Diễn Đàn Tin Học

Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 27 / 27
    Like
    0
    Xin cảm ơn các bạn đã để ý đến cái xứ xa xôi này.

Một điều cần nói thêm nữa là dân VT sống không xô bồ như SG, cuộc sống thiên về hưởng thụ và xả hơi là chính.

Đó là tui muốn giải thích tại sao bạn ko thấy người chơi trên sân; dân VT chỉ chờ đến ngày thứ 7 và CN là 2 ngày nghỉ để có thể đi du lịch, đi thăm hỏi bạn bè, đi xả hơi, nói tóm lại là nhậu nhẹt, cà phê cà pháo là chính - nên - lúc đó Chip đến ko ai chơi là phải.
    Tui có anh bạn rất máu thể thao, sáng nào cũng chạy, chiều nào cũng đánh tennis (sân cq mà) ấy vậy mà tuần nào cũng thế, nếu ai hỏi sao hôm nay không chạy -"hôm nay thứ 7 mà, nghỉ chứ!!!

Mời các bạn có nhã ý giao lu cầu nông cầu ná ở VT thì xuống vào ngày nghỉ để có sân mà đánh, còn xuống ngày thường để ... xem người ta đánh.

Hẹn gặp.
    Mai 01/12 Sealion đi công tác 2 tuần, sau khi về ai có xuống VT thì nhắn nhé!!!!

Like
    0
    Sealion không để một dòng địa chỉ, một số điện thoại sao liên lạc đây.

Like
    0
    Sân 5 tầng người ngoài vào đánh là 10k/1h, con em nhân viên 8k/1h còn nhân viên của LDDK thì chỉ có 6k/1h thôi, đánh mệt nghỉ luôn. Mà các bác làm ơn cho hỏi sân Kì Hòa là ở đâu, muốn vào hội cầu lông thì phải làm gì?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kingcobra77
    Sân 5 tầng người ngoài vào đánh là 10k/1h, con em nhân viên 8k/1h còn nhân viên của LDDK thì chỉ có 6k/1h thôi, đánh mệt nghỉ luôn. Mà các bác làm ơn cho hỏi sân Kì Hòa là ở đâu, muốn vào hội cầu lông thì phải làm gì?
    Sân Kỳ Hòa: xem địa chỉ ở mục lịch sinh hoạt Hội cầu lông.
    Để trở thành thành viên: bạn hãy đi sinh hoạt cùng Hội theo lịch trên. Chỉ đơn giản thế thôi.
    Chúc vui.

Like
    0

Chào các mem ỡ VT

Mình chưa đánh ở sân VSP( 4 Ng Thái Học ) nhưng hay đánh ở sân Thành Đoàn và sân của Việt Gas ( cũng chẳng nhớ tên đường). Khi nào anh em xuống Vtàu chơi hay ai quay về Vtàu thì hú mình 1 tiếng đi chơi cho vui ( Vũ : 0908-313-722 )
    Cuối tuần mình hay bon chen lên SG chơi bên TTVNOL ( sáng CN)

Like
    0
    off ở VT à, cho Kẹo đi vớiiiiiiiiiiii!

Like
    0
    Mình vừa về lại Vũng Tàu, đang muốn tìm sân để tham gia nhưng chưa quen ai chơi cầu lông ở Vũng Tàu hết.
    Có ai có nhóm cho mình tham gia với?
    Mình tên Thắng, sinh năm 82 (để tiện xưng hô), chơi cầu lông được 7-8 năm gì rồi.

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết