MU - Game Online đầu tiên có và đã không còn xa lạ với những game thủ online Việt Nam. Nhưng không vì vậy mà MU trở nên nhàm chán. Thật vậy ! Với những công nghệ và kĩ thuật vượt trội, phiên bản MU qua từng Season và hiện tại là Season VI đã thực sự đánh thức giới game thủ online bằng những hình ảnh đẹp mắt, sống động và lại chơi được cách tân cùng hệ thống nhân vật, nhiệm vụ và sự kiện phong phúI - MU hân hạnh được mang đến cho bạn 1 Server đầy đủ tính năng và vô cùng hấp dẫn, sau đây là 1 số thông tin về Server này :

Điểm khác biệt của I - MU với các MU khác:

Admin I - Mu Cam kết ko bán đồ thần trong webshop, webshop chỉ bán nguyên liệu để các bạn ép đồ trong game.

Tỉ lệ Drop đồ của I- MU là 10% nên đồ các bạn có được sẽ rất có giá trị và các bạn sẽ ko cảm thấy nhàm chán như 1 số MU trước - Đồ ra quá nhiều!

Tiêu chí của I- MU về vấn đề item là :" Để Game Thủ Tự Ép Đồ Để Dùng ". Với sự điều chỉnh về tỉ lệ rớt các loại ngọc, chaos, lông chim rất hợp lí.

Shop trong game chỉ bán đồ bình thường, ko bán cánh, jewel, vé blood, devil,.. tạo điều kiện tốt cho các bạn có thể tự lực cánh sinh

I - MU tuy mới CloseBeta nhưng cũng thu hút đươc 1 số lượng thành viên nhất đinh. Chúng tôi cũng tổ chức Event đua TOP nhận giải thưởng nhưng đều là các giải thưởng có giá trị trong game, tránh tình trạng như 1 số MU khác, "treo đầu dê, bán thịt chó". Họ treo giải rất hoành tráng, liệu có ai đã được những giải đó, mình đã chơi rất nhiều MU vì thấy giải thưởng đua TOP có giá trị nhưng... đến phút cuối thì toàn bị nhân vật khác vượt lên 1 cách ghê gớm ?!? Mặc dù nhân vật đó ít online và ko có trong Bảng xếp hạng trong 5 ngày đâu ( Đua trong 7 ngày ).

I - MU luôn luôn mong muốn tổ chức nhiều sự kiện trong game cho các thành viên, vì vậy: chúng tôi đã tuyển rất nhiều EventMaster - phụ trách mảng tạo Event cho gamer.

I - MU là bản Season 5 vì hiện tại bản season 6 đang còn nhiều lỗi, chính vì vậy chúng tôi chưa update lên season 6! Sẽ cố gắng update trong thời gian tới.

Trên đây là bài viết cảm nhận của riêng mình vè I - Mu, anh em nào thấy hay thì tham gia cùng mình, đua TOP ngày thôi

Website: http://i-mu.org
Thể loại : MMORPG
Server: Season 5 Episode 4
Client: 1.07x Webzen
Antihack: MuGuard Premium

Thời gian Close:
8h00 Chủ Nhật ngày 12 tháng 12 năm 2010