Trang 1 / 39 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 387
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Kinh Nghiệm Đầu Tư Tên Miền

Hi các bạn,
    Trước hết mình xin chúc các bạn một năm mới luôn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn, vạn sự như ý nha.

Mình thấy có nhiều người kinh doanh tên miền rất thành công và cũng có nhiều người thất bại. Mời các bạn có kinh nghiệm đầu tư tên miền vào chia sẻ với mọi người.

Làm thế nào để biết được tên miền nào có giá trị và sẽ có người mua?
    Nên đầu tư vào tên miền nhắm vào đối tượng mua người Việt không?
    Khi nào là lúc nên mua và bán tên miền?
    Quote Quote

Like
    0
    Mình thấy có nhiều bác rất giỏi? Park domain , đặt ads để mỗi năm tên miền kiếm đủ tiền để duy trì! Càng để lâu càng có giá! Cứ như mình hàng năm đóng tiền renew vỡ cả mặt!

Like
    0
    Hy vọng có bác nào giỏi truyền lại vài chiêu để anh em cùng làm giàu.

Like
    42
    Dear các Bác.
    em không phải dân đầu cơ tên miền. Nhưng em thường xuyên tư vấn và làm việc cùng các bác đầu cơ tên miền lớn nhất VN.
    Có 2 lưu ý khi đầu cơ tên miền:
    - thứ nhất: chỉ nên đầu cơ tên miền chung chung, mang tính thương mại, dễ làm website và ngắn gọn dễ nhớ. Tên miền .vn thì chỉ nên mua tên miền thuần tiếng việt
    - thứ 2: nên đầu cơ tên miền của các lĩnh vực mới dễ có tiềm năng phát triển ở VN, chịu khó duy trì vài năm. Đừng vội bán nếu chưa được giá.
    đó là tất cả những gì em học được qua nhiều năm làm tên miền và tư vấn đầu tư tên miền.
    thân ái
    www.vtracking.vn - miễn phí lắp đặt.

Like
    0
    Thanks bạn chia sẻ những thông tin hay nha.

Like
    1

HR.com.vn

Giang nói rất phải. Tên miền nếu gắn liền với một mảng không thể thiếu/chí ít là rất cần thiết trong đời sống xã hội thì có cơ hội thành công cao nhất.
    Nếu nói đến Nhân sự - Tuyển dụng - Việc làm - thì HR.com.vn có thể coi là đẹp không các bạn ?
    Ai có nhu cầu sử dụng HR.com.vn thi call mình nhé! 0947.545.818

(Cũng xin được giới thiệu E.edu.vn(E-learning, Đào tạo trực tuyến...), dangtin.com.vn(Đăng tin quảng cáo, internet marketing), thegioinet.vn)
    Được sửa bởi hoatc lúc 17:43 ngày 08-02-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Bác hoatc có mấy cái domain đẹp nhỉ....

Like
    0
    Bạn hoatc có những tên miền đẹp thật đó, nhưng nếu những tên miền đó có đuôi .com thì là số một vì HR là human resource là tiếng anh mà đuôi .com.vn là cho người việt và theo mình nghĩ là trong tương lai thì giá trị của nó mới cao vì sau này nhiều người việt biết HR là gì. Hiện tại thì bao nhiêu phần trăm người Việt ở Vietnam biết HR là gì? Mình có nói gì sai thì xin bạn bỏ qua nha.

Like
    0
    Em cũng thích lĩnh vực này, nhưng cái tên miền tốt nhất của em cũng mới chỉ nhận đc đặt giá 1k$. Các bác toàn hàng đẹp, nhất là bác thanhnien kìa

Like
    0
    Thời gian gần đây mình đã thu vào một số tên miền mình nhắm vào đối tượng người mua nước ngoài vì người Việt mình chưa mạnh tay đầu tư vào web. Bạn vào đây xem và cho ý kiến nha.

Trang 1 / 39 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết