Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Làm thế nào để khóa điện thoại BlackBerry của bạn?

Hầu hết mọi người không biết rằng điện thoại di động Blackberry có thể dễ dàng mở khóa bằng cách nhập một mã Unlock (mep2). Khi bạn đang đi du lịch ở nước ngoài và đi ra khỏi vùng phủ sóng của nhà cung cấp dịch vụ điện thoại di động của bạn, tốt hơn là bạn nên sử dụng một thẻ SIM và chuyển sang một mạng lưới địa phương.
    Các phần mềm điện thoại di động là để lập trình mà bạn chỉ có thể mở khóa nó bằng cách nhập mã mở khóa đặc biệt. Mã này được biết đến như là thiết bị di động Cá nhân Mã (MEP).
    Nếu bạn tìm kiếm trong google bạn sẽ thấy rất nhiều trang web cung cấp miễn phí mã số mở khóa, nhưng tất cả các mã số này không chính hãng. Bằng cách nhập mã sai, bạn sẽ mất số nỗ lực để mở khóa điện thoại. Số lượng tối đa của các nỗ lực để nhập mã mep2 là TEN.

Luôn luôn nhớ "Không có bữa ăn trưa miễn phí"

Vì vậy, cách tốt nhất để mở khóa Blackberry của bạn là để mua mã số mở khóa từ một nhà cung cấp đáng tin cậy.

Tìm kiếm Internet cho các trang web mở khóa điện thoại di động. Bạn sẽ đi qua một ngàn trang web có thể làm điều này. Chọn trong đó bao giờ bạn muốn. Đừng tìm kiếm so sánh giá cả và các hướng dẫn mở khóa.

Kiểm tra lại số Model-mạng mà điện thoại bị khóa đến và số IMEI trước khi đặt hàng. Nếu bạn thực hiện bất kỳ sai lầm trong những chi tiết này những người này sẽ không bao giờ cung cấp cho bạn một khoản hoàn lại!!
    Một điều nữa, trước khi đặt hàng yêu cầu họ về các điều kiện để nhận được một khoản hoàn lại đầy đủ trong trường hợp mất mã! Hãy suy nghĩ và đưa ra quyết định khôn ngoan.

Tôi có cá nhân mua các mã cho Storm Blackberry của tôi từ unlockgenie.com. Đó là bởi vì họ đã đánh giá tốt trên hầu hết các diễn đàn điện thoại di động. Tôi đã nhận điện thoại của tôi mở khóa thành công từ trang web đó. Tôi nghĩ rằng mã số của họ không thất bại. Các trang web liên kết cho trang web nói trên là http://unlockgenie.com/
    Quote Quote

Like
    0
    thường thì trong phần setup có cài đặt khóa máy mà

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết