Trang 11 / 11 FirstFirst ... 6891011
Hiển thị kết quả từ 101 đến 103 / 103

Chủ đề: Trở lại Kim Đôi

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi ngoccong2001 View Post

Nhưng do đường vắng nên 2 anh em kiết ga khí thế luôn . Hầu như chạy trên 70 hết .

có sỉn hông mà chạy dữ vậy trời...

Like
    2,418
    Để em lùn đi vài khúc là tội chú kia nặng lắm đấy nhá Phải mà chân cẳng nhỏ này nó dài cho cam

Thắc mắc, ông mê bà mê là ai dạ ? Có phải giống dân Bắc kỳ, mỗi lần giật mình cái gì đó lại hét lên "úi giồi ôi" không ?

Lần từ Huế ra La Vang, do đi xe mướn chả có miếng giấy tờ gì cả, xe lại chạy hai hàng nữa nên anh chạy đúng tiêu chuẩn, chỉ có 50 thôi (thế mà còn phải gác chân lên bánh trước đạp phụ nó nữa vì tay lái đâm qua một bên, lần đầu tiên chạy chiếc xe hai bánh có trợ lực tay lái ) mà thấy bà xã ngồi sau có vẻ mệt rồi, đường từ Huế ra La Vang tốt hơn đường Huế - Đà Nẵng nhiều.

Lần anh chị ra Đà Nẵng không biết hai con gấu kia nhỉ, làm chị Q cứ thắc mắc mãi hai thằng bé đẹp trai, dễ thương thế kia mà sao hông có ... bồ, hic hic hic. Sao tui cũng đẹp trai, cũng dễ thương mà bả hông tội nghiệp tui vụ đó dùm cái hè

Like
    73
    em với con gấu kia thì ông mê còn anh Cỏng với Ku út hết là bà mê, phải phân biệt rõ ràng!

Pác Kiệt có dễ thương đến đâu đi chăng nữa thì có mua chuộc cũng không dám tội nghiệp (Gấu đi kè kè vậy mà tội nghiệp không có bồ chắc trước khi có người tội nghiệp Pác chắc người đó cũng đáng tội nghiệp hơn rồi )

Trang 11 / 11 FirstFirst ... 6891011

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết