Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Cho em hỏi cấu hình máy thế này có mạnh không ạ?

AMD Athlon(tm) processor LE-1640 2.6Ghz
    RAm 1GB
    card onboard NVIDIA Geforce 6150SE nForece 430(share ram ra card màn hình được 512mb)
    Em muốn hỏi cấu hình máy thế này thì có chơi được những game như fifa,cf và chơi có mượt không ạ ?? Và nếu bán thì có thể bán với giá bao nhiêu??
    Cám ơn anh chị đã xem,xin giúp đỡ em!

Like
    0
    Đây là cấu hình phổ thông, giá rẻ nhất trên thị trường.

Tuy nhiên nó hoàn toàn có thể chơi được các game CF, fifaonline,

Nhưng mượt thì e là khó.

Giá của bộ trên rất rẻ chắc tầm < 4 triệu máy ko có màn hình. Mạnh nhất trong tầm giá thì ok.

Chứ mạnh nhất chơi mượt các game trên thì không thể.

Bạn nên chọn cấu hình X2 245 với mainboard chipset AMD 880G với VGA AMD Radeon HD 4250 mạnh hơn rất nhiều chỉ chênh ít tiền thôi.

Like
    0
    Chào bạn, Đăng Khoa xin được góp ý như sau:
    Cấu hình của bạn bình thường thôi, cấu hình này chơi các game trên thì vẫn chơi được, tuy nhiên để mà mượt thì hơi khó. Bây giờ bạn thanh lý này sẽ bị mất giá nhiều, bời chip AMD không được nhiều người ưa chuộng mà bán ra lại khá thấp.theo mình giá rơi vào tầm dưới 3tr.
    Chúc bạn may mắn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi prshtt View Post
    RAm 1GB
    card onboard NVIDIA Geforce 6150SE nForece 430(share ram ra card màn hình được 512mb)
    Em muốn hỏi cấu hình máy thế này thì có chơi được những game như fifa,cf và chơi có mượt không ạ ?? Và nếu bán thì có thể bán với giá bao nhiêu??
    quá mạnh !!! chơi xếp hình pikachu là OK lun ko phải bàn cãi

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi prshtt View Post
    RAm 1GB
    máy của bạn cũng chỉ bình thường thôi bạn ạ. k đc mạnh lắm đâu, đảm bao chơi game call of duty bản mới nhất sẽ bị giật tưng bừng. thêm nữa là chip amd mất giá rất nhiều. chắc tầm 2,5 tới 3 triệu thôi!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dangkhoaonline01 View Post
    Cấu hình của bạn bình thường thôi, cấu hình này chơi các game trên thì vẫn chơi được, tuy nhiên để mà mượt thì hơi khó. Bây giờ bạn thanh lý này sẽ bị mất giá nhiều, bời chip AMD không được nhiều người ưa chuộng mà bán ra lại khá thấp.theo mình giá rơi vào tầm dưới 3tr.
    Chúc bạn may mắn.
    Ít nhát AMD sau này bán CPU bị lỗ thôi còn tận dụng được bo mạch chủ, nâng lên CPU cao hơn. còn Intel.

Socket thay 4 5 cái 775, 1156, 1366, 1155, ko cái nào tương thích cái nào. 775 thì quá cũ rồi, năm sau là hết sản xuất, Vậy sau này Intel bán mất giá hơn thì có.

AMD giờ qua Voz hoặc 5 giây rao bán cũng được giá chán.

Mua máy về dùng, chứ mua máy về để bán lại thì bó tay ông Đăng Khoa này rồi.

Thảo nào suốt ngày để TRần Anh và Mai Hoàng Phúc Anh băt hết khách .

Không có hàng thì chê ỏng chê eo. Có hàng thì khen lấy khen để, Kinh doanh không có đạo đức!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hatrang_128 View Post
    máy của bạn cũng chỉ bình thường thôi bạn ạ. k đc mạnh lắm đâu, đảm bao chơi game call of duty bản mới nhất sẽ bị giật tưng bừng. thêm nữa là chip amd mất giá rất nhiều. chắc tầm 2,5 tới 3 triệu thôi!
    Hết game hay sao mà lôi cái COD MW2 ra đây ? =/ CPU E7400, VGA HD4650 1G + 3G RAM còn chào thua, chỉ chơi được medium (mượt). Cái máy ấy, ma ra thì gánh được COD2.

Nếu có đủ vốn tậu cái mới thì bán quách nó đi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi dangkhoaonline01 View Post
    Chúc bạn may mắn.
    bro ơi, ko dám AMD ko được chuộng đâu ^__^ Mình mua con E7400 hồi đó >2tr giờ ngồi tiếc lắm. Gần bằng giá đó là có AMD X4 630 rồi =/ hức hức hức hức
    Được sửa bởi Vipcanabis lúc 11:10 ngày 03-11-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết