Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 37
    Like
    2
    Quote Được gửi bởi kakaku View Post
    Do ko có domain key nên bạn SEO từ này về trang chủ sẽ mất thời gian. Theo mình bạn nên đưa về link sản phẩm này :
    www.vxgroup.com.vn/May-Nen-Khi.html
    và một điều nữa là bạn nên SEO thêm các key phụ khác để site mạnh hơn và lượng tìm kiếm đến cũng cao hơn như : ban may nen khi , may nen khi chat luong cao =>> Đừng coi thường những từ khóa phụ và dài. Thống kê của donah nghiệp cho thấy tỷ lệ chuyển đổi visit thành khách hàng bằng các key có 3 - 5 từ cao hơn các từ ngắn.
    Trang Wordpress free đang ở vị trí thứ 1, tại sao? tại sao 1 trang free lại có thứ hạng cao hơn trang có domain đàng hoàng? back link của họ có nhiều không, mình thấy là không bằng bạn.
    Trang bạn khó lên top vì trang chủ không có nội dung về máy nén khí chỉ có các tag... Bạn có thể thêm nội dung vào trang chủ giống như trang wp kia: Công ty chúng tôi.....chắc công ty có tờ quảng cáo bạn có thể đưa vào trang chủ.
    Hoặc bạn tạo 1 trang mới như bạn kaka đề nghị có từ máy nén khí ở url có bài viết khoảng 500 từ , SEO với anchor link may nen khi, may nen khi cho thue , moi ngày chừng 50-100 back links, trang bạn sẽ lên top nhanh thôi.

Like
    2
    Nếu không SEO được các từ khóa cạnh tranh quá thì SEO các từ khóa dài và cụ thể, đó là chiến lược tốt nhất.

Like
    0
    Bạn nghiên cứu lại căn bản của SEO đã. Phải đặt mình vào trường hợp của robots google trước. Onpage của bạn tệ quá, nên mang đi đánh offpage cũng mệt, trước tiên phải điều chỉnh lại cho nó chuẩn rồi hẵng đánh offpage sau.
    Site này vào tay mình đảm bảo với bác ko tới 1 tháng sẽ có mặt top 10.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi jame.chiem View Post
    Bạn nghiên cứu lại căn bản của SEO đã. Phải đặt mình vào trường hợp của robots google trước. Onpage của bạn tệ quá, nên mang đi đánh offpage cũng mệt, trước tiên phải điều chỉnh lại cho nó chuẩn rồi hẵng đánh offpage sau.
    Site này vào tay mình đảm bảo với bác ko tới 1 tháng sẽ có mặt top 10.
    Bác này tự tin thật. Vote cho bác 1 phiếu.

Like
    0
    bác viết post này chính là câu trả lời rồi đấy

Like
    9
    Site load chậm, cấu trúc HTML phức tạp, mã nguồn chưa tối ưu, không tìm thấy thẻ H1 ... ==> Web của bạn chưa làm tốt phần On Page. Vì chỉ chủ yếu dựa vào backlink nên vị trí thay đổi thất thường là đúng rồi.
    Your signature cannot be longer than 70 characters

Like
    0
    Quote Được gửi bởi sieutoc.com.vn View Post
    Nếu không SEO được các từ khóa cạnh tranh quá thì SEO các từ khóa dài và cụ thể, đó là chiến lược tốt nhất.
    nghề dạy nghề nữa mà ;

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kingshanghai View Post
    SEO nói khó thì không khó lắm mà nói dễ thì cũng không đơn giản chút nào nói chung SEO thật ra là một chiến trường tranh giành nhau mảnh đất tốt của google (top 10 tìm kiếm) vì vậy cần có chuẩn bị đầy đủ lực lượng chiến đấu, công cụ chiến đấu và nhất là chiến thuật đánh.

+ Về chiến thuật là vì đây là môi trường đấu tranh lên xuống vì vậy cần phải kiếm cách triệt hạ đối thủ để đưa đối thủ xuống để đẩy mình lên và cách đơn giản và hiệu quả nhất là làm cho website đối thủ vi phạm qui định của GOOGLE và còn nhiều cách khác nữa tự người làm SEO tìm thấy và nghĩ ra...
    Chơi thì phải chơi đẹp chứ, hic,

Like
    47
    Quote Được gửi bởi DynamicVietnam View Post
    Chơi thì phải chơi đẹp chứ, hic,
    Canh tranh công bằng bạn nhỉ

Like
    0
    Site chậm có thể khắc phục
    1. Bật System - Cache trong plugin
    2. Coi lại dịch vị hosting
    3. Codes bạn xài nên quét lại mã độc