Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 31
    Like
    0
    Từ khi xuất hiện cái vụ gia nhập WTO, đụng vào cái gì cũng liên quan tới bản quyền. Mình nghĩ là mọi người phải quen dần với việc này thôi. Với cả, đắt xắt ra miếng, thôi thì cước của K+ có đắt nhưng mà mình sẽ tha hồ mà xem các giải bóng đá lớn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mà Fan bóng đá nào có ý định chuyển qua K+
    thì múc nhanh nhanh lên, bọn nó đang có chương trình khuyến mại đấy!
    Được sửa bởi ahhanh lúc 14:47 ngày 01-07-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quocthanhjs View Post
    vậy thứ 7 bên nào phát sóng vậy chủ topic
    các ngày trong tuần thì nếu kênh nào mua bản quyền thì đc chiếu (kênh nào thì e chịu, vtc thì chưa có thì phải), còn riêng ngày chủ nhật có mấy trận đinh thì chỉ k+ mới đc chiếu thôi bạn ạ! ). Chơi quả này bố ai chịu được! )

Like
    0
    Quote Được gửi bởi anhquan_kd View Post
    Công nhận mấy bác nói em mác cười wá àh các bác muốn ít tiền ư rất đơn giản cần gì phải đi đâu cho xa các bác chỉ càn bắt 1 cái tivi + 1 dàn angten xương cá là xem thoải mái rồi. " Là dân cộng sản thì theo cộng sản đi, đừng bắt chiếc theo ngụy" mà em thấy đa số nhà bác mà có xem đc đá banh thì bác cũng có xem đâu hay lại ra wán cafe tụ tập anh em cùng xem. bác đừng trả lời là có xem nha tôi đố các bác ngồi 1 mình mà xem ngon lành đc đấy ko có 1 chút cảm hứng nào đâu.
    Nhiều kênh làm gì?
    Mấy kênh nói tiếng trung quốc các bác có hiểu ko?
    Ngay cả mấy kênh tiếng anh cung vậy các bác có hiểu họ nói gì ko?
    bác đừng lấy cái ngu của mình ra rồi phán mọi người giống như bác, 20 năm nay từ WC 1990 đến giờ, nếu nói ra quán cafe xem bóng đá thì phải đếm trên đầu ngón tay,em là một thằng mê bóng đá như mê gái nè,trong nước ngoài nước đều xem hết, chỉ có khi nào đội nhà đá V-league thì em mới ra sân xem, còn những ngày sân nhà không đá thì em xem trực tiếp trên TV một mình.
    Đâu phải ra quán cafe xem mới gọi là biết xem bóng đá.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi demon_bn View Post
    thế con 2 kenh espn va star cua vtc co nha k? Hay la k+ mua doc quyen roi? Tinh hinh nha e vtc sap het han, e dang phan van khong biet co nha k? Cac bac cho e them thong tin..
    (xin loi khong viet duoc tieng viet, mong cac bac xa loi)
    cái đó e chịu bác ạ. Giải ngoại hạng anh e biét có K+, chiếu toàn bộ ).

Like
    0

K

Quote Được gửi bởi meotieuthu View Post
    các ngày trong tuần thì nếu kênh nào mua bản quyền thì đc chiếu (kênh nào thì e chịu, vtc thì chưa có thì phải), còn riêng ngày chủ nhật có mấy trận đinh thì chỉ k mới đc chiếu thôi bạn ạ! ). Chơi quả này bố ai chịu được! )
    Tôi khẳng định là K đã có bản quyền phát sóng trực tiếp tất cả các trận của NHA ở bất cứ ngày nào có NHA. Dù thứ 7, CN hay thứ 2, thứ 4.
    Các đài khác Có Thể Có nhưng ngoài ngày chủ nhật.

Like
    0
    Liệu K+ có phát free một số trận không nhỉ?

Like
    0
    nó sẽ ko phát đâu trừ khi bác làm 1 quả của k+ sài thi nnóphát đấy

Like
    0
    túm lại là các bác có chê có chửi thì cũng có thay đổi đc gì đâu nên cứ chấp nhận thôi còn nếu ko thì đành chịu mất mát thôi.

Like
    0
    Các bác ơi, có thông tin chính thức của VTC về Ngoại hạng rồi đó. sẽ phát trên HD tối thứ 7 và các trận đấu bù trong tuần nhưng chủ nhật thì???

Like
    0
    Quote Được gửi bởi phucthien78 View Post
    Các bác ơi, có thông tin chính thức của VTC về Ngoại hạng rồi đó. sẽ phát trên HD tối thứ 7 và các trận đấu bù trong tuần nhưng chủ nhật thì???
    Hic. Nhưng CN thì vẫn do K+ độc quyền ko 1 thằng nào đc phát hết. kể cũng phức tạp nhỉ. Giờ thì cũng ko muốn chuyển qua K+ lắm vì giá cước hơi khét nhưng mà về lâu về dài cũng thấy nó là thằng uy tín nhất hiện nay rồi

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết