cho người ta cảm thấy thoải mái. (đây cũng là những lý do làm cho thành viên không đi thường xuyên).

Đó là những điều kiện tồi thiểu để các bạn có thể duy trì được một hội cầu lông mà đa phần là những người bạn mới quen, những người bạn tứ phương.
    Tôi hy vọng diễn đàn tin học sẽ có được một hội cầu lông ở Hà Nội. Còn hiện tại bây giờ hội cầu lông của ddth chính thức hoạt động chỉ có ở HCM mà thôi.

Bây giờ trước tiên cần 1 người có thể tập họp các thành viên và lên kế hoặch ở Hà Nội. Bạn nào cảm thấy mình có thể nhận trách nhiệm này thì lên tiếng nhé, các thành viên ở Hà Nội đang trông đợi bạn nhiều lắm đấy?
    Được sửa bởi echip82 lúc 18:36 ngày 16-05-2005

Like
    0
    cám ơn Echip.
    Các đồng chí ở HN đâu hêt rùi. Kêu to như vậy ma không có ai trả lời. Thế mới đau

Like
    0
    Em có thể đăng ký được không hả các bác em mới tập chơi nên muốn tham gia để còn học hỏi
    YM :minhvn85

Like
    0
    Quote Được gửi bởi than_rua
    Em có thể đăng ký được không hả các bác em mới tập chơi nên muốn tham gia để còn học hỏi
    YM :minhvn85
    sao nick than_rua nghe quen quen!!!
    co phải thầnrùa bên ttvnol???

Like
    0
    Cho tham gia với, đang tập cầu lông nè Y!M: tungdh2001

Các bác hay đánh ở sân nào, cho tui ké với

Like
    0
    em bó tay với các bác rối, từ hồi em gào thét đến giờ, em kịp chuyển qua 2 cơ quan rồi, mà vẫn chẳng thấy bác nào đứng ra tổ chức được. em sợ rồi.
    báo cáo, thằng em mới thi xong môn thể dục ở nhà thi đấu trường DHXD, thấy vẫn còn nhiều sân trống lắm, nhất là lúc này, sinh viên về nghỉ hè, thời cơ rất thuận lợi để chúng ta có thể tiến hành được đấy, bác nào có kinh nghiệm thì tổ chức đi.

Like
    0
    co san nao gan daewoo ko ba zon,em tham gia voi nao ,y!m:thaibao86_th ,he o nha ko chan lem do ba kon

Trang 3 / 61 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết