Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    0

Thông tin Từ 1k5 visit lên 10k visit trong vòng 2,5 tháng đưa domain của bạn thành một tên tuổi

Cách phát triển truyền thống tạo ra một website định hướng ngay từ đầu theo một mảng nhu cầu của internet sau đó marketting email, post bài quảng bá, và SEO v.v.. bằng này hoặc cách khác theo thời gian để phát triển website của bạn.

Cách phát triển thứ 2 tạo ra lượng truy cập đông sau đó định hướng hoặc dựa vào lượng truy cập để quảng cáo sản phẩm v.v.. Đơn giản thế thôi

Okie chúng ta xem cách phát triển thứ 2 của 24hmua.com. Từ con số index trên google la 9k 24hmua bắt đầu sữ dụng leech bài về từ trang rao vặt như 5giay.vn, muare.vn, enbac.com,123mua.com.vn, rongbay.com v.v... 1 ngày khoảng từ 5 đến 8 ngàn bài được đưa vào cơ sỡ dữ liệu. Sau khoảng thời gian hơn 2.5 tháng chúng tôi chạm đc con số 200k index trên google và sắp tới sẽ vượt ddth. Chuyển từ 1.5k visit/ngày lên 20k visit/ngày. Tất nhiên việc tăng lượng truy cập thì con đường vẫn ở phía trước

1 trong số các đối tác sữ dụng phần mêm này của 24hmua là 8gio.com, saigonsuntravel v.v..

sản phẩm của chúng tôi bán ra chỉ lấy bài từ diễn đàn nếu bạn có nhu cầu chúng tôi sẽ customize thêm các trang rao vặt khác như rongbay, enbac, 123mua

Chỉ là một phương pháp chia sẽ thôi bạn có thể sữ dụng hoặc không.
    Luu ý là Leech bài là một chuyện còn google index và cho bạn nằm ở đâu thì là chuyện khác

Link sp : http://24hmua.com/showthread.php?t=13358
    Được sửa bởi taptanhseo lúc 10:43 ngày 31-08-2010
    Quote Quote

Like
    0
    Phần mềm rất tốt và hiện đang sử dụng. Bảo hành tốt. Có điều nhân viên kỹ thuật xấu tè

Like
    7
    gặp toàn cao thủ seo
    nhìn site mấy bác thấy sợ luôn vì mình gà quá

Like
    0
    @trai78: Thanks anh nhiều. Nhưng hình như diễn đàn anh đang chạy chậm lại, lo host cho ổn định đeeeeee

Like
    0
    Phần mềm của bác ý tưởng rất hay.
    Nhưng index nhiều làm gì hả bác, người đọc có đọc hết được 10.000 bài viết của bác không. Mà Hầu hết bài viết bác lấy về là copy của bên khác, điều này chưa bao giờ được đánh giá cao.
    Phần mềm này dùng tạo các door way để spam backlink thì tốt thôi. Nhanh tiện, gọn.

Like
    0
    Đây là vấn đề Seo tổng thể, nghĩa là không seo từng cụm từ khóa giống bạn và diễn nhiên người vào diễn đàn đọc không hết nhưng bằng cách nào đó bạn sẽ khiến google đọc gần hết. Chưa cần xét đến được đánh giá cao hay không vì chiến lược này là số đông rồi định hướng sau

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thanchetf View Post
    Phần mềm của bác ý tưởng rất hay.
    Nhưng index nhiều làm gì hả bác, người đọc có đọc hết được 10.000 bài viết của bác không. Mà Hầu hết bài viết bác lấy về là copy của bên khác, điều này chưa bao giờ được đánh giá cao.
    Phần mềm này dùng tạo các door way để spam backlink thì tốt thôi. Nhanh tiện, gọn.
    Bạn phân tích sai rồi. Web bạn ấy có 200.000 link đã được google index tức sẽ có rất nhiều thông tin nằm trên google. Vì lẽ đó thì khách vào web cũng nhờ tìm thông tin trên google. Vậy index nhiều có lợi chứ không có hại bạn nhỉ ?

Like
    6
    Quote Được gửi bởi viet4room View Post
    gặp toàn cao thủ seo
    nhìn site mấy bác thấy sợ luôn vì mình gà quá
    Bác khiêm tốn quá. thấy bác cũng thật giữ mà.site bác cũng quá pro đó thôi

Like
    0
    1 ngày vài ngàn bài thì phải site "lớn" . chứ site nhỏ nhỏ mới thành lập mà ngày post vài ngàn bài thì thôi.index vào mắt,bị google cho là spam sớm

Like
    0
    Từ 1k5 visit lên 10k visit trong vòng 2,5 tháng đưa domain của bạn thành một tên tuổi

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết