Trang 8 / 13 FirstFirst ... 3567891011 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 126
    Like
    3
    Thằng đó troll gì giỏi

Thuộc có mỗi slogan lá cải của FPT mà cứ đọc đi đọc lại như thằng khùng

Loại người khùng khùng bị chửi mà vẫn cười gặp thiếu gì trên DDTH này, chẳng có gì mới mẻ

Like
    0
    Bác nào hủy hợp đồng nào? Cho em xin tên , địa chỉ, số điện thoại, email.....để em đến làm biên bản thanh lý với bác. Em thiết nghĩ là 1 ISP không mong muốn khách hàng rời mạng của mình nhưng do các bác khó tính và nhu cầu cao nên em nghĩ nên thanh lý sớm cho các bác mà cũng có lợi cho nhà em. Em biết dù care thế nào đi chăng nữa đã bị vậy rồi thì cũng không hy vọng các bác sẽ dùng lần nữa. Chúc các bác tìm được ISP nào mà các bác thấy hài lòng nhé.

Like
    3

Tệ thật !

Review để đóng góp ý kiến.

Nhưng nhìn lại cách đối xử khách hàng của nhân viên CMC đi, ra sao ???

Clone nick để chửi khách hàng thì cứ xác định khó mà rửa sạch.

Chất lượng tốt thì tự người ta biết mà đăng ký sử dụng, tiết kiệm băng thông để ráng lôi kéo khách hàng thì chỉ tạo ác cảm với người khác. Cái gương FPT bị tẩy chay vụ mạng vẫn còn đó.

Làm ăn đàng hoàng thì không lo chết đói.

P/s: đừng quên nhân viên CMC từng khoe cái tốc độ gói 24Mbps download 4 link Mediafire ~ 1MB/s (gần 50% gói 24Mbps).

Like
    0
    cáp quang ở VN chưa ổn định lắm

Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi langtuheorung View Post
    tui không biết các ông và sử dụng test như thế nào ?

tui mới check tức thì ở nhà: tốc độ 24mbps của CMC thấy cũng ok (đang sử dụng wifi nha)

tui test vào lúc 17h00

mấy ông test và chụp những lúc tốc độ thấp, sao những lúc cao không đem lên.

ông thái không biết ông làm nhà cung cấp nào (VN...-F...-Vi...), mà ở đâu cũng thấy bài của ông. (cần thì tôi copy đem lên cho coi)

biết nhiêu bài nói về tốc độ cực chậm - sao không vào đó mà chém gió

KHÔNG TIỀN ĐỪNG SỬ DỤNG CÁP QUANG

MUỐN TEST CHÍNH XÁC BỎ TIỀN MÀ RA MUA SOFT CỦA NƯỚC NGOÀI MÀ TEST CHO CHÍNH XÁC

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Xin lỗi các bác chứ em phải chửi cái loại ít não thàng này chứ em không chịu được. Cái loại mày ngu như chó , cái loại não phẳng , loại mày nuôi chỉ để lấy cứt .
    giờ đến các chú CMC , các chú là ISP mới mà làm ăn như này thì dẹp mẹ nó đê , nhân viên thì chẳng biết cái mẹ gì mà vào chém gió như thật, lại còn cái kiểu reg nick vào chửi khách hàng nữa thì thôi rồi.
    Tôi hay vào VOZ qua bên này vì thấy link anh Renoxp Review bên VOZ . tôi cũng có một topic bên VOZ nói về cái chất lượng phục vụ của các chứ CMC đăng ký 1 tháng mà chẳng đến kéo cáp cho người ta , điện thoại hỏi thì cứ hẹn này hẹn nó bực mình cắt luôn.
    http://vozforums.com/showthread.php?t=1427194
    còn đây là Review về thái độ làm việc của CMC
    http://vozforums.com/showthread.php?t=1470016
    Còn đây là mấy cái dẫn chứng khẳng định cái khả năng kém cỏi của băng thông quốc tê CMC( công nghệ GPON) so với VNPT( công nghệ AON) nghĩ mà hài vãi c ....

Gói cước tôi dùng là 30Mb giá cước 2t một tháng.
    Các chú CMC nhìn thấy thế này mà không có thay đổi gì thì dẹp mẹ đi. Đúng là ngu như lợn mà cứ bảo thủ khoe cái công nghệ GPON cái cứt gì chứ.
    Xin lỗi các bạn đọc về em bức xúc quá nên hơi thô lỗ với các chú ấy tị .
    Được sửa bởi mr_thinhpolo lúc 23:28 ngày 18-11-2010

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mr_thinhpolo View Post
    Xin lỗi các bác chứ em phải chửi cái loại ít não thàng này chứ em không chịu được. Cái loại mày ngu như chó , cái loại não phẳng , loại mày nuôi chỉ để lấy cứt .
    giờ đến các chú CMC , các chú là ISP mới mà làm ăn như này thì dẹp mẹ nó đê , nhân viên thì chẳng biết cái mẹ gì mà vào chém gió như thật, lại còn cái kiểu reg nick vào chửi khách hàng nữa thì thôi rồi.
    Tôi hay vào VOZ qua bên này vì thấy link anh Renoxp Review bên VOZ . tôi cũng có một topic bên VOZ nói về cái chất lượng phục vụ của các chứ CMC đăng ký 1 tháng mà chẳng đến kéo cáp cho người ta , điện thoại hỏi thì cứ hẹn này hẹn nó bực mình cắt luôn.
    Còn đây là mấy cái dẫn chứng khẳng định cái khả năng kém cỏi của băng thông quốc tê CMC( công nghệ GPON) so với VNPT( công nghệ AON) nghĩ mà hài vãi c ....

Các chú CMC nhìn thấy thế này mà không có thay đổi gì thì dẹp mẹ đi. Đúng là ngu như lợn mà cứ bảo thủ khoe cái công nghệ GPON cái cứt gì chứ.
    em cộng lại thấy tốc độ là trên 2MB/s mà sao bác lại kiu chậm nhỉ, mà sao bác lại trên 2MB/s mà các bác kia lại đc có 200~300 KB/s, chẳng hiểu gì cả

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kiemkhachanhai View Post
    em cộng lại thấy tốc độ là trên 2MB/s mà sao bác lại kiu chậm nhỉ, mà sao bác lại trên 2MB/s mà các bác kia lại đc có 200~300 KB/s, chẳng hiểu gì cả
    2M/s là người ta đang nói cáp quang VNPT còn 200k/s là đang nói CMCTI này

Like
    5
    Quote Được gửi bởi mr_thinhpolo View Post

bạn đang chửi ai thế chửi mình sao, tóm lại quote mình là chửi mình hả, đéo hiểu ra làm sao nữa mình đang chửi CMC có ông quote chửi mình ... vl là đây. À cũng bên voz à hình như có bài review thái độ nhân viên CMC =)) bị move vào cái box của CMC rồi thì phải, khổ đek ai lại review thái độ nhân viên )
    Tôi đang xài VNPT còn ko hiểu đồng chí quote bài tôi và xả 1 tràng ra là chửi tôi hay chửi ai, đề nghị giải thích

Like
    0
    Các bác nói chuyện gì thì cũng phải đoàng hoàng chứ, lớn rồi ai lại nói năng như người ko được học ấy. Em cũng biết các bác bức xúc đừng có nóng vội mà hỏng việc. Em nói thật bác nào tử tế thì em tử tế lại, còn thích chơi kiểu không tử tế thì chơi. Được ăn được học và nói năng vậy được sao,phí tiền của cho đi ăn đi học. Em đã bảo rồi bác nào thấy thỏa mãn thì dùng còn không thỏa mãn thì hủy chứ đừng nói năng bậy bạ . Ăn nói cũng phải có văn hóa chút thì người ta mới tôn trọng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi TearofBoy View Post
    bạn đang chửi ai thế chửi mình sao, tóm lại quote mình là chửi mình hả, đéo hiểu ra làm sao nữa mình đang chửi CMC có ông quote chửi mình ... vl là đây. À cũng bên voz à hình như có bài review thái độ nhân viên CMC =)) bị move vào cái box của CMC rồi thì phải, khổ đek ai lại review thái độ nhân viên )
    Tôi đang xài VNPT còn ko hiểu đồng chí quote bài tôi và xả 1 tràng ra là chửi tôi hay chửi ai, đề nghị giải thích
    Sorry mình quote nhầm.

Trang 8 / 13 FirstFirst ... 3567891011 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết