Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Rất hay ! ---HOT--- Khỏi lo bản quyền Windown ---HOT---

Từng xài máy tính thì các bạn chắc hẳn đều biết anh Bill không muốn cho ai xài chùa của anh ấy nên tung ra nhiều tuyệt chiêu để ngăn cản.Từ xưa là key đến nay thì ảnh xài Genuine.Key thì bạn search trên mạng ra cả đống lúc cài Win paste vào thấy ngon,kiểm tra " %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a " gì gì đó thấy " Windows is already activated " à thì ra OK rồi.Nhưng xin thưa với các bạn win chưa được bẻ khóa đâu ạ.Muốn bẻ hoàn toàn đúng nghĩa thì rất khó cần phải có kiến thức cao 1 chút mới ăn thua (mà khổ công làm thì mục đích cuối cũng chỉ là không bị đòi tiền) vì bác Bill đã xài tuyệt chiêu Genuine (sẽ được tự động cập nhật lẫn trong các gói cập nhật),mặc cho key bạn OK thì Genuine vẫn kêu inh ỏi bản quyền.Với những bạn muốn có win xài ngon không bị bác Bill làm phiền thì cách nhanh gọn nhất theo em khi bị Genuine kêu đó là Remove Genuine.Nhưng đâu có dễ vì Genuine được win bảo vệ dưới dạng file hệ thống quan trọng đã cài là không gỡ.
    Nhưng " cao nhân ắt có cao nhân trị " và đây là thuốc:

Remove Genuine.rar

Pass:891991

Giải nén ra." Với 1 thao tác duy nhất " kick vào file RemoveWGA.exe ---> OK--->OK--->Khởi động lại máy.

Thế là anh Bill đã hết đòi được tiền chúng ta !!!
    Được sửa bởi 891991 lúc 21:47 ngày 31-12-2010
    Quote Quote

Like
    1
    bài này sao chưa bị die nhể ?

Like
    0

Buồn quá đi !

Quote Được gửi bởi yodownload.net View Post
    bài này sao chưa bị die nhể ?
    ý bác là gì.topic có gì sai thì bác pm 1 câu,nói kiểu này ai mà dám post bài

Like
    0
    đã test . ko đc bác à ! nhấn ok ok nhưng khởi động lại máy thì vẫn hiện ra phần WGA . có thể bác nhầm lẫn chăng ?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết