Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    1

Vụ xin cách vượt qua bản quyền bên thứ 3 về âm thanh.

Có một số bạn PM cho mình "xin cách vượt qua bản quyền bên thứ 3 về âm thanh".
    Mỉnh chả biết từ đâu lại có cái chuyện ngộ nhận đó.
    Mình chỉ nhớ là có ai đó muốn tìm cách thay đổi âm diệu hay tốc độ bản nhạc MP3.
    Mình có nhớ là suggest một chương trình MP3-tag mấy bản nhạc MP3 và có khả năng thay đổi âm điệu cao thấp cùng với nhịp độ nhanh chậm.
    Thế là một số người PM cho mình và xin "xin cách vượt qua bản quyền MP3".
    Xin công bố cùng mấy bạn ""xin cách vượt qua bản quyền" là mình không có giải pháp "vượt qua bản quyền" gì hết.

Ai muốn xin cái chương trình MP3 dể chỉnh nhạc thì tôi có. Còn chương trình vượt bản quyền thỉ tôi không có.
    Ai còn PM cho tôi xin cái vụ vượt bản quyền MP3 thì tôi sẻ BAN NICK ngay lập tức vì vi phạm quy luật bản quyền cùa diễn đàn..
    Quote Quote

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi That Old Man View Post
    Có một số bạn PM cho mình "xin cách vượt qua bản quyền bên thứ 3 về âm thanh".
    Mỉnh chả biết từ đâu lại có cái chuyện ngộ nhận đó.
    Mình chỉ nhớ là có ai đó muốn tìm cách thay đổi âm diệu hay tốc độ bản nhạc MP3.
    Mình có nhớ là suggest một chương trình MP3-tag mấy bản nhạc MP3 và có khả năng thay đổi âm điệu cao thấp cùng với nhịp độ nhanh chậm.
    Thế là một số người PM cho mình và xin "xin cách vượt qua bản quyền MP3".
    Xin công bố cùng mấy bạn ""xin cách vượt qua bản quyền" là mình không có giải pháp "vượt qua bản quyền" gì hết.

Ai muốn xin cái chương trình MP3 dể chỉnh nhạc thì tôi có. Còn chương trình vượt bản quyền thỉ tôi không có.
    Ai còn PM cho tôi xin cái vụ vượt bản quyền MP3 thì tôi sẻ BAN NICK ngay lập tức vì vi phạm quy luật bản quyền cùa diễn đàn..
    Chả ăn thua gì, vì mình không biết giải thuật quét nội dung và phát hiện ra bản nhạc này đã được đăng ký bản quyền nó hoạt động ra sao. Lần đứt cáp trước, em làm cái clip sinh nhật cho con gái, lựa được mấy bài hát dễ thương lắm, nhúng vô trong clip, nó chờ cho mình upload hết nguyên file đâu gần 400MB, rồi nó quất cái bụp. Lươn lẹo đủ trò vẫn không thoát. Rốt cuộc làm cái clip ca nhạc cho một con mắm teen mà phải xài nhạc cổ điển của Bach
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    13
    Em vừa nghe nhạc vừa quay camera. Đến khi upload lên youtube thì nó bẩu là video của mày có chứa bài hát của người ta.
    Cơ hội ban nick chỉ đến một lần.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    chắc do cập nhật về vấn đề bản quyền

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết