Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 35
    Like
    0
    Tớ cũng là người tham gia bài post đó.

Tớ không xóa và cũng rất muốn biết ai đã xóa .

Like
    1
    Yana là admin thì có thể xem log được mà ?????

Like
    0

Buồn quá đi !

(((((HELLO))))) ???
    Có ai rãnh ngó wa bên này cái hông?
    We are demanding an answer, nomatter if it'd be like "YOU GUYS SÁCH ẤP...", we don't really care who did it, but why did it.
    So?

Like
    0

Vui lắm ! yeah !!!

Không hỏi cho ra người đã xóa thì làm sao mà nghe hắn trả lời tại sao ?????? Mong Admin Yuna coi Log lại... Theo tôi biết thì không có bao nhiêu người có khả năng xóa cả Thread mà có bài Admin post trong đó...

Quote Được gửi bởi tuscan
    We are demanding an answer, nomatter if it'd be like "YOU GUYS SÁCH ẤP...", we don't really care who did it, but why did it.
    So?
    yeah, chúng tôi chỉ cần nghe câu trả lời là tại sao lại làm thế thôi ???

Nói nhỏ cho tuscan nghe: đừng viết bằng English, có người sẽ không hiểu đó...

Like
    0
    Có dzài pác "chọt" hơi quá đáng...1 chút (có tui nữa..Hixhix)
    Thôi mấy bạn ui! Bỏ qua cho Admin còn đất sống với!

Like
    0
    1- Yuna
    2- Admin nhưng cũng có luật riêng.
    3- Yn kô phải là người xóa. Bản thân YN cũng cảm thấy bức xúc với vấn đề này (vấn đề mà trong topic mình nói đó), nhưng mong các bạn cũng tôn trọng quyết định của Admin nào đó khi thực hiện việc này.

Like
    0
    Nói 1 câu xin các bạn đừng giận. Cái bạn hỏi hơi thừa tại sao thread đó bị xoá. Không cần nói tui nghĩ ai cũng biết! Vậy thì hỏi làm chi?

Nếu trên các diển đàn của VN này cái gì các bạn cũng được nói ra thoải mái, thì có lẽ các bạn không phải đang sống ở VN rồi.
    Được sửa bởi tinman lúc 00:30 ngày 02-10-2004

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tinman
    Nói 1 câu xin các bạn đừng giận. Cái bạn hỏi hơi thừa tại sao thread đó bị xoá. Không cần nói tui nghĩ ai cũng biết! Vậy thì hỏi làm chi?
    Diễn đàn là nơi để thảo luận, nếu "không cần nói cũng biết" thì ai post thread đây, k?
    Có lẽ silent threatment cũng là 1 cách hay, nhiều lúc im lặng, đôi bên im lặng sẽ có thể tránh khỏi cái gì đó "qúa trớn" xảy ra, nhưng nó k0 fải là cách giải quyết triệt để.

Quote Được gửi bởi tinman
    Nếu trên các diển đàn của VN này cái gì các bạn cũng được nói ra thoải mái, thì có lẽ các bạn không phải đang sống ở VN rồi.
    Nói vậy nghĩa là bạn cũng phần nào "k0 hài lòng", nhưng bạn "đành hài lòng" với nó bởi vì bạn sống ở VN?

Nếu các operators, rule-keepers, administrators nào đó vẫn nghĩ "im lặng là vàng" thì cho mình xin vài chỉ "im lặng" để nhậu đỡ buồn j/k

Like
    0
    Chào các bạn,

Hôm nay vikhoa mới đọc được bài này. Thật sự là như vậy chứ không phải cố tình im lặng làm gì. Từ hôm bà nội mất đến giờ vikhoa rất ít lên mạng vì không có thời gian. Rất mong các bạn thứ lỗi vì việc trả lời chậm trễ này.

Bài "Du sinh ...." do chính tay vikhoa move vào box Recycle Bin, xóa thì chưa xóa nhưng các members cũng không đọc được.

Lý do:

1/ Tôn chỉ của DDTH chắc các bạn cũng đã biết và trong quy định có nói rằng tránh đề cập đến các vấn đề chính trị, xã hội đi quá khỏi lĩnh vực tin học. Thật sự, các bạn đang nói lên những điều phải nói nhưng các bạn lại nói không đúng chỗ. Có lẽ chủ đề đó chưa đến mức phải move vào Recycle Bin nhưng nó càng ngày càng đi xa dần chủ đề cũng như tôn chỉ của diễn đàn nên buộc lòng vikhoa phải move. Closed lại thì anh em còn bức xúc hơn vì những người đọc được mà không reply được sẽ post 1 thread khác.

2/ Nếu để lại bài viết đó, thì sẽ có nhiều bài viết khác tương tự và có thể sẽ nhân rộng lên ở nhiều box. Dù sao vikhoa cũng là người chịu trách nhiệm chính trên DDTH này, tấm gương TTVN vẫn còn đó và chắc hẳn chẳng ai muốn một ngày nào đó DDTH đóng cửa chỉ vì một vài topic và vikhoa phải lên giải trình với cơ quan chức năng giống Vương Vũ Thắng cách đây vài năm. Vikhoa không cần biết trong lòng các bạn nghĩ rằng vikhoa "nhát gan", "không dám nhìn vào sự thật" v.v... mà vikhoa chỉ cần biết mình phải cố gắng giữ gìn sân chơi này cho mọi người, không chỉ vì một vài việc nhỏ nhặt mà ảnh hưởng đến tập thể.

Chắc hẳn các bạn đã hiểu vikhoa muốn nói đến vấn đề gì và với tình trạng kiểm soát Internet hiện nay của nước ta, khi mà các tiệm Internet còn phải ghi lại CMND của người truy cập thì có lẽ chúng ta chưa nên thảo luận các vấn đề tương tự trên một diễn đàn mà chúng ta rất muốn nó duy trì và phát triển.

Topic bên box Nghề nghiệp thì vikhoa vẫn để nguyên vì đã có anh Thọ (7604) control cho topic đi đúng đường.

Nếu Jef, Tuscan, Empty_heart và những bạn khác vẫn còn "bức xúc" thì có thể "trút giận" vào đầu vikhoa này cũng được Mobile mở 24/24, mail check 1 ngày 20 lần, Yahoo thì vào thường xuyên -> liên lạc cách nào cũng được cả.

Hy vọng câu trả lời này tạm thỏa đáng câu hỏi đầu tiên của Empty_heart.

Like
    0
    Vạn lần k0 dám đem lại phiền phức cho anh Vi Khoa và DDTH.com, xin lỗi anh VK!!!

Mình rất nể trọng và khâm phục VK, nhưng k0 vì đó mà có reply này, mà là vì mình clear rồi, sai chỗ thật rồi! Xin anh VK thông cảm và bỏ qua cho đàn em còn bồng bột

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết