Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 24 / 24
    Like
    0
    Hôm nay mình gọi điện thoại cho VDC thì được nghe một giọng hà nội rất dễ thương, sau đó lại được nghe một giọng kỹ thuật rất dễ thương. Và họ hẹn sẽ mở chức năng leech cho mình, thật dễ thương. Đợi đến hẹn xem sao.

Like
    5
    Hên thiệt. Trước có một thời gian down megashare sao mà đã quá. Tự nhiên hôm kia tới giờ down không được rồi thấy trên forum có thông báo bảo trì. Tưởng bảo trì xong tốt như xưa ai ngờ nó lẹt đẹt 50KB/s mà còn bị limite 2 Link.

Cũng đang do dự kh6ng biết có nên mua VIP không vì hy vọng VIP sẽ được Speed cao và có thêm cái Leech.

Nhưng khi lên trang chủ Megashare.vn coi thì chỉ thấy ghi VIP có Leech nhưng muốn coi cách leech như thế nào thì đúng là mò kim đái biển vì chỉ tìm thấy câu "Chức năng Leech chỉ có khi bạn mua VIP"

Rồi lên google search cái vụ leech của MegaShare thì thấy được topic này

Code:
    http://forum.megasharesvn.com/showthread.php?t=121682
    cái bọn VNPT này mình xài MegaVNN của nó mất bao nhiêu tiền mà nó không add thêm chức năng leech vô cho acc đó

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi toididulich View Post
    Kinh nhĩ, số support mà còn không nghe mà dập máy chắc gặp em là e gọi e chửi thúi đầu. Bác hiền quá ạ
    Người ta đã dập máy rồi thì bạn có chửi, bạn nghe chứ ai nghe

@chủ thớt: bạn trả tiền để mua dịch vụ, nếu dịch vụ không đúng như đã cam kết bạn có quyền đi thưa mà, thành thật khuyên bạn nên làm to chuyện này qua báo chí, hiệp hội bảo vệ người tiêu dùng. Cũng là một cách thức tỉnh tinh thần phục vụ và trách nhiệm của các ông lớn nội địa.

Like
    0

Hi

Các công ty ở VN dịch vụ chăm sóc khách hàng chưa bao h đc xem trọng , khi các bạn xài các dịch vụ nước ngoài và trả tiền cho họ , lỡ may dịch vụ bị chậm trễ thì ít ra cũng nhận được câu " we are sorry for ... " còn riêng VN thì không , 1 câu xin lỗi cho đỡ bực mình , nóng máu cũng ko có , trong khi lỗi hoàn toàn ko phải do mình gây ra

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết