Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    0

Tin nóng cho những bác ham bóng!

Quả này thì có mà vỡ mặt mấy bố dùng VTC...hahaha...Các bố xem VTC thì tịt ngóm EPL vào ngày chủ nhật nhé, mà chủ nhật toàn trận hay! . Ở nhà mà xem HD vào chủ nhật!
    http://dantri.com.vn/c26/s26-404883/...-va-italia.htm
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi meotieuthu View Post
    Quả này thì có mà vỡ mặt mấy bố dùng VTC...hahaha...Các bố xem VTC thì tịt ngóm EPL vào ngày chủ nhật nhé, mà chủ nhật toàn trận hay! . Ở nhà mà xem HD vào chủ nhật!
    vậy thứ 7 bên nào phát sóng vậy chủ topic

Like
    0

K+

Quote Được gửi bởi quocthanhjs View Post
    vậy thứ 7 bên nào phát sóng vậy chủ topic
    Vẫn là K, có thể thêm SCTV15. Hiện chưa có thông tin nào về việc VTC có bản quyền NHA.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi meotieuthu View Post
    Thế con 2 kenh ESPN va Star cua VTC co NHA k? Hay la K+ mua doc quyen roi? Tinh hinh nha e VTC sap het han, e dang phan van khong biet co NHA k? Cac bac cho e them thong tin..
    (Xin loi khong viet duoc tieng viet, mong cac bac xa loi)

Like
    0
    tôi nghĩ VTC đã tính chuyện này trước nên họ phát thêm CCTV5 và Truesport trên asiasat 5 để phục vụ dân có thu nhập thấp như tôi mê EPL , nhưng tín hiệu asiasat5 không bàng tín hiệu vinassat1, trời mưa là mất tín hiệu, tôi đang phân vân không biết chọn bên nào, tôi thì thich xem VTC hơn vì có một số đài tôi thích, nhưng nghe bình luận tiếng tàu là thấy ghét rồi. bên K+ thì cao quá.

Like
    0
    Em cũng nghĩ như vậy. Giá thuê bao bên K+ cao ngất trời. Mong rằng dến thứ 7 hay chủ nhật K+ sẽ mở khóa cho bà con có thu nhập thấp xem

Like
    0

K+

Quote Được gửi bởi quocthanhjs View Post
    tôi nghĩ VTC đã tính chuyện này trước nên họ phát thêm CCTV5 và Truesport trên asiasat 5 để phục vụ dân có thu nhập thấp như tôi mê EPL , nhưng tín hiệu asiasat5 không bàng tín hiệu vinassat1, trời mưa là mất tín hiệu, tôi đang phân vân không biết chọn bên nào, tôi thì thich xem VTC hơn vì có một số đài tôi thích, nhưng nghe bình luận tiếng tàu là thấy ghét rồi. bên K+ thì cao quá.
    Nếu K+ mà độc quyền thì CCTV5 hay True cũng phải ngưng phát sóng giải này ở Vietnam. Nhưng mà cứ tới đâu hay tới đó cùng lắm là như DTH 2,5 năm ko thấy NHA vì VTC đã mua đc bquyền gđoạn truớc. Trên ESPN Star có nhưng bản quyền ko nên ko phát sóng

Like
    0
    Cuoi cung tom lai la 2 kenh ESPN va STAR cua VTC co NHA hay la k??? Ai co the tra loi cho toi cau hoi nay k???

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Vietkor84 View Post
    Nếu K+ mà độc quyền thì CCTV5 hay True cũng phải ngưng phát sóng giải này ở Vietnam. Nhưng mà cứ tới đâu hay tới đó cùng lắm là như DTH 2,5 năm ko thấy NHA vì VTC đã mua đc bquyền gđoạn truớc. Trên ESPN Star có nhưng bản quyền ko nên ko phát sóng
    Theo tôi có thể VTC đang thương thảo hợp đồng làm bình luận tiếng Việt trên kênh nước ngoài giống như VCTV từng làm trên ESPNStar mấy năm trước, mình đang hồi hộp theo dõi động tĩnh và để dành tiền từ từ đến lúc đó mua K+ luôn. chỉ còn cách đó thôi, khổ cho dân nghèo tụi tui quá.
    Được sửa bởi quocthanhjs lúc 16:29 ngày 27-06-2010

Like
    1
    Quote Được gửi bởi demon_bn View Post
    Cuoi cung tom lai la 2 kenh ESPN va STAR cua VTC co NHA hay la k??? Ai co the tra loi cho toi cau hoi nay k???
    câu trả lời là kg bạn ah

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết