Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 35
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Có dưới 1 triệu, em mua loa gì đây?

Em định mua bộ loa tốt nhưng em chỉ có khoảng 1 triệu đồng, mong mấy bác tư vấn giùm em, vì em muốn mua loa nào tốt nhất với tiền em có, em muốn có bộ loa dùng để nghe nhạc ( chủ yếu là Dance ) và chơi game, diện tích phòng em ở là 4x3 m.
    Thansk all.
    À, có pác nào biết về loa Creative 4.1 FourPoinSurrourd với cái Creative 4.1 Inspire cái nào tốt hơn ( cho nhu cầu của em vậy).
    Em rất mong được sự giúp đở của các pác.
    Được sửa bởi huynhthu lúc 09:43 ngày 11-08-2004
    Quote Quote

freewarez Guest
    Sau khi mua loa bạn nên cài phần mềm DFX 6.4 cái này nó nâng cao chất lượng nhạc MP3 tốt lắm,trang chủ của nó là //www.fxsound.com , nếu D/L ở đây bạn phải khai tên tuổi , tốt nhất ta vào GOOGLE.com.vn search với cụm "DFX"+"Download" để D/L,
    "DFX"+"******" để tìm số ******

Like
    0
    Thanks pac, nhưng em đã có DFX 6.4 rồi, và em cũng thấy nó nâng cấp âm thanh tốt lém, nhưng vấn đề em muốn hỏi là loa nào có giá dưới 1 triệu mà nghe tốt nhất( với giá đó)

Like
    0
    Ban nen xai Creative FPS 2000 4.1, con nay phu hop gia ca, la the best choice cho ban do, choi game rat okie, nhac cuc ky suong, phim cung rat duoc, chi thua loai 5.1 vi khong co hieu ung am thanh ro net lam khi xem phim thoi, nhung neu so voi con Inspire thi...NUOT PHAT MOT tin di, minh dang so huu mot bo ne, neu thich minh san sang de lai cho 09.08.49.46.52 gap Duong Anh
    P/s: Dong Creative Inspire lam sao bang dong FPS duoc cho du la dong FPS la "doi truoc" kiem ky ky may cai post minh da post luc truoc doc di nhe, minh viet rat ky ve loai loa nay do...THE BEST !

Like
    0
    nên mua loa 5.1, còn hiệu gì thì bác cứ đi dạo một vòng rùi sẽ biết, cỡ 1 triệu thì bác chỉ mua được sound max thui, bỏ thêm tí tiền lấy con Inspire 5.1 nghe cũng sướng rùi, còn chuyên nghiệp hơn thì bỏ chừng trên 200$ lấy con Atlec

Like
    0
    Em thanks Pác C100 nha, em đang làm ở tiệm nét cũng có bộ FPS 2000 ( cái này màu đen) em nghe cũng hay lém, tiếc là nó bị vô nước nên cái siêu trầm bị bể rồi. Nói thật em cũng có cảm tình với nó đó, nhưng em muốn mua bộ mới bác biết chổ nào bán không, em thấy ở T&H bán FPS1600 không biết có được hông, vậy có pác nào xài FPS1600 cho ý kiến giùm đi.
    thanks all

Like
    0
    neu muon nghe nhac thi can gi phai xai creative cho phi . Xach 44USD ra titan mua dan loa OKAY MK90 ve nha nghe ma da nghien luon . Khong tin ban cu ra titan nghe thu dam bao la se rat tuyet. Vi ban muon xai creative thi phai co card sound roi nghe moi hay chu xai on board nghe rat te . Con dan OKAy thi lai khac nghe rat hay vi minh dang xai ma, nghe nahc cu y nhu loa thung tieng bass rat chac va manh va Treble thi rat ro . Tom lai minh khuyen ban nen mau dan loa do

Like
    0
    Con FPS1600 nghe o hay bang con 2000, Huynhthu muon mua loa new 100% thi khong con hang nua dau, bo loa FPS2000 khong san xuat nua, neu o VN co ban chi la ... second hands het thui do chuc vui.
    P/s : Neu van co y dinh lay con FPS 2000 minh de lai cho, dang du ra vi o nha dang xai loa của dàn ! Thế nhé

Like
    0
    Ah...dung mua con Inspire 5.1, mac tien ma dzom hon con FPS2000, con 5.1 do chi duoc moi cai xem phim thi hay thoi chu con nghe nhac thi phai la FPS2000, khuyến cáo rùi đó

Like
    0
    Êh, sao ko ai xài SOundmax vậy, 56$ là tậu được A9000( dàn loa 5.1 rồi), sắm thêm cái Creative Card Sound nữa là ghiền luôn

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết