Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    0

Cần tư vấn mua VPS VN

Mình đang tính mua 1 VPS để chạy forum , các anh chị đi trước cho thể cho mình một lời khuyên nên mua VPS ở đâu là tốt nhất ko ạ , hiện tại em tính mua ở Digipower hoặc Mắt Bão . Còn chỗ nào tốt hơn mà cho thanh toán tối thiểu 3 tháng không .

Cho mình hỏi thêm , khi mua VPS , chỉ cài đặt thôi mà không cần cài Licsence Cpanel thì có thể chạy site ko , vì mình chưa xài VPS lần nào .
    Quote Quote

Like
    1
    Mua ở vinacis đi, mình cũng chưa dùng VPS lần nào, mình mua ở đó 1 tháng rồi dùng khá ổn.

Cài đặt tất tần tật cho mình, quản lý qua Plesk (cũng khá dễ sử dụng)

Hỗ trợ khá tốt, bạn có thể xem bài viết của mình nhờ tư vấn mua VPS cách đây đúng 1 tháng.

Like
    0
    Bạn có thể tham khảo các gói VPS của BMC tùy theo nhu cầu sử dụng của bạn. Và tất nhiên là cho phép thanh toán 3 tháng đồng thời bạn không cần mua Cpanel vì VPS BMC đã cài đặt sẵn toàn bộ những thứ cần thiết và bảng điều khiển miễn phí VirtualEX.
    Ngoài ra nếu bạn không quản lý được VPS thì kỹ thuật sẽ giúp bạn toàn bộ, bạn chỉ cần copy code + db backup lên Server sẽ có người giúp bạn restore để chạy hoàn chỉnh mà ko phải tra thêm bất kì chi phí nào.

Tính năng VPS cơ bản:

+ Linux Centos 5 mini config
    + VirtualEX Free control panel
    + DDOS 1 domain free protection
    + Semi Managed Server
    Link tham khảo: http://gpnetsoft.com/

Like
    0
    Nếu mua ở VinaHost bạn có thể thanh toán từng tháng một, nếu bạn không mua Cpanel license thì vẫn có thể dùng thử Cpanel miễn phí 1 tháng, chừng đó cũng đủ thời gian để bạn setup website mình xong. Sau này nếu cần có thể quản lý qua SSH hoặc nhờ bộ phận kỹ thuật config giúp.

Like
    5
    Bạn có thể tham khảo các gói VPS của VIETHOSTING:

http://www.viethosting.vn/Virtual-Server.html

Bạn có thể thanh toán từng tháng hoặc 3 tháng hoặc 6 tháng tùy nhu cầu.

Thanh toán 3 tháng bạn được tặng 256MB RAM, 6 tháng hoặc 1 năm sẽ được miễn phí DirectAdmin.

Trường hợp bạn muốn xài cpanel mà ko muốn đăng ký license thì vẫn có thể xài bản trial, sau khi hết hạn trial vẫn có thể quản lý thông qua SSH mà ko ảnh hưởng gì cả.
    Hosting, Tên miền, Cloud VPS, Đặt Máy chủ

Like
    0
    Tại 3inetworks, bạn có thể thanh toán từng tháng, chứ không bị yêu cầu 3, 6 hay 12 tháng

VPS tại 3inetworks là managed VPS, bạn không lo về việc quản trị hệ thống khi chưa sử dụng VPS bao giờ. Bạn sẽ được miễn phí bảng điều khiển DirectAdmin để khởi tạo, điều chỉnh các accounts. Còn việc quản trị, tối ưu hóa, cài đặt hệ thống, sao lưu dữ liệu, 3inetworks sẽ đảm nhận.

Quote Được gửi bởi ngocthachez View Post
    cho thanh toán tối thiểu 3 tháng không
    Cho mình hỏi thêm , khi mua VPS , chỉ cài đặt thôi mà không cần cài Licsence Cpanel thì có thể chạy site ko , vì mình chưa xài VPS lần nào .

Like
    1
    Bác có thể tham khảo tại NetNam nhé, http://datmaychu.net/index.php/vps-s...te-server.html chạy trong server INTEL MODULAR
    SEO Forum VBB

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngocthachez View Post
    Mình đang tính mua 1 VPS để chạy forum , các anh chị đi trước cho thể cho mình một lời khuyên nên mua VPS ở đâu là tốt nhất ko ạ , hiện tại em tính mua ở Digipower hoặc Mắt Bão . Còn chỗ nào tốt hơn mà cho thanh toán tối thiểu 3 tháng không .

Bên chỗ mình hỗ trợ thanh toán tối thiểu 3 tháng/lần và sẽ tặng luôn license Plesk để bạn quản lý. Việc setup, tối ưu hóa, cài đặt hệ thống, sao lưu dữ liệu,... bên mình sẽ đảm nhận và sẽ support cho bạn đầy đủ
    Ngoài ra thì VinaCIS còn có chương trình Money Back Guarantee để cam kết chất lượng cho tất cả các khách hàng, trong 01 tháng đầu tiên sử dụng dịch vụ của VinaCIS mà có vấn đề gì thì bạn sẽ được hoàn lại 100% chi phí [http://vinacis.com/moneyback.html]

Cần tư vấn thêm điều gì thì cứ contact với mình nhé

Quote Được gửi bởi ZxJupiterxZ View Post
    Mua ở vinacis đi, mình cũng chưa dùng VPS lần nào, mình mua ở đó 1 tháng rồi dùng khá ổn.

Cài đặt tất tần tật cho mình, quản lý qua Plesk (cũng khá dễ sử dụng)

Hỗ trợ khá tốt, bạn có thể xem bài viết của mình nhờ tư vấn mua VPS cách đây đúng 1 tháng.
    Thank em đã ủng hộ :p

P/S: Link lần trước
    http://www.ddth.com/showthread.php?t=368975

Like
    0
    HostVN - Hosting VN tốc độ cao - Cho phép thanh toán hàng tháng .
    Thấy quảng cáo có cho thuê VPS sao bác này vẫn hỏi đi thuê nhỉ ???

Còn chỗ nào tốt hơn mà cho thanh toán tối thiểu 3 tháng không .
    Bên nào cũng cho thanh toán tối thiểu 3 tháng/kỳ mà bạn

Thuê VPS có Free license Direct Admin bạn nhé (dùng cho dễ quản lý)

Like
    0
    sang bên em nữa nhé
    có thể thanh toán 3 tháng 1.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết