Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: [Q] JDataStore ?

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ [Q] JDataStore ?

Các hosting (Apache, ...) có hỗ trợ Java , nhưng không biết là nó có hỗ trợ các gói khác với gói của JDK hay không ?

VD như mình sử dụng JDataStore của JB thì nếu đăng kí trên hosting thì nó có hỗ trợ không ? Hay là mình phải upload phần driver đó lên hả ?
    Quote Quote

Like
    2
    1.Mọi Hosting support Java đều Support đầy đủ JDK vì JDK là chuẩn.
    2.JDataStore là các Bean chủ yếu dùng thiết kế các XWin Application (tương tự như các ADO hoặc DataGrid của MS).Bạn không nên dùng nó để thiết kế các Web Application vì bộ JDK chuẩn đã hổ trợ đủ cả.
    haivl đã trở lại thành 3giai.com, nhiều ảnh chế - clip hài cực chất

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Gửi quangvu

Nhưng mà nếu giả sử, tui viết JSP trong đó có sử dụng CSDL là JDataStore thì không thể làm cách nào khác sao ?

Vậy nếu tui upload cái gói đó (lấy từ JBuilder ra) lên server thì có thể xài nó bình thường không ?

import .... ????

Vậy là những trang JSP chỉ có xài những công cụ mà bộ JDK chuẩn hỗ trợ thôi sao ? Vậy nó không có khả năng mở rộng hả ?

Nếu tui muốn nhiều hơn như thế thì phải làm như thế nào ?

Like
    0

Re: Gửi quangvu

Bài viết được gửi bởi Mèo mướp
    Nhưng mà nếu giả sử, tui viết JSP trong đó có sử dụng CSDL là JDataStore thì không thể làm cách nào khác sao ?

Vậy nếu tui upload cái gói đó (lấy từ JBuilder ra) lên server thì có thể xài nó bình thường không ?

import .... ????

Vậy là những trang JSP chỉ có xài những công cụ mà bộ JDK chuẩn hỗ trợ thôi sao ? Vậy nó không có khả năng mở rộng hả ?

Nếu tui muốn nhiều hơn như thế thì phải làm như thế nào ?
    Được chứ, miễn là gói đó nằm trong CLASSPATH mà web ap của bạn thấy được. Bằng không, bạn phải bỏ hết vào jar của bạn.
    Nên nhớ là JDataStore không phải là đồ miễn phí, nên để ý về phần bản quyền, phân phối.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết