Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    doquangtuan Guest

Nokia E63 có nên xài?

em đang tính mua con này xài cho đẳng cấp nhưng không biết nó có bị lỗi gì nhiều không? anh em nào xài xin chỉ giáo giùm...thanks
    Quote Quote

Like
    0
    con này xài tốt đó bạn wifi nhanh, tiết kiệm pin,giá cũng khá mềm đó.

Like
    0
    Con này theo mình dùng hay! Chỉ kém E71 ở cái k có GPS thôi! Pin trâu, giá rẻ... nói chung là duyệt

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nhưng cái bộ vỏ thì k b rồ lắm vì là nhựa mà
    Được sửa bởi Joker113 lúc 18:58 ngày 16-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    em cũng đang định tậu con này.vừa có wifi vừa có cả 3G nữa, nhưng tốc độ 3G có 380 Kbps thì phải,kém quá. bác nào dùng rồi có ý kiến gì không tư vấn cho a e tham khảo!

doquangtuan Guest
    thế pin trâu thì được khoảng mấy ngày vậy bác

Like
    0
    pin kua no' dung dk khoang 3 ngay neu pan dung nhieu.3g kua no' la 384kbs.nhanh hon 2g 1 teo.noi chung la dung con nay cung dk.chj moi toi no' hoi cham 1 chut khj chay ung dung nang.vj no' la phien ban rut gon cua e71 ma.tien nao cua do' thui pan.nhung noi chung no' rat tuyet.

Like
    0
    con này 3G kém lắm bác ơi, thêm tý làm con E72 là ko hối hận đâu, em đã xài E63 , nhưng khi dùng E72 thì thấy quá tuyệt !

doquangtuan Guest
    nhưng E72 giá rát quá

Like
    0
    Nếu không phải fan của nokia thì bạn nên để mắt đến con SamSung B7320.
    Mình mới lấy em này được hơn tuần, có đầy đủ tính năng 3G, HSDPA, GPS, camera 3,2MP nhạc nghe to mà không rè. Có thể làm modem kết nối internet dễ dàng. Chỉ thua mỗi cái cảm ứng. Giá 3,1T tại Viettel. Cái này dở là up rom hơi khó. Mình đã đánh vật 2 ngày không được, thấy trên net anh em nói up tại các trung tâm free, nên đem ra trung tâm bảo hành SAMSUNG 15A Trường Chinh tp Huế gặp 1 chú tay to dội ngay 1 bài:
    Thứ nhất nếu có rủi ro thì chú không chịu trách nhiệm, thứ nhì phải nôn ra 120K nếu làm xong. Mình cũng OK luôn, nhưng loay hoay một hồi khoảng 40 phút sau chú nói:
    Em làm mất cái đường dẫn rồi, Anh về lấy cái CD kèm theo máy đến thì mới làm được.
    Thế là đành phải cầm máy về, vừa đi vừa nghĩ không biết trong đĩa CD có cái đường dẫn gì quan trọng đến nỗi chú ấy không nuốt nổi 120K của mình.
    Tối qua bực mình lên làm lại theo chỉ dẫn của chipmate bên tinhte.com trong khoảng 30 phút là xong, up được từ windows mobile standard 6.1 lên 6.5.
    Nói túm lại là bảo hành tỉnh lẻ nó như vậy đấy, vì vậy mình thích mua hàng ship từ Hà Nội hoặc Sài Gòn hơn, có trục trặc gì gởi bảo hành vẫn đảm bảo hơn mấy cái trò nhố nhăng tỉnh lẻ.

Like
    0
    Tầm giá dưới 4 tr thì mình thấy E63 là hợp lý nhất đấy bạn ạ.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết