Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    1

Phầm mềm nhận biết có phone

Hi tất cả mọi người, mình lại có một vấn đề mong nhận được sự giúp đở của các bạn... Mình rất muốn lên net thường xuyên, nhưng khổ nổi mình đang dùng dial up chung với đường dây của phone trong nhà . Mình muốn hỏi các bạn ai có biết software nào cài vào máy khi có phone thì máy sẽ báo cho mình biết không ?
    Mong sớm nhận được sự giúp đở của các bạn.. thanks...
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quansantran
    Hi tất cả mọi người, mình lại có một vấn đề mong nhận được sự giúp đở của các bạn... Mình rất muốn lên net thường xuyên, nhưng khổ nổi mình đang dùng dial up chung với đường dây của phone trong nhà . Mình muốn hỏi các bạn ai có biết software nào cài vào máy khi có phone thì máy sẽ báo cho mình biết không ?
    Mong sớm nhận được sự giúp đở của các bạn.. thanks...
    Dịch vụ đó chỉ có thể thực hiện nếu ISP có hỗ trợ về kỹ thuật. giống như điện thoại ở nhà bạn có chức năng call waiting nhưng muốn dùng bạn phải đăng ký. giải pháp kỹ thuật từ ISP, không dùng soft được.
    ở USA thì có rồi, Vietnam chưa có dịch vụ đó đâu.

Like
    1
    Hi daihuu,
    Sao mình thấy có trang web: http://www.callwave.com nó quảng cáo về soft này .... Tại mình không chắc phải nó không, với lại mình không tin tưởng vào mấy trang web đó, nên mình mới hỏi mọi người xem sao.....

Like
    0
    Cũng chẳng cần đến soft làm gì. Tôi đang dùng 1 con Motorola SM56 speakerphone V92, khi đang online mà có người gọi đến thì driver của modem sẽ tự động thông báo nhưng nó không hold được vì ISP ko hỗ trợ, tuy nhiên nó cũng đã nhận biết được là có người gọi tới.

Like
    1
    Mình biết là dùng modern thi` có thể nhận biết được phone rồi, nhưng mình không thể mua modern được. Chỉ có thể sài software thôi... Mong sự giúp đở của các bạn...

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết