Trang 13 / 13 FirstFirst ... 810111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 126 / 126
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi giganet2.5G View Post
    He He các bác sau 1 khoảng thời gian theo dõi Review : Em chốt lại bác nào thấy cmc còn đáp ứng được nhu cầu thì sử dụng còn những bác nào thấy cmc cung cấp chưa thỏa mãn có thể gọi điện hủy hợp đồng chyển sang dùng ISP khác rồi đứng có kêu nhiều. Nhân tiện bác nào muốn hủy thì báo em luôn em làm thủ tục giải quyết cho nó nhanh.
    Đọc xong bài này hay quá. Tôi cũng đang muốn hủy hợp đồng CMC đây. Sau khi lắp cáp CMC 2 tháng nay. Ban ngày thì mạng chạy phè phè nhưng cứ đến 7h tối là hầu như không dùng được, đọc báo trên dantri còn load mất 1-2 phút mới xong, ban ngày thì tôi cần quái gì, có buổi tối là dùng thôi chứ? Test speedtest thì ôi thôi tốc độ của mạng là 0,22mbps, cao nhất lên được 0,96mbps, kiểm tra download file trong nước thì được 25-40kb. Gọi lên hỗ trợ liên tục thì có đến 5-6 anh kỹ thuật thay nhau đến mà tình trạng thì vẫn thế. Báo lỗi thường xuyên xảy ra 19h-24h thì các bác kỹ thuật đến ban ngày thấy tốc độ lên 5mbps. Thấy mạng nhanh rồi thì kêu không sao thế là đóng hỗ trợ. Chả hiểu kiểu gì??? Và đến giờ 26/12 sau hơn 2 tháng sử dụng... tình trạng vẫn thế. Xin hỏi các bác mạng CMC nếu là bác, bác nghĩ sao? Tiền thì mất mà chả thấy hài lòng tý nào.
    Bác bên CMC thì làm cho tôi cái hủy hợp đồng phát nhỉ.
    Chủ hợp đồng: Công ty TNHH ĐT TM & DV Hà Nội TNT
    địa chỉ: Ngách 358/39 Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ theo truyên hình cáp lắp năm 2008)
    Gói hợp đồng: Giganet home 3
    Phone: 01215 288 882

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Lại CMC lúc nào cũng thế :0

Like
    278
    đợt này cmc cáp quang chán đời quá, download quá chậm, load facebook ì ạch, 1 số site việt nam cũng rùa bò
    gọi điện thì chẳng thấy ai xuống kiểm tra, đã 2 3 tuần nay rồi

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Hôm vừa rồi được trận đau tim quá. Gọi lên tổng đài 1900585882, 1 phát có người nghe máy luôn (các lần khác 10/1). Rồi đến chiều có 1 em gọi lại hỏi mạng ngon chưa ? phát này càng đau tim hơn ..... Cứ như đọc được ý nghĩ mình vậy (Đang nghĩ tính cắt mạng chịu nộp phạt) chăm sóc tốt thế. Nhưng đến ngày hôm này thì lại đâu vào đó. Cứ vào server nào đặt máy chủ ở FPT thì khỏi vào luôn. vne, ngoisao, nhacs ... Youtu thì lúc được lúc không (đc thì mất hết hình) .... sáng chưa ngủ dậy thì mạng ầm ầm .... tối cày thì cứ như cưỡi rùa.

Like
    0
    Mấy hôm nay cáp quang cmc không thể vào được nhứng site nào đặt máy chủ fpt có ace nào bị hiện tượng này không?

Like
    278
    Quote Được gửi bởi mansoi View Post
    Hôm vừa rồi được trận đau tim quá. Gọi lên tổng đài 1900585882, 1 phát có người nghe máy luôn (các lần khác 10/1). Rồi đến chiều có 1 em gọi lại hỏi mạng ngon chưa ? phát này càng đau tim hơn ..... Cứ như đọc được ý nghĩ mình vậy (Đang nghĩ tính cắt mạng chịu nộp phạt) chăm sóc tốt thế. Nhưng đến ngày hôm này thì lại đâu vào đó. Cứ vào server nào đặt máy chủ ở FPT thì khỏi vào luôn. vne, ngoisao, nhacs ... Youtu thì lúc được lúc không (đc thì mất hết hình) .... sáng chưa ngủ dậy thì mạng ầm ầm .... tối cày thì cứ như cưỡi rùa.
    youtube bạn thêm https vào là load được nhé, còn site nào đặt ở fpt công nhận là đừng có nghĩ vào được ) còn mấy thằng ôn làm ở CMC mà vào đây đọc thì làm ăn cho nó tử tế vào nhé, hết hợp đồng này là t cũng sang FPT dùng thôi )

Trang 13 / 13 FirstFirst ... 810111213

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết