Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    Có rất nhiều cái trong tin học không thể dịch sang tiếng Việt, và dù gì, đọc nguyên bản tiếng Anh mới hiểu được hết những cái hay của nó. Hơn nữa, nếu các bạn cứ đọc tiếng Việt hoài thì phải chờ bản dịch, tức là đi sau người ta 1 bước rồi. Chưa kết các công ty lớn tuyển người đều cần tiếng Anh.

Vậy vikhoa xin hỏi ngược lại : Học để đọc được sách tiếng Anh có khó lắm không mà các bạn cứ đòi đọc sách tiếng Việt hoài vậy ?
    Vikhoa nghĩ có khó cũng không khó bằng ngồi code 1 chương trình hoặc xây dựng 1 trang web đâu. Các bạn làm được điều khó hơn, sao không làm được điều dễ hơn ?

Like
    0
    Vậy vikhoa xin hỏi ngược lại : Học để đọc được sách tiếng Anh có khó lắm không mà các bạn cứ đòi đọc sách tiếng Việt hoài vậy ?
    Vikhoa nghĩ có khó cũng không khó bằng ngồi code 1 chương trình hoặc xây dựng 1 trang web đâu. Các bạn làm được điều khó hơn, sao không làm được điều dễ hơn ? [/B][/QUOTE]

Yes, I agree with you.

Like
    0
    English trong các book, ebook, help.. câu cú tương đối đơn giản, rõ ràng, không đến nỗi khó khăn lắm đâu... Kẹt lắm thì bạn cài thêm Click'nSee hay LVTD EVA bên cạnh...he he...

--=[artnet]=--

Like
    49
    hoc tieng' anh vua them duoc Tieng ANh lai ko tot hon sao hoc tieng veit cung~ hay nhung ko len duoc trinh tieng anh

Like
    0
    sach tieng viet ko hay bang sac tieng anh dau
    tui co VIsual Basic phan giao dien cua Aptech day can thi lien he vao hop mail ngay_dau_tien_di_hoc2000@yahoo.com se co huong dan cho nhung phai co co bao dap do

Like
    0
    gui Vikhoa va cac thanh vien khac?

Vikhoa huong dan minh ve trang nay nhe minh hoi bi nhuc dau sao ma loan qua tum lum nao ddth.com nao ddth.org
    moi cai khac the nao va co nhung gi hay giup cho viec hoc
    tui hoc chuyen nganh Mang va bao mat

Verus la ai vay sao gioi qua chung cho minh hoc hoi voi
    tui chuyen lang thang tren mang day .
    Goi mail cho minh ngay_dau_tien_di_hoc2000@yahoo.com

han hanh duoc quen biet cac ban
    chuc moi nguoi doi dao suc khoe va hoc tot de con trao doi va giup tui nua chu tui la linh moi gia nhap ma

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết