Trang 6 / 20 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 199
    Like
    20
    Các em bé lớn hơn không bị giử trong phòng như các bé mà được rong chơi ngoài sân. Nhìn các em vui vẻ vô tư chơi bắn đạn mà mình củng thấy vui lây:

Khu vườn cảnh trước tu viện nhỏ bé im lặng với tượng đức mẹ nhò bé khiêm tốn lùi vào một góc vườn như muốn quan sát theo dỏi và che chở cả tu viện:

Like
    529
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Này này, ăn nói cẩn thận nhá, tớ biết trong đây có khối thằng to con còn hơn chú ấy nữa kìa, mà cứ ngồi lên xe đò là mặt như thằng chết trôi ấy
    Người nhiều chữ có khác, để diễn đạt tình huống này mình chỉ biết có câu " rũ rù như cu thằng chết"

Like
    137
    Quote Được gửi bởi tiểu dân View Post
    Arkain: Sếu trọ học ở Sài Gòn nên nếu có muốn trốn nhà ở Vũng Tàu đi Đắc Lắc thì chắc cũng hông phải là vấn đề.

Bác TOM: con spam vậy được chựa ạ? (hình như trang nào con cũng xả một bài thì phải)
    Vấn đề là Sếu's parents không vào ddth và vào làng Mùi chứ không là cô nàng bị tóm cổ về nhà ngay đấy cọp con ạ

(Xì păm cái để ủng hộ già TOM)

Già đợt này về thu hoạch được nhiều ảnh quá. DL lần đầu nhìn thấy lá lóc cõng thịt trên lưng để nướng đó già (topic Ẩm thực ) - Tks và chờ già P Lê CU tiếp

Quote Được gửi bởi kiett
    Nó không đi được chuyến này nên cà khịa với cu Berg và sẵn phần ganh tị thôi bác, chứ chú này cũng đã từng 3g sáng trùm kín mít ngồi sau xe cho mẹ chở từ Biên Hoà về SG để kịp chuyến xe đi Cà Mau, ngồi xuống cao tốc bị nước tạt lên người mặt mày cũng xanh như đít nhái...
    Đúng là lão này nhiều chữ thật Lỳ Dê ạ

Like
    529
    Quote Được gửi bởi dinhlocphp View Post
    Già đợt này về thu hoạch được nhiều ảnh quá. DL lần đầu nhìn thấy lá lóc cõng thịt trên lưng để nướng đó già (topic Ẩm thực ) - Tks và chờ già PLê CU tiếp
    Sao lại lôi bên ẩm thực qua đây. (spam tiếp) theo như quan sát thì mấy con cá lóc ấy được nhồi nhân nhiều quá nên lòi cả ra ngoài chứ hổng phải cõng thịt trên lưng đâu nhà Dính ạ
    và chờ già PLê CU tiếp
    Ổng đang pLê Cu nên chờ nè

Like
    75
    Quote Được gửi bởi TongNghien View Post
    Thức như vậy thì xi-nhê gì.

Có nhiều bữa, 3, 4 giờ sáng mà còn thấy bài post của cổ mới ghê chứ !

Quote Được gửi bởi 8bongda.com View Post
    Đúng là nể thật, chắc là không biết quý trọng nhan sắc, hoặc là quá tự tin với bản thân dù thức cỡ nào cũng xinh chán

Bản thân mình hay thức đêm mình biết mau tàn tạ lắm, hic hic
    Thằng Nghiện này gian thật

Like
    17
    Quote Được gửi bởi tiểu dân View Post
    Sếu trọ học ở Sài Gòn nên nếu có muốn trốn nhà ở Vũng Tàu đi Đắc Lắc thì chắc cũng hông phải là vấn đề.
    Nhà em ở VT nhưng mà trên này cũng có nhà cô với Bác, tại đi có mấy ngày nên không sợ bị phát hiện, có cơ hội đu theo ngay chị ơi, hihi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Vấn đề là Sếu's parents không vào ddth và vào làng Mùi chứ không là cô nàng bị tóm cổ về nhà ngay đấy cọp con ạ

Quote Được gửi bởi Bạch Linh View Post
    Thằng Nghiện này gian thật
    Gian sao? sao gian? shena không thể hiểu nổi, hichic

Quote Được gửi bởi 8bongda.com View Post

@sêna: Con gái thì tranh thủ ngủ sớm đi em, nhanh già thì khổ...người yêu em
    sao đang nói Tiểu Dân tỷ cái lạc đạn qua em vậy nè!!!! em chỉ thức tới 1h thôi mà, hiếm khi thức khuya lắm
    Được sửa bởi shena22 lúc 08:45 ngày 03-12-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    20
    Mặc dù Soeur Huệ muốn gom anh em lại đề dể thuyết trình mà anh em cứ tung tăng như nhửng chú bé con.
    Nghe Soeur nói là còn có một khu vườn trồng cà phê bên kia đường là mấy anh em nhanh chân chạy qua bển:

Và dọc hai bên đường thì hoa dã quỳ vẩn rực rở như mặt trời đang mọc:

Trong sân vườn cà phê, cây cà phê cành trỉu năng trái như muốn chào đón anh em:

Like
    17
    Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Mặc dù Soeur Huệ muốn gom anh em lại đề dể thuyết trình mà anh em cứ tung tăng như nhửng chú bé con.
    Nghe Soeur nói là còn có một khu vườn trồng cà phê bên kia đường là mấy anh em nhanh chân chạy qua bển:
    coi 2 người đi bên shena kìa, tươi và hăng dễ sợ, chả bù cho mình, hức hức

Like
    20
    Lần đầu tiên được bước chân vào nơi trồng cà phê và được tận mắt nhìn, tận tay rờ, và lần đầu tiên được nhai trái cà phê. Ý ẹ!!
    Bác Chiến đưa cho mình coi hai hột cà phê đả lột vỏ ruột trắng bóc. mình cho vào miệng nhai thấy nhớt nhớt lạt phèo. Mọi người bật cười vì hai hột cà phê đó là do anh Chiến ăn cái vỏ chín đỏ nhả ra hai cái hột cho mình coi. Mình cù lần không biết cho vào miệng nhai thử. Hèn chi Ewwww!!!

Like
    2
    Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Lần đầu tiên được bước chân vào nơi trồng cà phê và được tận mắt nhìn, tận tay rờ, và lần đầu tiên được nhai trái cà phê. Ý ẹ!!
    Bác Chiến đưa cho mình coi hai hột cà phê đả lột vỏ ruột trắng bóc. mình cho vào miệng nhai thấy nhớt nhớt lạt phèo. Mọi người bật cười vì hai hột cà phê đó là do anh Chiến ăn cái vỏ chín đỏ nhả ra hai cái hột cho mình coi. Mình cù lần không biết cho vào miệng nhai thử. Hèn chi Ewwww!!!
    ặc ặc
    Ngày xưa có cái chữ kí - Giờ bị reset mất rồi ;)

Trang 6 / 20 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết