Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 94
    Like
    12
    Quote Được gửi bởi richman View Post
    Vậy bạn có thể chia sẻ là vì sao có từ khóa trong domain là một lợi thế không?
    thực tế thôi .

Like
    2
    1 lợi thế khi seo từ khóa trong domain ! Cố gắng lên sẽ thành công đó bạn.

Like
    0
    sai bác dính Iframe hay sao đó! vừa vào là KIS báo đỏ lòm luôn kìa!
    nam linh chi

Like
    0
    Đúng là cày trâu backlink thật hiệu quả ^_^ . Nhưng nếu làm cho google.com thì nên xây dựng backlink ở mấy trang nước ngoài thì hay hơn đúng không mấy bác !!!

Like
    0
    Vậy bạn có thể chia sẻ là vì sao có từ khóa trong domain là một lợi thế không?
    cái này là thực tế trong thuật toán của google thôi, và khi tìm kiếm và phân tích em cảm nhận được như vậy, 1 vd là domain của em là vietnamtravelco, có nghĩa là gần giống như là vietnam travel co. hoặc viết đầy đủ là company, và g nó hiểu được cái co này nên khi gõ key vietnam travel company web của em đang đứng thứ 2

em thấy cái này cũng là sự may mắn tình cờ

Like
    0
    Mình cũng đang seo từ Halong bay cruises cho trang http://www.fascinatinghalongbay.com có 1 chút keyword trong domain không biết đến bao giờ mới lên top 10 google, ai có cách nào mách giúp tôi với.

Thanks.

------------------
    Halong bay cruises

Like
    0
    seo từ khóa trùng domain là một lợi thế rất lớn, tại sao lại hỏi như thế nhỉ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoangducseo View Post
    seo từ khóa trùng domain là một lợi thế rất lớn, tại sao lại hỏi như thế nhỉ?
    Ai cũng nói là nó lợi thế. Nhưng cụ thể thì nó lợi thế như thế nào?

Nếu không biết nó lợi thế như thế nào thì làm sao chúng ta tận dụng cái lợi thế của nó nhỉ!! Hay là cứ mua một domain trùng với từ khóa mình cần SEO và "tự sướng" rằng mình đang có lợi thế từ khóa trùng domain.

Like
    31
    Nếu không biết nó lợi thế như thế nào thì làm sao chúng ta tận dụng cái lợi thế của nó nhỉ!! Hay là cứ mua một domain trùng với từ khóa mình cần SEO và "tự sướng" rằng mình đang có lợi thế từ khóa trùng domain.
    Bác nói làm em nhớ lại em 3 tháng về trước. Cũng một câu hỏi tương tự như bác Lợi thế Ntn. Và sau khi tìm hiểu 3 tháng ròng em ngộ ra 1 điều bác biết là gì không ? : Biết được thì bác đi làm chuyên viên cho GG cho nhanh.
    Và giờ sau 5 tháng thì em đã biết muốn hiểu nó lợi thế ntn thì hãy làm và làm rồi kiểm chứng. Đừng bao giờ nghĩ mình có thể trở thành 1 SEOmaster ngay được.
    Còn với từ khóa đó thì là bình thường,trước có seo từ khóa vietnam travel và vietnam tour bên GG.com mới khiếp.Xong dự án đó tập trung vào từ Thiet ke web còn kinh khủng hơn.2 tháng ròng mới lên page2 (domain không cùng key không chắc cũng lên rồi).
    Do đó domain cùng key là 1 lợi thế lớn trong SEO và nó lớn như thế nào thì...đi hỏi Google.

Dich vu SEO | Thiet ke web SEO | Quan ho

Like
    0
    trong >200 yếu tố ảnh hưởng đến SEO thì từ khoá trong domain đã được thừa nhận rồi. Nếu xem lại thuật toán của search engine thì yếu tố domain là quan trọng ;

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết