Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Web hay giới thiệu anh em

Bài viết này sẽ giới thiệu về tiện ích mà ASK đã phát triển trong thời gian qua, lượng khách viếng thăm và sử dụng cũng không nhỏ.

http://taochu.anhsaokhuya.net

Đây là trang web cho phép bạn tạo nhanh các kiểu chữ động, chữ ngộ nghĩnh đẹp mắt dành cho Blog, Web bằng cách ghép các chữ cái với nhau. Vậy so với các trang tạo chữ khác, trang web của anhsaokhuya.net có lợi thế gì:

1- Số lượng kiểu chữ nhiều nhất

Với 132 kiểu chữ, khẳng định với các bạn taochu.anhsaokhuya.net sở hữu số lượng kiểu chữ nhiều nhất hiện nay . Ngay cả các site tạo chữ của anhso.net và taochu.com không nhiều bẳng

2 - Tạo mã đa dạng nhất

Cho phép bạn tạo hiệu ứng chữ chuyển qua trai, chuyển qua phải, chuyển 2 bên,....

3 - Cho phép tạo số và ký tự lạ

Không chỉ cho phép tạo các chữ cái thông thường, ở các mẫu chữ đầu tiên, ASK còn cho phép bạn tạo số và các kí tự lạ như : , ' , " , ) , ( , & , .....Điều này chỉ có ở anhsaokhuya.net

4 - Không gây phiền toái cho người dùng

Giống như tất cả các tiện ích khác của ASK, chúng tôi cố gắng loại bỏ tất cả những gì có thể gây phiền phức cho người dùng . Cụ thể:
    Không tạo code làm chuyển trang , quãng cáo khi bạn click vào chữ.

5- Tốc độ và độ tin cậy

taochu.anhsaokhuya.net tồn tại đồng thời cùng với anhsaokhuya.net

Với tất cả những ưu điểm trên , taochu.anhsaokhuya.net mong muốn sẽ trở thành người bạn quen thuộc của các blogger cũng như chủ nhân web. Chúc các bạn vui vẻ.
    Quote Quote

Like
    0
    Trang web hay, chúc web bạn ngày càng có nhiều khách và phát triển.
    Phan mem quan ly spa Ebizspa

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết