Trang 1 / 13 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 124
    Like
    1

TNT Cybernet ! Phòng NET - Games đáp ứng nhu cầu tốc độ và giá cả cho các bạn !

Ngày 29/4 này, hệ thống phòng NET-Games được các kỹ sư hệ thống của Thế Giới Ảo tận tình config sẽ ra đời !

Cấu hình hệ thống sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu Online hay Games cho các bạn về tốc độ và giá cả phải chăng ! TNT Cybernet sẽ có đầy đủ Games hiện đang có ở Thế Giới Ảo, cũng như tốc độ và sự an toàn khi Online cho các bạn. Các bạn đã yên tâm khi Online tại Thế Giới Ảo, các bạn cũng sẽ an tâm như thế tại TNT Cybernet ! Tại TNT Cybernet, các bạn sẽ còn hài lòng về cung cách phục vụ, cũng như sự thoải mái khi Online hay play Games hàng giờ liền !
    Đặc biệt, trong tuần khai trương, chúng tôi sẽ có những ưu đãi tuyệt vời cho các members của DDTH.com ! Chỉ 2000 đ/giờ khi các bạn đăng kí thành viên tại đây trong tuần khai trương !

Chúng tôi có các loại thẻ thành viên như sau :

- Khách vãng lai, ghé chơi một vài lần : 4000 đ/giờ.
    - Members loại 3, các bạn chỉ cần mua thẻ mệnh giá 50.000 đ với thời lượng Online là 20h, thời hạn sử dụng là 45 ngày.
    - Members loại 2, các bạn chỉ cần mua thẻ mệnh giá 100.000 đ với thời lượng Online là 40h, thời hạn sử dụng là 90 ngày.
    - Members loại 1, các bạn chỉ cần mua thẻ mệnh giá 200.000 đ với thời lượng Online là 80h, không giới hạn số ngày sử dụng.
    Khi các bạn đăng kí làm members của TNT Cybernet sẽ còn nhiều ưu đãi không ngờ khác !

Chú ý : Giữ xe và trà đá miễn phí

Like
    1
    Xin lỗi các bạn vì mình chưa đưa address lên

Đây : 32/3B1 Điện Biên Phủ (dưới chân cầu Điện Biên Phủ) giáp ranh Q.1

Cám ơn các bạn đã quan tâm theo dõi !

Like
    0
    chùi ui, xa pà cố lun... đi chít pòa mới lên đến đó... mà member DDTH thì nhiu 1 tiếng dzậy LDP. mà đừng dùng TGA để quảng cáo, TGA cũng thường thui muh.

lynhtnt Guest
    Xa hay gần la do người đi chứ đúng ko? Ví dụ như nhà bạn ở đường Mai Thị Lựu thì là gần rồi phải ko? Cười. Hoặc giả dụ bạn để ý 1 ai đó ở phòng net thì có xa bạn cũng thấy thành gần rồi mà. Cười.
    Đâu phải lấy TGA ra quảng cáo. Thì TGA thật sự là config cho bên này mà. Cười. Nói thiệt không à!

TNT Cybernet xin đón chào và hẹn gặp.
    Thân mến
    TNT

Like
    0
    ohoh có phải nơi đây sẽ là nơi thi Cs1.5 kô zậy?

Like
    0
    đúng là như vậy !

Like
    0
    tranh thủ giới thiệu chỗ hay hơn nữa nè: lên caotoc game ở đường Đồng Nai q10 chơi rẻ hơn nếu bạn nạp 10 gàn thì chơi được 3 giờ mà không có giới hạn ngày hết.
    chỗ đó internet thì tuyệt vời hình như họ dùng dsl dì đó down load nhanh kinh khủng.
    tui thường chơi nên tui giới thiệu thôi chứ chẳng phải là gì đâu nhe.....

Like
    0
    hahahaha vậy có giảm giá cho tui kô zậy?

Like
    0
    Command : Chổ đó QUÁ NÓNG, cho con nít chơi thì được. Tui chịu không nổi đâu.
    '

Like
    0
    Hic, đề nghị LDP edit lại cái "tít". Nghe mà choáng quá, chỗ nào chắc biết gùi nhỉ, hi hi. Ko khéo lòng tốt mà người khác đọc vào lại hiểu lầm )

Trang 1 / 13 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết