Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 59 / 59
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi kakasi221 View Post
    Nghe nói Vn cũng tung ra máy tính bảng giá rẻ hả mấy bro ) Không biết chất lượng thế nào nhỉ
    hàng máy tính bảng của VN ak? chưa bao giờ nghe đến ) có cạnh tranh nổi ko đây?

Like
    0
    nghe nói hàng Việt Nam chất lượng cao, thử một lần zùng hàng Việt Nam coi sao

Like
    0
    hình e nó đây.nó cũng đc coi là niềm hãnh diện của Vn chứ bộ!! cũng chạy android đàng hoàng

Like
    58
    Quote Được gửi bởi thaipl09 View Post
    hình e nó đây.nó cũng đc coi là niềm hãnh diện của Vn chứ bộ!! cũng chạy android đàng hoàng
    THôi thôi cho em xin, hàng Hanel là điều xấu hổ cho dân VN thì có. Mấy bác Tàu nổi tiếng vì copy hàng hãng còn nhanh hơn là hàng hãng tung ra thị trường. Còn bác Hanel chuyên gia đóng bên Tàu, hoặc mua linh kiện, board mạch bên đó về ráp rồi đóng mác Hanel.
    VN bây giờ loạn đủ thứ Điện thoại, TV hàng VN nhưng sx bên Tàu. Chỉ là đánh vô sự thương cảm của người tiêu dùng để giúp tiêu thụ hàng Tàu thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi AnhTuanKB View Post
    THôi thôi cho em xin, hàng Hanel là điều xấu hổ cho dân VN thì có. Mấy bác Tàu nổi tiếng vì copy hàng hãng còn nhanh hơn là hàng hãng tung ra thị trường. Còn bác Hanel chuyên gia đóng bên Tàu, hoặc mua linh kiện, board mạch bên đó về ráp rồi đóng mác Hanel.
    VN bây giờ loạn đủ thứ Điện thoại, TV hàng VN nhưng sx bên Tàu. Chỉ là đánh vô sự thương cảm của người tiêu dùng để giúp tiêu thụ hàng Tàu thôi.
    Nói chung thì mình cũng ko ưa gì hàng Trung quốc lắm. xài ko bền dù đôi khi còn nhìu chức năng hơn hàng chính hãng. nhưng bác cũng đừng nói vậy, ng VN mình mà. ủng hộ hàng Việt thui, nhưng đã đảo hàng nhái nha

Like
    0
    Quote Được gửi bởi AnhTuanKB View Post
    haiz.chúng nó lắm chiêu nhỉ? muốn luồn ba cái hàng tồn mà chẳng ai thèm dùng đem qua VN mình bán!! ban đầu mình cứ tưởng hanel là máy Vn làm luôn á chứ.thất vọng

Like
    1
    Quote Được gửi bởi kakasi221 View Post
    haiz.chúng nó lắm chiêu nhỉ? muốn luồn ba cái hàng tồn mà chẳng ai thèm dùng đem qua VN mình bán!! ban đầu mình cứ tưởng hanel là máy Vn làm luôn á chứ.thất vọng
    ẹc, có thông tin này nữa ik. hjx. chuyện động trời. tụi China đúng là phá hoại thiệt

Like
    0
    nghe nói dell strek sẽ cho ra thế hệ thứ 2 có chip xử lý dual-core 1.2ghz hả mấy bạn??x
    ipad thì ra ipad gen 2 hỗ trợ 2 camera ,kích thước 5" nhỏ gọn.khắc phục tất cả khuyết điểm của con ipad wifi đầu tiên.
    ==> Tất cả thông tin này chính xác không nhỉ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superbobo View Post
    nghe nói dell strek sẽ cho ra thế hệ thứ 2 có chip xử lý dual-core 1.2ghz hả mấy bạn??x
    ipad thì ra ipad gen 2 hỗ trợ 2 camera ,kích thước 5" nhỏ gọn.khắc phục tất cả khuyết điểm của con ipad wifi đầu tiên.
    ==> Tất cả thông tin này chính xác không nhỉ?
    cả 2 thông tin đến thời điểm này đều đúng. iPad sẽ cho ra phiên bản 5-7" vào quí 1 năm sau

Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết